TIN TÀI TRỢ.

Các loại bếp từ cần tránh khi xuống tiền mua nếu không muốn thành gà

• 0 Lượt chia sẻ
  • 84.3K Lượt đọc
  • 150 Trả lời

• Trang 2/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 8

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 160 Bài viết

• 102 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi anh_S2_em Xem bài viết
    Up lên cho mọi người theo dõi
    Nên edit lại post 1, bỏ faber ra thì hợp lý hơn
    Forums sau mấy giờ là không cho edit bạn ơi, mình đã cập nhật thông tin tại #4 rồi đấy.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 160 Bài viết

• 102 Được cảm ơn

Sau khi bị đập tơi tả, bọn gian thương, gian doanh chỉ nằm im 1 thời gian. Nhưng đợt này lại thấy chúng nó lên đây tung hỏa mù để lừa đảo người tiêu dùng Việt Nam nên phải úp thớt này lên để cảnh báo.
    • 1,056 Bài viết

• 868 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi locdx Xem bài viết
    Sau khi bị đập tơi tả, bọn gian thương, gian doanh chỉ nằm im 1 thời gian. Nhưng đợt này lại thấy chúng nó lên đây tung hỏa mù để lừa đảo người tiêu dùng Việt Nam nên phải úp thớt này lên để cảnh báo.
    Và Eurosun đang thập thò trong đây bác à, đập chúng thôi
    • 13 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Tóm lại dưới 10tr nên mua Cata hả các mẹ, e thấy có nơi bán Cata IB 772 giá dưới 10tr (thậm chí 8tr) có đúng hàng chuẩn k nhỉ?
    • 12 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Nhà mình vừa mua bếp này hơn 9 triệu ở nhà bếp đẹp mà, trước khi mua mình cũng tìm hiểu, nhưng mấy bên đăng 8 triệu, có nơi còn 7 triệu cơ, mình gọi điện thì toàn bảo không còn hàng hoặc hàng hết chương trình khuyến mại. Toàn thấy các cửa hàng "treo đầu dê bán thịt chó thôi"
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hana.2611 Xem bài viết
    Tóm lại dưới 10tr nên mua Cata hả các mẹ, e thấy có nơi bán Cata IB 772 giá dưới 10tr (thậm chí 8tr) có đúng hàng chuẩn k nhỉ?
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 13 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình cũng đoán vậy, thế bạn dùng bếp có ok ko bạn? Cho mình tên chính xác nơi bạn mua nhé
    • 12 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình cũng đoán vậy, thế bạn dùng bếp có ok ko bạn? Cho mình tên chính xác nơi bạn mua nhé
    Mình mới dùng hơn 1 tháng chưa đánh giá được nhiều nhưng tạm thời mình thấy hài lòng. Bếp nấu nhanh, dễ lau chùi, tháng vừa rồi thấy điện không tăng hơn nhiều so với chưa dùng bếp từ. Tính ra mình thấy rẻ hơn bếp gas mà an toàn bạn à.
    Mình mua trên nhabepdep.vn bạn ạ! mình không nhớ rõ lắm nếu bạn cần mình tìm lại mình gửi cho nhé!
    • 93 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em cũng thắc mắc là tại sao bếp CATA hàng chuẩn mà giá lại mềm vậy, trong khi các sp khác của tàu thì toàn bán với giá 10-20tr. Có tin được bếp CATA k mọi ng, e đang định mua em IB 772(9.5tr)
    • 13 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình tìm hiểu thì thấy Cata có 2 NPP và nên mua của bên ALC. Để chắc chắn thì cứ vào những đại lý của ALC thôi: http://catavn.com/tim-dai-ly/

Mình nghĩ các bên cạnh tranh nên giá mới tốt vậy, cứ tìm đại lý chuẩn và bảo hành đầy đủ là đc. Mình chắc chốt mua IB 772, còn I2 plus hơi nhỏ
    • 93 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình tìm hiểu thì thấy Cata có 2 NPP và nên mua của bên ALC. Để chắc chắn thì cứ vào những đại lý của ALC thôi: http://catavn.com/tim-dai-ly/

Mình nghĩ các bên cạnh tranh nên giá mới tốt vậy, cứ tìm đại lý chuẩn và bảo hành đầy đủ là đc. Mình chắc chốt mua IB 772, còn I2 plus hơi nhỏ
    Nhưng mà mình thấy giá của các đại lý chênh nhau khá nhiều(1tr) cơ. Mình cũng đang muốn mua IB 772 với hút mùi Cata class luôn.
    • 1,056 Bài viết

