Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

xác định khả năng học của học sinh?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 661 Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 407 Bài viết

• 511 Được cảm ơn

Làm sao để xác định được khả năng này của từng em học sinh? Con mình khi đăng ký học có phải thi đầu vào hay không? Con mình khả năng tập trung kém nên sợ không theo kịp các bạn trong lớp
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 68 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi oanhsongngu Xem bài viết
    Làm sao để xác định được khả năng này của từng em học sinh? Con mình khi đăng ký học có phải thi đầu vào hay không? Con mình khả năng tập trung kém nên sợ không theo kịp các bạn trong lớp
    Chào bạn,

Tại Mathnasium, ngay từ đầu các bé sẽ được kiểm tra trình độ đầu vào với bài kiểm tra được thiết kế chặt chẽ và chi tiết để tầm soát đầy đủ các kỹ năng của trẻ. Từ kết quả kiểm tra, Mathnasium sẽ xác định một cách chính xác trình độ của các em với từng chủ đề, lĩnh vực, từ đó đưa ra kế hoạch học tập riêng cho từng em. Kế hoạch này nhằm giúp các em xây dựng củng cố lại kiến thức của chủ đề, lĩnh vực mà các em chưa mạnh, đồng thời phát triển lĩnh vực mà em đã giỏi.

Thân mến,
    BTC_Mathnasium

• 559 Bài viết

• 299 Được cảm ơn

Mẹ Oanhsongngu cứ yên tâm nhé. Mình được biết là trung tâm sắp xếp 1 lớp học chỉ có 5 học viên thôi nên mình nghĩ giảng viên sẽ kèm cặp tốt cho con bạn đấy.
    • 2,739 Bài viết

• 703 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Con mình khả năng tập trung kém giống con bạn đấy, mình được biết trung tâm sẽ có bài kiểm tra trình độ cẩn thận để đánh giá năng lực con mình đúng nhất đấy. Nếu con làm bài đạt 40% trở lên thì vẫn được xếp lớp theo chương trình học ở trường, còn chất lượng bài test thấp hơn 40% thì trung tâm sẽ cho học theo chương trình nhẹ hơn để giúp bé lấy lại kiến thức.

Ton yêu mẹ nhiều, yêu hết vẫn yêu nữa
    F9lup7