Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Mua nệm hơi sử dụng lâu dài có tốt không

• 0 Lượt chia sẻ
  • 42.5K Lượt đọc
  • 12 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ có kinh nghiệm có thể cho mình hỏi về nệm bơm hơi của intex có thể mua cho người cao tuổi nằm lâu dài có tốt không ?

Vì thấy ba mẹ có tuổi nằm hay đau lưng nhưng mua nệm xịn quá thì mình không đủ tiền. Tìm hiểu thì thấy ai bị phing thấp hay đau lưng thì nằm nệm hơi sẽ thoải mái hơn không biết có đúng không

Lúc này scj đang bán 1 nệm đôi 1tr490 tặng 1 nệm nhỏ nữa đó

Nhưng mình sợ chất liệu nhựa vynni sẽ hôi gây khó ngủ nên có thể phủ 1 lớp mền dày 1 chút lên để giảm mùi có được hay không ?
    Và nếu bơm căng đủ thì sau khi nằm qua nhiều đêm có bị xẹp dần hay không (trong khi quảng cáo scj thì nói nằm lâu dài được mà ko cần phải bơm lại). Quảng cáo thì mình nghi ngờ ghê lắm nên mới tìm hiểu nhưng google không thấy bấy cứ bài đánh giá nào về sản phẩm nệm hơi hay intex gì hết

