TIN TÀI TRỢ.

Chè Sạch Online - Mô hình cung cấp dịch vụ giải khát và ăn vặt đầy tiện lợi và năng động đã xuất hiện tại Hà Nội (Gian hàng D1)

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.88K Lượt đọc
  • 20 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 32 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Chè Sạch Online chuyên phục vụ các loại chè giải khát đảm bảo tuyệt đối vệ sinh an toàn thực phẩm. Chè Sạch Online chỉ cần nhấc máy - Chè Sạch có ngay.

Chesach

Cam kết:
    - Không sử dụng đường hóa học, các chất phụ gia và thực phẩm độc hại...
    - Chỉ sử dụng sữa tươi và sữa chua Vinamilk
    - Dành trọn chữ TÂM trong kinh doanh để phục vụ quý khách hàng những món ăn ngon miệng và an toàn nhất.
    Bao bì:
    Bao bì sản phẩm của Chè sạch Online là các loại Cốc giấy cao cấp sử dụng một lần, nguyên liệu 100% từ thân cây Ngô và Mía, sản phẩm rất thân thiện môi trường và được sản xuất theo tiêu chuẩn An toàn Vệ sinh Thực Phẩm của Bộ Y Tế số 10097/2011/YT-CNTC. Cốc được sử dụng loại dung tích 360ml.

Nhân viên chuyển hàng:
    Chè Sạch Online có đội ngũ nhân viên vận chuyển hàng chuyên nghiệp, trẻ trung, nhanh nhẹn và thân thiện có thể phục vụ tới mọi địa chỉ, đặc biệt những nơi như Hà Đông, Thanh Xuân, Cầu Giấy, Trung Hòa Nhân Chính, Mỹ Đình, ...và các khu vực trong vòng bán kính 15km.

Giờ đây, chỉ cần ngồi tại nhà hoặc tại văn phòng… bạn đã có thể được thưởng thức những ly chè thơm mát và bổ dưỡng, những món vặt yêu thích và ngon miệng, được phục vụ tận nơi bởi những shippers trẻ trung, nhanh nhẹn với tác phong chuyên nghiệp.

Hãy đến với Chè Sạch Online để thưởng thức những sản phẩm chè sạch bổ dưỡng và đảm bảo an toàn sức khỏe. Website của Chè Sạch Online: http://www.chesachonline.com.vn hoặc http://www.facebook.com/chesachonline
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hôm đó nhất định mình sẽ đến tham dự và ủng hộ Chè Sạch Online. Hôm trước bạn chuyển chè đến văn phòng mình, các mẹ trong văn phòng ai cũng khen lắm, Chè Sạch Online ạ. Có mẹ còn khen là em nhân viên chuyển hàng bên đấy trẻ trung và lễ phép. Cảm ơn Chè sạch nhé.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 9 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Chúc chesachonline đắt hàng! em ăn rất tốt của ngọt! Đánh dấu ạ!
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,056 Bài viết

• 331 Được cảm ơn

Vừa ghé thăm gian hàng của chủ top, nhìn thấy mát mắt, note để buổi chiều nóng gọi chè cho chị e văn phòng
    • 32 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Anhchi2609 Xem bài viết
    Vừa ghé thăm gian hàng của chủ top, nhìn thấy mát mắt, note để buổi chiều nóng gọi chè cho chị e văn phòng
    Vâng, cảm ơn mẹ Anhchi2609 ah.
    Cuối tuần, cuối tháng niềm vui nhân đôi.Chè Sạch Online cũng góp vui cùng chị em: cứ mỗi 5 cốc chè/hoa quả, Chè Sạch Online xin tặng chị em thêm 1 trong 5 loại Tào phớ dưới đây. Chị em nhanh tay đặt hàng để thưởng thức nào!!!

