TIN TÀI TRỢ.

Tư vấn chọn mua máy ép trái cây loại nào tốt?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 94.3K Lượt đọc
  • 50 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 19 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Chào các bố, các mẹ! Mình có một vài thắc mắc nho nhỏ nhờ các bố, các mẹ nhiệt tình giải đáp giúp mình với ạ.
    Mình đang có ý định thay chiếc máy ép hoa quả của nhà, trước mua mình cũng không phải lăn tăn gì cứ vào siêu thị rồi chọn cái nào thích thôi ạ, nhưng giờ nhà có trẻ nhỏ nên cẩn thận hỏi han ý kiến các mẹ trên này là nên mua máy loại nào là hợp lý. Các mẹ cho mình địa chỉ mua hàng uy tín nữa thì càng tốt ạ.
    Cám ơn các bố, các mẹ đã quan tâm ạ!
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 32 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

mẹ nên chọn mua các dòng máy ép chậm nhé, loại này khi ép vẫn giữ được các vitamin trong hoa quả, máy chạy rất êm mà ép cũng được nhiều nước hơn.
    • 19 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

mẹ MoonM ơi giờ mua máy ép thì nên mua của hãng nào nhỉ?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 26 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thutrang148 Xem bài viết
    mẹ MoonM ơi giờ mua máy ép thì nên mua của hãng nào nhỉ?
    bạn tham khảo máy Kungvings hoặc Hurrom nhé, 2 loại này đều của hàn quốc dùng rất bền, chạy êm nữa.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 18 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

cạnh nhà mình là quán cafe, thấy bên ấy dùng máy Kuvings đỏ đỏ mình cũng tìm mua về dùng luôn đến giờ vẫn thấy lựa chọn của mình quá thông minh, dùng thích lắm đấy ạ, máy chạy êm ru, ép thấy được nhiều nước hơn hẳn máy cũ trước đây luôn.
    • 22 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bạn nên tham khảo máy ép chậm MAGIC A90, MAGIC A91 Korea. Máy ép chậm dùng công nghệ nghiền giữ được các vitamin và dưỡng chất trong hoa quả, máy chạy êm cho nhiều nước ép.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 8 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MytMun Xem bài viết
    cạnh nhà mình là quán cafe, thấy bên ấy dùng máy Kuvings đỏ đỏ mình cũng tìm mua về dùng luôn đến giờ vẫn thấy lựa chọn của mình quá thông minh, dùng thích lắm đấy ạ, máy chạy êm ru, ép thấy được nhiều nước hơn hẳn máy cũ trước đây luôn.
    máy này giá bao nhiêu hả mẹ nó, ép bã có khô kiệt không ạ? nghe mẹ Mytmun nói mà muốn lấy mua ngay quá.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 15 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi khaanhly Xem bài viết
    máy này giá bao nhiêu hả mẹ nó, ép bã có khô kiệt không ạ? nghe mẹ Mytmun nói mà muốn lấy mua ngay quá.
    Em mới lấy một chiếc Kuvings giá gần 7 triệu, dùng thích lắm máy chạy không kêu to như chiếc Phillip cũ nhà em, bã ép rất khô, uống nước ép ra thấy thơm, vị cũng đậm đà hơn hẳn so với máy cũ. Mẹ nó cứ mạnh dạn mà mua đi ạ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 41 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

em mới lấy một chiếc kuvings hồi đầu tháng ở trang này enterbuy.vn/May-ep-trai-cay-Kuvings/ giá thì hơn 7 triệu chút, dùng thích lắm các mẹ ạ, chạy đỡ ồn hơn hẳn cái máy Phillip cũ, nhìn cũng lịch sự hơn nữa, mua của công ty này em thấy giá cũng hợp lý mà họ bán hàng nhiệt tình lắm ấy, lấy về dùng được một tuần thì họ gọi hỏi han xem máy móc thế nào, chạy tốt không các kiểu, nói chung thái độ bán hàng của họ làm người mua cũng yên tâm sử dụng hơn hẳn
    • 16 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