Mong là có mẹ đã sử dụng qua chia sẽ 1 ít kinh nghiệm. Cám ơn các mẹ đã quan tâm

Gởi từ ứng dụng Webtretho của isumikaga

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình cũng muốn mua đệm hơi cho con trai ngủ riêng. Nhà mình có sẵn đệm kim đan cho các phòng rồi, nhưng con trai mới 6 tuổi, ko muốn ngủ riêng phòng, nên tính mua đệm vừa vừa để cạnh giường cho con tập ngủ riêng. Mình cũng xem scj, cả lotte đất việt cũng có bán cùng giá đó, mà tìm google thì ra trang web của intex việt nam, giá có 699k 1 đệm đôi y hệt, bảo hành 1 năm vs bảo trì trọn đời, nên vẫn băn khoan ko biết cái nào là xịn, mà cũng ko thấy ai phàn nàn chất lượng đệm hơi. Nghĩ cái bể bơi bơm hơi nhà mình mua cũng triệu bạc, mà dùng được có 1 mùa hè là thủng, xì hơi lung tung ko vá nổi, bỏ đi rồi. Ko biết đệm thì có bị thủng ko?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tớ mua dùng đc 3 tháng nó cứ bị xuống hơi. Tầm 5 tiếng là phải bơm thêm hơi. Nó như quả bóng lâu ngày bị xuống hơi bùng nhùng . Bơm đc5 tiếng lại xuống... trải nghiệm thất vọng... lúc mới mua về thì nằm rất thích... êm lắm ý
    comment by WTT mobile view
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 71 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Đêm hơi cao cấp Shinaili sử dụng hệ thống xử lý công nghẹ Nano đảm bảo liền mạch không bị rò rỉ không khí tránh tình trạng bơm được vài tiếng là xì hơi, cấu trúc sóng chịu lực độc lập lên tới 400kg. Các bạn tham khảo ở đây nhé. Chúc cả nhà tìm được sản phẩm ưng ý
    Babi Plaza Đồ chơi trẻ em nhập khẩu chính hãng
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Huongnguyen2701 Xem bài viết
    Tớ mua dùng đc 3 tháng nó cứ bị xuống hơi. Tầm 5 tiếng là phải bơm thêm hơi. Nó như quả bóng lâu ngày bị xuống hơi bùng nhùng . Bơm đc5 tiếng lại xuống... trải nghiệm thất vọng... lúc mới mua về thì nằm rất thích... êm lắm ý
    comment by WTT mobile view
    K nên mua b nha, nhà mình mua hơn 2tr về dùng được hơn 2 tháng, tụt hơi, mang bảo hành, bato hành xong k thay đổi gì cả. Nt hỏi trên fb thì k trả lời, chính sách bảo hành, chăm sóc khách hàng kém
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Dau Phu Xem bài viết
    Đêm hơi cao cấp Shinaili sử dụng hệ thống xử lý công nghẹ Nano đảm bảo liền mạch không bị rò rỉ không khí tránh tình trạng bơm được vài tiếng là xì hơi, cấu trúc sóng chịu lực độc lập lên tới 400kg. Các bạn tham khảo ở đây nhé. Chúc cả nhà tìm được sản phẩm ưng ý
    Chị ơi, bây h chị xài còn thấy đệm hơi tốt k ạ? Chị mua ở đâu vậy có thể chỉ e k ạ ?
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nệm hơi mình cũng mua đệm hơi intex dùng khá tốt, và mình dùng cũng hơn 1 năm rồi. Trên thị trường cũng nhiều có rất nhiều nơi bán, giá cả cứ lộn tùng phèo. Nên cứ google tìm website có nhiều cửa hàng, chính sách bảo hành rõ ràng là tốt nhất, chứ mình ngại mua qua sàn vì chẳng biết cửa hàng đó ở đâu và ntn.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình dùng nệm intex 2 năm rồi vẫn thấy ok . Mami mình nằm cùng cũng bảo thích , êm êm tranh giường của mình suốt .hồi mình mua ở Intexvietnam.vn ấy .bên đó bán hàng chính hãng .b vào đó mà tham khảo .
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình mua cho bố nằm cũng được 1 năm rồi. Mình mua cái đệm đơn ở intexvietnam, cho lên trên giường nằm êm ko bị đau lưng. Bình thường bố mình hay bơm mềm vì không thích nằm cứng, Nằm khoảng 1 tuần là đệm non hơi rồi, nhưng bơm lên lại ok. Với cả mua cả ga trải giường phủ lên nên ko bẩn. Bạn qua website của họ tham khảo xem
    • Thành viên Webtretho
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình mua ghế nệm của Intex Việt Nam dùng thấy ổn đấy chứ, dùng 2 năm rồi vẫn đang sài tốt, chỉ cần hạn chế vật nhọn làm thủng. Chẳng may làm thủng họ tặng sẵn bộ keo xử lý mất 5 phút dùng tiếp bình thường. Tây nó dùng suốt. Hàng của bên ấy tốt thật chứ ko phải mình nói nó tốt mà nó tốt., chẳng qua là cách dùng chưa đúng thôi. Doanh thu 1 năm của Intex hơn cả samsung
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ngày 9/7/2019. Tôi có đặt mua sản phẩm ghế tựa lưng cao cấp 68595 với giá bán là 890.000vnd của Intex Việt Nam, được quảng cáo là có trụ sở tại Mỹ (có phiếu xuất kho, kiêm giấy bảo hành kèm theo). Qua sử dụng được 1 tuần thì bị xẹp, non hơi. Sản phẩm đã được gửi trả bảo hành theo đúng chính sách bảo hành 1 năm, bảo trì vĩnh viễn đã cam kết của Intex Việt Nam. Qua kiểm tra của phòng bảo hành của Intex Việt Nam không tìm ra chỗ thủng, rách. Nhân viên phụ trách Intex Việt Nam trả lời Intex Việt nam không bảo hành đối với sản phẩm Ghế hơi tựa lưng Intex cao cấp Lý do không chịu trách nhiệm bảo hành sản phẩm hơi bị (phồng). Thực tế khi kiểm tra tại nhà khách hàng sản phẩm bị rò hơi qua miếng ghép khi lắp ghép, dán không đảm bảo chất lượng dẫn đến khi nằm, ngồi lên bị dãn thoát hơi dẫn đến bị xẹp.
    Vậy nên tốt nhất là Không nên mua sản phẩm ghế hơi, kể cả các hãng lớn như Intex Việt Nam. Vừa mất tiền lại mua thêm bực tức vào người
    • 119 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    đệm cao su với đệm hơi thì đệm nào hơn nhẩy
    Sống là không chờ đợi!!!
    • 58 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mình dùng đệm lún toàn đau e ẩm hết lưng ko thể nằm nổi