Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Thời gian học ở độ tuổi mầm non?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 747 Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 8,175 Bài viết

• 8,030 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Các bé ở độ tuổi mầm non, một tuần học mấy buổi ở trung tâm Mathnasium, thời gian cho một buổi học?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 2,770 Bài viết

• 1,187 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình cũng quan tâm điều này vì không biết là nếu cho bé đang độ tuổi mẫu giáo học tại trung tâm bé có phải học quá nhiều khi còn quá nhỏ?
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 561 Bài viết

• 789 Được cảm ơn

Tớ nghĩ các bé mầm non lúc này làm quen môn Toán với các hình ảnh sinh động là chính thôi.
    • 68 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cop con dang yeu Xem bài viết
    Các bé ở độ tuổi mầm non, một tuần học mấy buổi ở trung tâm Mathnasium, thời gian cho một buổi học?
    Chào bạn,

Các em học sinh đến Trung tâm để học và làm Toán 1 tuần 2 buổi, mỗi buổi 1 tiếng đồng hồ.

Bạn có thể tham khảo thời khóa biểu ở đây : http://mathnasium.vn/vn/Thoi-Khoa-Bieu/

Mathnasium sẽ có kế hoạch riêng cho từng bé, phù hợp với lứa tuổi và trình độ riêng của mỗi em.

Thân mến,
    BTC_Mathnasium
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 2,770 Bài viết

• 1,187 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Với thời gian học như vậy thì cũng hợp lý với bé nhà mình chứ mình cũng không muốn bé còn nhỏ mà phải học nhiều
    • 8,175 Bài viết

• 8,030 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi BTC_MATHNASIUM Xem bài viết

Chào bạn,

Các em học sinh đến Trung tâm để học và làm Toán 1 tuần 2 buổi, mỗi buổi 1 tiếng đồng hồ.

Bạn có thể tham khảo thời khóa biểu ở đây : http://mathnasium.vn/vn/Thoi-Khoa-Bieu/

Mathnasium sẽ có kế hoạch riêng cho từng bé, phù hợp với lứa tuổi và trình độ riêng của mỗi em.

Thân mến,
    BTC_Mathnasium
    Với thời khóa biểu linh hoạt như thế này thì mình có thể cho bé tham gia học ở trung tâm được rồi các mẹ ạ. Cám ơn BTC
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 2,770 Bài viết

• 1,187 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thời khóa biểu được chia thành nhiều ca sẽ giúp cho cha mẹ dễ chọn lưa. Chắc là mình sẽ chọn lớp thứ 3-5 từ 19g15 đến 20g15 cho bé học thử xem sao
    • 8,175 Bài viết

• 8,030 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mesarang Xem bài viết
    Thời khóa biểu được chia thành nhiều ca sẽ giúp cho cha mẹ dễ chọn lưa. Chắc là mình sẽ chọn lớp thứ 3-5 từ 19g15 đến 20g15 cho bé học thử xem sao
    Thời gian này mình thấy phù hợp nhất nè. Sau khi học ở trường về, con ăn uống, tắm rửa xong là có thể đến trung tâm học toán.
    Với phương pháp toán học của mathnasium theo như mình tìm hiểu thì sẽ làm cho các bé không nhàm chán mà còn ham học nữa. Hy vọng con sẽ thích và xem như một niềm đam mê đối với môn toán.