TIN TÀI TRỢ.

Xin tư vấn bộ mặc nhà thoải mái, gọn gàng, trẻ trung?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.83K Lượt đọc
  • 21 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 187 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bữa ck e có mời bạn đến chơi, bảo e mặc gì cho thoải mái, gọn gàng, trẻ trung thôi mà lục tung cả tủ quần áo ko có bộ nào ra hồn nên e đành mặc tạm cái váy đi làm. Cả đêm cứ nằm suy nghĩ mãi ko hiểu mình trở nên lôi thôi, luộm thuộm như thế từ bao giờ. Haiz. Ở nhà các mom có thường mặc quần áo linh tinh, úi xùi vậy k? Có quan trọng bộ mặc ở nhà ko? Nếu có các mom thường lựa đồ của bên nào? Tư vấn giúp e bộ mặc nhà thoải mái, gọn gàng, trẻ trung vs?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 63 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

tiêu chí minh thoải mái gọn gàng, chứ cũng ko thể quá búi giùi dc. Mình thấy có mẹ mặc cả quần ck kì lạ thật. chả ra sao
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 30 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Sang thu đông rồi nên chọn đồ mặc nhà chất dầy dặn, co giãn 1 chút mom ạ, chứ mặc chật chội bó sát khó chịu lắm. Mặc rộng quá cũng khó mà làm việc nhà, dù ở nhà hay đi đâu phụ nữ cũng cần gọn gàng sạch sẽ mom ạ., Người khác nhìn vào rồi ck nhìn vào nữa chứ, vk là bộ mặt của ck mà
    • 73 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Đúng đấy thu đông rồi mặc mấy kiểu dài tay nhưng thiết kế hiện đại trẻ trung ấy. mình thấy có mấy bên như Wow, Sunfly, Vincy mặc củng đc lắm.
    - Thiết kế đẹp,
    - Chất liệu tốt
    >>mà giá cũng tầm trung với nhiều gia đình
    Thích rẻ thì ra mấy chợ hà đông, đồng xuân ấy mỗi tội mặc ko bền mà mặc lên cũng chả thoải mái...vì xù hoặc giỗ lông giỗ lá thấy sợ ah
    • 95 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

huu từ sau sinh mình béo quá mặc đến XL mua đồ bộ ngoài mặc xấu lắm. toàn phải đi may, đang cố giảm cân nè
    • 59 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

May có mấy kiểu đẹp đâu, ít kiểu chất liệu hàng chợ cũng chả thoải mái gì, chắc gì may mà rẻ hơn mua hàng shop
    mình thấy cứ mua mặc ko thích mua kiểu dáng khác thích hơn nhiều mặc đồ may
    mà chắc chờ mặc dc 1 bộ đồ may chắc hết luôn mùa đông quá
    • 175 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi meyeucuncon99 Xem bài viết
    Đúng đấy thu đông rồi mặc mấy kiểu dài tay nhưng thiết kế hiện đại trẻ trung ấy. mình thấy có mấy bên như Wow, Sunfly, Vincy mặc củng đc lắm.
    - Thiết kế đẹp,
    - Chất liệu tốt
    >>mà giá cũng tầm trung với nhiều gia đình
    Thích rẻ thì ra mấy chợ hà đông, đồng xuân ấy mỗi tội mặc ko bền mà mặc lên cũng chả thoải mái...vì xù hoặc giỗ lông giỗ lá thấy sợ ah
    mấy hãng kia mình ko để ý thì ko biết cứ bên Sunfly này trc mình mua kiểu dáng già ah với chất liệu lụa bóng ko ah chứ đâu có trẻ trung gì đâu? hay bây giờ mẫu mới thế nào mình ko biết nhỉ. Cũng tính mua mấy bộ mặc thu đông mà đang lăn tăn nên may hay mua shop cho tiện
    Ai bảo em không biết làm mẹ????????????
    • 187 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi memeo34 Xem bài viết
    Sang thu đông rồi nên chọn đồ mặc nhà chất dầy dặn, co giãn 1 chút mom ạ, chứ mặc chật chội bó sát khó chịu lắm. Mặc rộng quá cũng khó mà làm việc nhà, dù ở nhà hay đi đâu phụ nữ cũng cần gọn gàng sạch sẽ mom ạ., Người khác nhìn vào rồi ck nhìn vào nữa chứ, vk là bộ mặt của ck mà
    ở nhà dầy dặn quá sợ nóng rồi khó chịu đó mom ạ, muốn cho bộ thoải mái vừa người, màu sắc trẻ trung 1 chút. Nhiều lúc bận bụi quá chả để ý đến bản thân nữa
    • 73 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngocmaihaa Xem bài viết
    mấy hãng kia mình ko để ý thì ko biết cứ bên Sunfly này trc mình mua kiểu dáng già ah với chất liệu lụa bóng ko ah chứ đâu có trẻ trung gì đâu? hay bây giờ mẫu mới thế nào mình ko biết nhỉ. Cũng tính mua mấy bộ mặc thu đông mà đang lăn tăn nên may hay mua shop cho tiện
    hơ thế bạn ko cập nhật thông tin rồi vào web của họ mà xem , BST Je t’aime gì mà Tôi yêu e ấy. Tk trẻ trung, hiện đại lắm. lại chất lụa Hàn mềm mại thoáng mát. Bà chị mình thích hãng này nên hôm trc có nhờ mik đặt online giúp 2 bộ size L nè... xu hướn già truyền thống khi ở nhà là phụ nữ giờ ko thích nữa rồi
    • 83 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Tiêu chí lựa chọn đồ mặc nhà của mik, chia sẻ các mẹ tham khảo
    - Chất liệu thoải mái
    - Kiểu dáng trẻ trung
    - Màu sắc tươi sáng
    - Giá cả phù hợp
    • 101 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

