TIN TÀI TRỢ.

bếp từ Munchen có tốt không? Đã mẹ nào dùng chưa cho em xin ít kinh nghiệm và ý kiến để em tham khảo

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.55K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

Đến trả lời mới nhất
    • 12 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Của đáng tội là đợt trước tết vợ chồng em về nhà nội ở Lạng Sơn đi chợ Đông Kinh mua được cái bếp từ đơn về ăn lẩu, thế là thi thoảng ở nhà em còn đem ra nấu ăn thấy cũng tiện, nấu nhanh mà cuối tháng đi đóng tiền điện cho mẹ thấy không chênh nhiều nên cả nhà em bồ kết bếp từ lắm rồi. Mà đi tìm mua bếp từ đôi trên Lạng Sơn mà không có mới lại toàn hàng TQ nữa nên giờ ra Hà nội đi làm hai vợ chồng em quyết định mua bếp từ, mà khổ nhiều hãng quá đi lang thang trên mạng thấy bảo cái bếp Munchen dùng tốt mà không biết mẹ nào đã dùng chưa cho em xin ít kinh nghiệm và ý kiến ạ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 121 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Nhà em mua bếp từ Munchen G60 bên chỗ Bếp An Thịnh dùng thấy tốt chị ạ. Sạch sẽ và tiết kiệm điện, dùng bếp từ này rồi nghĩ đến bếp ga là k bao giờ muốn dùng bếp ga luôn. Một ưu điểm em rất thích là mùa hè nấu nướng k bị nóng vì vừa nấu vừa bật quạt, điều hòa thoải mái. Chị cứ yên tâm mua mà dùng nhé!
    • 21 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

tôi nghĩ dùng hàng việt nam cũng tốt mà, đâu phải cứ đua dùng hàng ngoại đã hay
    • 1,056 Bài viết

• 868 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bạn tìm hiểu kỹ trước khi mua nhé vì số tiền không phải nhỏ đâu. Hàng nhái, hàng lập lờ thương hiệu...giờ khá nhiều