TIN TÀI TRỢ.

Tủ lạnh : Electrolux - Panasonic Em nên chọn mua hãng nào?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.74K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 154 Bài viết

• 98 Được cảm ơn

Tình hình là đầu tháng 11 em có kế hoạch sắm 1 cái tủ lạnh trong vòng từ 4tr đến 6tr5.
    Em có đi tham khảo 1 số nơi rồi, em thấy Electrolux thì dáng bề ngoài thì không được bắt mắt cho lắm nhưng bố trí bên trong tủ thì em thấy rất hài lòng. Còn hãng Panasonic thì em nghĩ là tốt, vì nhà có cái máy giặt Panasonic dùng ổn lắm.
    Mọi người cho em ý kiến với ạ, tủ nào thì tốt ( tiết kiệm điện, tiện lợi, không hỏng vặt...v.v) có thể thì mọi người cho em xin cái tên đầy đủ luôn để em dễ search google ạ, vì em thấy mấy cái tủ lạnh, tên cái nào cũng như cái nào.....
    Em có nhu cầu trữ đông nhiều hơn trữ mát, chị nào biết tủ nào có ngăn đá to hơn thì mách cho em luôn ạ.
    Hì hì, nói chung là do khả năng tài chính có hạn, em muốn tìm hiểu rõ để tránh trường hợp có khi mua về lại không hài lòng thì không biết đào đâu ra tiền mà đổi cái khác ạ.
    Cảm ơn các chị, các mẹ!
    Em từng yêu trong tình yêu quá ngây thơ! Cứ yêu một mình bơ vơ đâu biết anh hững hờ!!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 31 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Em thì không phải dân chuyên về công nghệ, nhưng em cũng mới mua tủ lạnh của hãng Electrolux đó Mẹ nó. Em mua ở siêu thị điện máy, so mí cái chỉ số thì thấy nó cũng khá ổn với mức giá là 5tr5. Theo như cảm nhận cá nhân em thì dòng electrolux có các ngăn trong khá tiện lợi, dung tích lớn - mà giá tiền không quá cao. Điểm trừ của em nó là bề ngoài không bắt mắt và có phần tốn điện hơn so với hãng khác.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)