Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Có nên mua nồi cơm điện Cuckoo không?

• 4 Lượt chia sẻ
  • 60.7K Lượt đọc
  • 52 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 25 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Titvato106 Xem bài viết
    hay quá, để e thử inb hỏi xem như thế nào. Hấp dẫn thế này không mua được thì hơi bị phí luôn.
    Tivano chọn được mẫu nào chưa

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 25 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Jamebong108 Xem bài viết
    Tivano chọn được mẫu nào chưa
    đang có mua 1 tặng 1 hay mình mua chung đi hehe
    • 21 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

e thấy mẫu HPF gì đó giá rẻ mà tặng ấm nữa, cũng thích phết ạ. Hay là mọi người rủ mua chung có quà với tặng mã giảm thì phải.
    • 25 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

mình đang háo hức cái nồi mua 1 nồi được tặng cái nồi 2 triệu ý nồi đó là nồi nào ý nhỉ?
    • 21 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

cái nồi màu đỏ phải không mẹ nó? loại to đấy ạ. Nhà e ít người nên thích thì thích thật mà lại thôi.
    • 25 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

ừa ừa chuẩn luôn, nhà mình chỉ đủ xiền mua cái đó thui á, bạn lấy con 16 tr đi rồi để lại cái nồi đó cho mềnh
    • 21 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

) thế nếu mình rủ nhau mua 2 nồi tầm 16 triệu rồi có được quà nồi 2 triệu không nhỉ?
    • 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Công nhận cuckoo 54 Nguyễn Thị Định lần này chơi lớn nhỉ, đợt mình mua bên này cũng có quà mà bây giờ nhìn chương trình kia thấy muốn mua thêm quá.
    • 25 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

) thế nếu mình rủ nhau mua 2 nồi tầm 16 triệu rồi có được quà nồi 2 triệu không nhỉ?
    úi xuồi, bác đai giabKkpJG10CYMMjAURTpQoipkmg7r0VGaoZO8j0Pcw1AuX5v6XAkFUwczjnQ9J-QfZajSDYflPZ4mFx5mCSVCwSJtBLXl-5wthế, mau 2 nồi 16 tr thì bác chả dc 2 cái nồi 2 tr ý chứ, lúc ấy để lại cho e 1 cái nồi 2 tr nhá, mà để e nửa giá thu nha
    • 25 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bivanhim107 Xem bài viết
    Công nhận cuckoo 54 Nguyễn Thị Định lần này chơi lớn nhỉ, đợt mình mua bên này cũng có quà mà bây giờ nhìn chương trình kia thấy muốn mua thêm quá.
    bác nói chuẩn đấy, cuckoo 54 Nguyễn Thị Định là chi nhánh của Hàn Quốc Cuckoo nội địa mà, mỗi đợt khuyến mãi đong khách lắm
    • 21 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

haha e thì không có điều kiện mua thế đâu, nhưng mà hỏi chị gái thì chị ý muốn mua cho nhà c ấy 1 cái với cả bố mẹ nội ngoại nữa. Có mẹ nào phía trên cũng khen cái nồi màu vàng này ngon lắm còn gì ạ, chị gái e thích mê, mà giờ mua nhiều thì lại thừa nồi màu đỏ cơ.
    • 25 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

haha e thì không có điều kiện mua thế đâu, nhưng mà hỏi chị gái thì chị ý muốn mua cho nhà c ấy 1 cái với cả bố mẹ nội ngoại nữa. Có mẹ nào phía trên cũng khen cái nồi màu vàng này ngon lắm còn gì ạ, chị gái e thích mê, mà giờ mua nhiều thì lại thừa nồi màu đỏ cơ.
    Thế thì bác kết hợp với e là quá chuẩn rồi nhá nhà e nghèo chỉ cần cái nồi đỏ thui haha
    • 25 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Jamebong108 Xem bài viết
    Thế thì bác kết hợp với e là quá chuẩn rồi nhá nhà e nghèo chỉ cần cái nồi đỏ thui haha
    à hôm ấy bác có dc nghỉ ko qua làm quả chụp choẹt với e đê, e đang máu quá t6 khách được mặc hanbook chụp ảnh ở cuckoo 126 Trung Hòa đấy
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3