• 868 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Tamthao99 Xem bài viết
    Em cũng thắc mắc là tại sao bếp CATA hàng chuẩn mà giá lại mềm vậy, trong khi các sp khác của tàu thì toàn bán với giá 10-20tr. Có tin được bếp CATA k mọi ng, e đang định mua em IB 772(9.5tr)
    Hàng Tàu nó lừa nên mới đắt vậy, mà có bán đắt thì mọi người mới hay mắc bẫy vì tưởng hàng xịn Châu Âu. Bán rẻ nó lấy đâu chi phí để nuôi bọn quản lí thị trường, thuế .....
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 51 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Các mẹ ơi mình đang tính mua mã Fagor IF 700CS. mã này sản xuất tại eu ko các mẹ?
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Vậy táng hàng Việt Nam vậy các mẹ https://goo.gl/KBtLJ2 Kangkuru cho thằng ku nó thích, có hơn 500K, tặng luôn cái nồi,
    • Công suất: 2000 W
    • Mặt kính chịu nhiệt
    • 8 chức năng nấu
    • Bàn phím song ngữ (Anh-Việt)
    • Có chức năng hẹn giờ
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình mua bếp rồi trước khi tìm hiểu, cửa hàng cũng tư vấn cho mình cho mình Cata có 2 nhà phân phối, họ bảo 2 nhà phân phối về chất lượng thì như nhau, chỉ khác do 2 nhà nhập khẩu khác nhau. Bên Đức chính gì đó họ ra sau alc nên giá cạnh tranh hơn, mình tìm hiểu thấy cũng hợp lý, hôm trước mình chọn bếp từ của bên Đức chính. Nhận hàng thấy có phiếu bảo hành đầy đủ cũng yên tâm, dùng đươc gần tháng thấy cũng ổn.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 73 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thực ra thì Chị Na cũng chả sao, miễn là đừng có mua phải cái bếp của Chị Na mà nó dán tem Đức, Ý ...rồi giá trên giời thôi.
    Mấy cái Kangaru, 5 star ...đến cái nồi chắc cũng gia công bên Chị Na rồi mang về VN dán tem thôi.
    (-40%) Monkey Junior - Tiếng Anh cho cả nhà
    https://www.monkeyjunior.vn/?lp=1&coupon=MAILAN2612.Thảo luận ở https://www.facebook.com/mailan2612/-alo ép giá 0912003730
    • 93 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    sau 1 thời gian ngâm cứu mình đã mua cata ib 772 và cả hút mùi classic cata. Cảm nhận là dùng bếp ổn, mỗi cái là rán hơi khó chịu so với bếp ga vì nhiệt k đc đều
    • 294 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Toàn những tên tuổi lớn mà. Nếu bác không có căn cứ chứng mình sản phẩm không tốt thì không nên nói bừa bạn ạ. Chúc các mẹ luôn là những người tiêu dùng thông thái
    • 1,056 Bài viết

• 868 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thienfurniture Xem bài viết
    Toàn những tên tuổi lớn mà. Nếu bác không có căn cứ chứng mình sản phẩm không tốt thì không nên nói bừa bạn ạ. Chúc các mẹ luôn là những người tiêu dùng thông thái
    Những tên tuổi nào là lớn bạn chỉ ra giùm cái? Xin lỗi bác nhé bạn locdx không nói bừa đâu. Cái gì nó tốt hay xấu thì lù lù ra đấy, chứng minh chi cho rỗi việc, bạn nên nhớ đã làm giả thì chúng không dễ để lộ bằng chứng đâu mà đòi chứng minh. Vào diễn đàn bàn luận mục đích là để vạch mặt bọn gian thương chứ đừng vạch vòi bằng chứng nghe chưa. Có vài bằng chứng vui mắt của Malloca Tây Ban Nha và Chefs Đức đây... đây có thích xem không? Up lại thôi nhé vì up nhiều rồi

Kho_hang_Hoang_Cuong

Lap_ra_2

lap_rap_3

Ma1

Ma2

Ma3

Ma5

Ma7

Ma8

WP_20150804_21_38_14_Pro
    • 16 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Thêm chỗ bán cho các mẹ tránh khi mua bếp từ.

CẢNH BÁO BẾP TỪ AN PHÚ.
    https://www.webtretho.com/forum/f3357...-hang-2512329/
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

lên cho các mẹ tham khảo tránh bị lừa đảo
  • Trang 2/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3