mik thấy có đồ mặc nhà Micha cũng dc lắm, kiểu dáng trẻ trung...nhưng sợ ko phù hợp với bạn vì nó hơi teen teen bạn ạ
    Đồ mặc ở nhà, bạn nên chọn chất liệu mát như cotton, lụa, các loại vải thô hoa hay họa tiết chấm bi, kẻ sọc...
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

e thì lại thicks chất liệu mềm, thoải mái, dáng trẻ và giá cả hợp ví
    • 44 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình thấy bên sunfly trendy họ đang có chương trình km 20/10 giảm 30 -40% đấy mẹ nó ạ, vào web của nó mà xem giảm rồi còn có >200k một bộ thấy cũng đẹp lắm. một thời gian mình cũng k thích mua đồ bộ bên này vì kiểu dáng già chát ah...tuy nhiên thấy gần đây kiểu dáng mới trẻ trung lắm, chất liệu và độ bền thì khỏi chê rồi,
    Chả cần mặc đẹp cho ai ngắm cái chính mình thấy đẹp, thoải mái, vui khi mặc những bộ quần áo ưng ý là ok roài
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 107 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thoitrangchobe1788 Xem bài viết
    Mình thấy bên sunfly trendy họ đang có chương trình km 20/10 giảm 30 -40% đấy mẹ nó ạ, vào web của nó mà xem giảm rồi còn có >200k một bộ thấy cũng đẹp lắm. một thời gian mình cũng k thích mua đồ bộ bên này vì kiểu dáng già chát ah...tuy nhiên thấy gần đây kiểu dáng mới trẻ trung lắm, chất liệu và độ bền thì khỏi chê rồi,
    Chả cần mặc đẹp cho ai ngắm cái chính mình thấy đẹp, thoải mái, vui khi mặc những bộ quần áo ưng ý là ok roài
    Thật ạ...nghía qua mất bên toàn 400-500k cũng hơi xót.hii, E cũng đang săn mấy hàng giảm gía xem thế nào.
    • 35 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mẹ nó ơi, mik có bán đồ mặc nhà chất liệu cotton mềm, kiểu dáng đẹp, mẹ nó quan tâm thì inbox e nhé, e gửi cho mấy bộ xem mẫu, giá rẻ lắm ạ
    • 23 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Ở nhà hay đi chơi đi làm mỗi cái cũng cần đẹp 1 kiểu
    - Ở nhà: gọn gàng, sạch sẽ
    - Đi làm: lịch sự, trẻ trung
    - Đi chơi: tiện lợi
    Tùy vào tài chính mà mẹ nó mau đồ chợ, đồ hãng. Đồ chợ mặc thì chắc chắn là kém bền hơn
    tiền nào của đấy thôi, tùy mẹ lựa chọn theo sở thích, tư vấn cũng chỉ mang tính chất tham khảo
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 128 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thoitrangchobe1788 Xem bài viết
    Mình thấy bên sunfly trendy họ đang có chương trình km 20/10 giảm 30 - 40% đấy mẹ nó ạ, vào web của nó mà xem giảm rồi còn có >200k một bộ thấy cũng đẹp lắm. một thời gian mình cũng k thích mua đồ bộ bên này vì kiểu dáng già chát ah...tuy nhiên thấy gần đây kiểu dáng mới trẻ trung lắm, chất liệu và độ bền thì khỏi chê rồi,
    Chị này chắc suốt ngày hai dây, quần jean chứ e thấy đồ mặc nhà Sunfly trước giờ phong cách vẫn vẫn rất trẻ trung mà, có lẽ là chất liệu bóng khiến chị nhầm tưởng đó thôi. giờ e thấy gt là lụa Hàn co giãn thoải mái mà kiểu dáng cũng ưa nhìn, e đang tính mua mấy bộ thay đổi nè. Chứ mấy bộ trc mua chợ sờn hết cả rồi
    • 27 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ui dào đâu cần cứ bộ mặc nhà hãng này hãng kia mới dc đâu
    mình thấy mấy bộ cotton ngoài chợ ấy
    có hơn trăm mà mặc cũng đẹp cũng gọn gàng
    • 30 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mẹ nó nếu ko phải làm gì nhiều chỉ đi ra đi vào thì mua quần áo ở nhà đồ hiệu ấy mặc cho thích, mua khoảng 3-4 bộ là mặc nhòe. Mùa thu đông rồi mmấy bộ dài tay hay tay lỡ ấy. Chứ mua đồ chợ ham rẻ mất form, mặc 1 năm năm sau chả nhìn nhàu nhĩ lắm
    • 187 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi vonnol Xem bài viết
    Chị này chắc suốt ngày hai dây, quần jean chứ e thấy đồ mặc nhà Sunfly trước giờ phong cách vẫn vẫn rất trẻ trung mà, có lẽ là chất liệu bóng khiến chị nhầm tưởng đó thôi. giờ e thấy gt là lụa Hàn co giãn thoải mái mà kiểu dáng cũng ưa nhìn, e đang tính mua mấy bộ thay đổi nè. Chứ mấy bộ trc mua chợ sờn hết cả rồi
    Hii e cũng vừa xem thấy rất trẻ trung, thích nhất mấy kiểu tay lỡ trong BST Je t’aime đó . Kiểu này mấy bạn teen teen mặc cũng rất đẹp.mấy kiểu hai dây kia chắc hợp với mấy bạn trẻ vk ck son teen teen thôi chứ e mặc chắc ck e...ngất hii
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2