Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Hỏi về bệnh ung thu vú! - Chuyên gia đã trả lời

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.3K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • thq
      Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,630 Bài viết

• 2,136 Được cảm ơn

Thưa bác sĩ, triệu chứng của bệnh ung thư vú là có biểu hiện gì? Đối với phụ nữ tuổi ngoài 30 thì nên kiểm tra định kỳ bao lâu một lần là tốt nhất?
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 76 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

Triệu chứng ung thư vú rất nghèo nàn có khi chỉ là một khối u nhỏ khi ta vô tình sờ thấy, hoặc tình trạng thay đổi vung da vú trên khối u ,hoặc sự chảy nước từ đầu vú không do kích thích .
    Từ tuổi 30 chị em nên 3-6 tháng kiểm tra vú định kỳ bằng chụp vú (mammography)
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 422 Bài viết

• 167 Được cảm ơn

Bây giờ mình mới biết thông tin này. Ở phòng khám Bảo Sơn có dịch vụ này chứ ạ?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 76 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

Chào bạn,
    Hiện Phòng khám đa khoa quốc tế Bảo Sơn có gói tầm soát ung thư vú bao gồm khám lâm sàng, siêu âm vú và chụp nhũ ảnh trị giá 900.000. Bạn xu_map_soc là thành viên tích cực nhất trong tuần 2, được voucher giảm gia 70%, tức là để sử dụng gói khám tầm soát ung thư vú tại phòng khám Bảo Sơn, bạn được giảm 630.000, bạn chỉ cần phải thanh toán 270.000 nữa thôi. Còn nếu chỉ chụp nhũ ảnh thì giá là 500.000, bạn chỉ phải thanh toán 150.000 nhé!
    Chúc bạn nhiều sức khỏe!