TIN TÀI TRỢ.

Nồi cơm điện hãng nào tốt nhất hiện nay??

• 0 Lượt chia sẻ
  • 8.3K Lượt đọc
  • 25 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tình hình cái nồi cơm điện cũ nhà em nó cứ bị nhảy sớm, cơm không chín đều chắc phải thay nồi mới. Các mẹ tư vấn giúp em nên chọn nồi nhập khẩu hay nồi của hãng nào cho tốt ạ???

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hanhtrasua ơi bạn dùng nồi của sunhouse nấu cơm chín nhanh và ngon không? Mình đi làm công ty gần nhà cách nhau hơn 1km mà giờ trưa về nấu cơm cho cả con nữa mà nồi cơm chín lâu quá, mình đang muốn thay nồi để nấu cho nhanh
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Dùng được lắm bạn nhé, nấu cơm nhanh và ngon nữa, bạn cứ ghé qua siêu thị mua cho chất lượng mà giá cả cũng chuẩn, bạn mua nồi nào thì lên mạng mà xem, hôm t xem thông tin thì là nồi Việt Nam sản xuất theo công nghệ Hàn Quốc giá rẻ mà công nghệ cao
    • 15 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Nhà mình hay có cỗ bàn muốn mua nồi nấu nhiều cơm và nấu được xôi ngon nữa mẹ nào có biết nồi nào tư vấn giúp mình với, nồi sunhouse thổi xôi có ngon k các mẹ?
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mẹ mình ở nhà cũng hay thổi xôi bằng nồi cơm điện cũng ngon lắm, bạn cứ thử đi mình nghĩ nồi nào cũng thổi được thồi vấn đề là cách cho nước và đảo về khoản này mình không rõ lắm bạn thử lên tìm kiếm cách thổi bằng nồi cơm điện xem sao
    • 37 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

bạn qua số 54 Nguyễn Thị Định, nhân chính,thanh xuân tham khảo xem nhé chỗ đó là showroom của cuckoo là hàng nội địa hàn quốc nhập khẩu nguyên chiếc đấy, mình mới mua hôm trước xong ,nhà mình dùng thấy ok lắm, cơm ngon,ăn no căng luôn, sáng nay vừa thử nấu cháo xong, ngon tuyệt. tối mình thử nấu cơm cháy nữa
    bạn tới tham khảo xem, nhân viên ở đấy thân thiện mà tư vấn nhiệt tình lắm
    chúc bạn mua được nồi ưng ý nha
    • 37 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

bạn dùng nồi của cuckoo chưa, nồi ấy gia đình mình mới mua,mình mới thử một vài tình năng,mình thầy nấu xôi ngon với dẻo lắm, nồi có chức năng chuyên dụng
    bạn qua 54 nguyễn thị định xem hàng cho chuẩn nhé, ở đó hàng nội địa chính hãng
    • 56 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

bạn lanhxinhdep14121990 bạn dùng nồi cuckoo rồi à,mình đang phân vân định mua,mấy chị ở cơ quan mua thấy bảo nấu cơm ngon lắm, nên mình đang thích, nồi hầm được nữa đúng không,bạn chỉ mình với
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 37 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

uh,nhà mình mới mua xong, dùng thích lắm,nấu cơm nhanh,nấu cháo cũng ngon nữa mà còn có chế độ hẹn giờ nữa, sáng cắm cơm chiều về là có cơm ăn rồi, mình dùng thấy ưng lắm, gái qua 54 nguyễn thị định xem hàng cho đảm bảo nha
    • 56 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

cảm ơn b nhé,hôm nào rảnh mình qua xem
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 8 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

nhà mình vừa đầu tư nồi sunhouse ok lắm nhé, đảm bảo yêu cầu của bạn nha ảnh cũng thấy ưng rồi 10983_noi-com-dien-sunhouse-mamabạn có thể xem chi tiết tại link này nhé nhiều tính năng hay lắm http://sunhouse.com.vn/sp/noi-com-di...sunhouse-mama/
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhìn cũng đẹp đấy bạn dùng nấu cơm có nhanh không bạn, mình muốn nấu thêm xôi nữa có ngon không bạn vinhvove
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 8 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

nhà mình cũng hay có cỗ bàn toàn thổi xôi bằng nồi này bạn à ngon lắm không phải nghĩ nhé
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ồ thế giá cả thế nào vậy bạn mình không thấy
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 8 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

giá mình mua ở siêu thị là 1tr3 nhé bạn, mình mua ở đó cho đảm bảo về chất lượng
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ok ok cám ơn bạn nhiều nha hi mình cũng đang định mua một cái
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 8 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

không có gì nha hì
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 8 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

một số tính năng của nồi mama nè bạn xem qua nhé
    - Bộ quai chắc chắn, tiện dụng có khả năng chịu lực lên đến 20kg- Đường kính mâm nhiệt lớn, hiệu suất sử dụng vượt trội- Rút ngắn thời gian nấu chỉ còn 30 - 35 phút (giảm 10%)- Van hơi thông minh, giúp nhiệt độ sôi đạt 105C giúp cơm ngon chín đều- Thiết kế độc đáo lạ mắt, kiểu dáng hiện đại, màu sắc thời thượng- Công nghệ ủ ấm 3 chiều theo tiêu chuẩn Hàn Quốc- Giữ cơm ấm trong 12 giờ, giữ được hương vị cơm ngon hơn- Công tắc và nút mở mạ vàng sang trọng- An toàn và dễ dàng sử dụng
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hay đấy bạn
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đang cần hóng
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2