trước em cũng lấy một chiếc máy Kuvings ở Enterbuy thấy chỗ này bán hàng cũng có uy tín, mấy chị cùng làm giới thiệu cho mình nên rất tin tưởng.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn có thể dùng máy ép Máy ép trái cây Kuvings bên mình
    • 17 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Mình đang dùng 1 máy ép trái cây Kuvings Big Mouth B6000 và khá hài lòng (Trước khi mua thì mình cũng đọc review khá nhiều + xem top bán chạy trên Amazon, thì thấy máy này được rating cũng khá tốt):
    - Miệng đưa vào to, ép nguyên trái, ít cần cắt gọt trước
    - Nước ép uống ngon, bã khá là khô.

Giá hơi đắt chút, 7.9tr mình mua ở bên chỗ Thái Thịnh, lúc đó mua được khuyến mại thêm 1 máy xay sinh tố, ko biết giờ còn không. Nếu không băn khoăn về khoản giá cả thì nên đầu tư .
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

theo mình xưa nay vẫn chọn Kuving là chất lượng tốt với giá thành mình bỏ ra
    • 12 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình đang dùng máy ép tốc độ chậm của Hurom dùng thích lắm cái này tốc độ 43 vòng/ phút thôi nhé. Thấy quảng cáo động cơ kéo được cả ô tô con cơ. Hình như mã của nó là Hurom HG–SBE 11 sao ấy, mẹ nó tham khảo xem nhé. Hình ảnh đây ạ, cái em đang dùng màu bạc.
    Hurom-HG%E2%80%93SBE-11-51-600x600
    • 113 Bài viết

• 106 Được cảm ơn

Mua Kuvings ở đâu vậy mấy mẹ, có ship k nhỉ.
    • 22 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Sao mình cứ có cảm giác lạc vào chuyên để quảng cáo thế nhỉ?
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Đang tham khảo cái máy ép Hurom HG-SBE11 nghe nói là tốt nhất hiện nay mà giá cao quá
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hôm qua mình vừa mua 1 cái máy ép HEALTHY JUICER của Trí Hưng, cơ mà chồng yêu của mình lại tặng cho 1 cái Kuving nên mình thanh lý máy HEALTHY JUICER. Máy HEALTHY JUICER là máy ép quay tay, mình đã dùng thử và thấy rất ổn, có thể ép số lượng ít (1/2 quả ổi, hoặc chỉ cần 1 quả cam...1 ít rau) cũng được, gọn nhẹ. có 1 nhược điểm là các đồ ép phải cắt nhỏ ra chứ ko để nguyên quả được.Nhà mẹ nào có con nhỏ và ít người dùng rất ok ạ. Mẹ nào có nhu cầu thì alo cho em nhé
    SĐT: không chìn 87222915.Mình mới mua hôm qua, ai lấy mình FR ship + bớt cho nhé!

Link sp đây ạ https://trihung.com/may-ep-healthy-juicer.html
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 22 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Em góp chút ý kiến thôi, hồi năm 2009 em làm việc tại quán Cafe ở Q1, sử dụng máy ép trái cây hiệu panasonic( lúc em vào làm là quán mới thay máy ép đó) em làm tại quán 4 năm, TB mỗi ngày dùng máy ép 10-20 lần vì quán nhỏ chỉ có 7 bàn nên chỉ dùng 1 máy, trong quá trình làm 4 năm máy vẫn chưa hư hỏng lần nào, trong 4 năm đó e thay máy pha espresso 1 lần, bình đun nước 2 lần của các hãng khác, chỉ có máy sinh tố và máy ép của pana là vẫn xài tốt. em không nhớ mã hàng nhưng hiện giờ ra siêu thị vẫn thấy bán loại đó
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 30 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Có loại máy ép chậm nào rẻ hơn mà dùng tốt không ạ. E thích lắm nhưng quả thật là gần chục triệu cho cái máy ép e ko có khả năng ;((
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3