Điện thoại đặt hàng Chè Sạch Online: 0912.72.14.14 0919.72.14.14

pho
    • 32 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Chè bưởi với đặc trưng giòn ngon của cùi bưởi, thơm thảo của đậu xanh, ngọt bùi, béo ngậy của nước cốt dừa, xin mời cả nhà:
    Chebuoi04
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 50 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Chúc chủ top đắt hàng nhé.
    • 32 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Chúc cả nhà có một ngày làm việc may mắn:
    meo20130605
    • 32 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Chè Sạch Online đặt tiêu chí vệ sinh an toàn thực phẩm và chất lượng dịch vụ lên hàng đầu, vì thế Chè Sạch Online luôn chú trọng về nguyên liệu, bao bì phải có nguồn gốc rõ ràng. Chè Sạch Online cam kết nói KHÔNG với đường hóa học, các chất phụ gia độc hại, các nguyên liệu Made in China. Rất vui được phục vụ cơ quan các mẹ, các anh/chị.
    Group6
    Chedauxanhcotdua3
    Chedauxanhcotdua4
    • 32 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Sữa chua mít món ăn mới lạ với hương vị thơm ngon độc đáo đã chiếm được cảm tình của nhiều thực khách.

SuaChuaMit2
    • 32 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Chè sen long nhãn là một món nhẹ nhàng, tinh tế. Chè sen long nhãn vừa ngon mát, vừa tốt cho sức khỏe ngày hè. Tại Chè Sạch Online món Chè sen long nhãn đòi hỏi hạt sen còn nguyên vẹn, bở mà không nát, long nhãn ngọt nhẹ, không mềm quá.
    Chesenlongnhan2
    • 32 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

mong chờ tới ngày hội vòng tay yêu thương để thưởng thức
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 2,258 Bài viết

• 590 Được cảm ơn

Em biết nhà chị nè. Bữa đó nhà em kéo qua nhà chị măm măm
    • 32 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Trangcoi Xem bài viết
    Em biết nhà chị nè. Bữa đó nhà em kéo qua nhà chị măm măm
    Cảm ơn mẹ Trangcoi, hôm đó cũng nhất định sang gian hàng nhà Trangcoi ngó nghiêng ah.
    • 65 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Waw, đã xem website, đẹp quá, với cả mặt hàng, hình ảnh cũng thật ngon mắt nữa
    • 63 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

• 32 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

• 32 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Để đáp ứng được nhu cầu ngày càng cao của khách hàng, Chè Sạch Online đã chuyển về địa chỉ mới số 40 ngõ 26/23 Thái Thịnh 2, Đống Đa. Tại điạ chỉ mới, nhân viên Ship sẽ nhanh chóng chuyển hàng đến các địa điểm các quận Hà Nội. Sau khi nhấc máy đặt hàng từ 15-20 phút, chị em công sở đã có sản phẩm Chè Sạch - thơm ngon, bổ dưỡng và thưởng thức ngay tại văn phòng.

Vethaithinh

Với tiêu chí, sản phẩm sạch từ bao bì đến nguyên liệu và dịch vụ, Chè Sạch Online rất hân hạnh được phục vụ các anh/chị em công sở.
    • 32 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Một quy trình khép kín nhằm đem lại cho khách hàng một dịch vụ hoàn hảo nhất, nhanh chóng nhất, cẩn trọng trong mọi khâu, từ khâu Chế biến, Dán sticker, Đóng thùng, Vận chuyển và Giao tới tận tay khách hàng. Hãy gọi cho Chè Sạch Online để thưởng thức những sản phẩm chè sạch bổ dưỡng và an toàn nhất với chất lượng phục vụ thực sự hài lòng!
    Quytrinh
    • 32 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trieuaikhanh Xem bài viết
    Waw, đã xem website, đẹp quá, với cả mặt hàng, hình ảnh cũng thật ngon mắt nữa
    Cảm ơn bạn, Chè Sạch Online hi vọng được phục vụ bạn.
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2