TIN TÀI TRỢ.

Xin hỏi địa chỉ bán quần áo, giày dép Sida ở Sài Gòn

• 1.01K Lượt chia sẻ
  • 118K Lượt đọc
  • 47 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 27 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhà mình có ai biết chỗ nào ở Sài Gòn bán quần áo, giày dép sida rẻ mà đẹp không? Cho em xin địa chỉ với số dt của shop với ạ. Em dạo này tự nhiên thích lùng đồ sida, mà khổ nỗi không biết chỗ mua. Xin chỉ giúp em ạ

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 76 Bài viết

• 128 Được cảm ơn

bạn ghé hẻm số 51 Cao Thắng thử coi,mình ko nhớ địa chỉ (hình như số 80 thì phải) có 1 vài shop trong hẻm này bán túi xách và giày dép cũng dc lắm bạn :-)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 58 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chợ hoàng hoa thám q.tân bình và khu bàu cát, phạm phú thứ cũng có rất nhiều đó bạn ^^
    • 27 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cảm ơn nhìu lắm. Nhưng giá cả thế nào hả bạn, có phải trả giá hay sao ko ?
    Trích dẫn Nguyên văn bởi beonheo_conmeo Xem bài viết
    bạn ghé hẻm số 51 Cao Thắng thử coi,mình ko nhớ địa chỉ (hình như số 80 thì phải) có 1 vài shop trong hẻm này bán túi xách và giày dép cũng dc lắm bạn :-)

• 76 Bài viết

• 128 Được cảm ơn

gia cũng khá mềm đó bạn
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 71 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ViVianne Xem bài viết
    Chợ hoàng hoa thám q.tân bình và khu bàu cát, phạm phú thứ cũng có rất nhiều đó bạn ^^
    Vào trong khu chợ r kiếm hả c? e sợ đi lòng vòng mãi mà k kiếm đc? hay hỏi ng ở đó ng ta có biết k ạ?
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 192 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Ngay khúc chợ Tân Định - Hai Bà Trưng quẹo vô Đinh Công Tráng, nguyên 1 dãy hàng sida lun!
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 152 Bài viết

• 153 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    quanh chợ Nguyễn Tri Phương là khu đồ sida, mình thấy cũng có nhiều shop niêm yết giá bên ngoài, bạn nên ghé xem thử
    • 25 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Em thì hay mua trong chợ bàn cờ, quận 3 đó chị! Nếu siêng tìm và đi trúng ngày khui hàng thì cũng tìm được nhiều món đẹp lắm nhé!
    :Làm những gì mình ♥ - ♥ những gì mình làm !
    • 27 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn cho mình hỏi quầy nào dc ko ?
    Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyen_minh_thao Xem bài viết
    Em thì hay mua trong chợ bàn cờ, quận 3 đó chị! Nếu siêng tìm và đi trúng ngày khui hàng thì cũng tìm được nhiều món đẹp lắm nhé!

• 25 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

[QUOTE=Hitori_nakano;30189319]Bạn cho mình hỏi quầy nào dc ko ?

C
    hị muốn mua giày hay là giỏ xách, quần áo ạ? Nếu mua giày và túi xách thì chị đi vô cái đường hông bên tay phải - phía tiệm vàng(cổng chợ Bàn Cờ nằm trên đường Nguyễn Đình Chiểu nhé - trước mặt là chỗ gởi xe, có hai lối đi vô, 1 bên là phía tiệm vàng, 1 bên là phía bán chè, gỏi cuốn). Gặp ngã 4 ngay đó thì rẽ bên tay phải, đi bộ thêm chút nữa có mấy tiệm bán dọc dọc ở đó, em nhớ không nhầm thì thứ 6 họ khui hàng đấy - chị đi gần hết cái hẻm đấy bên tay trái có 1 tiêm giày dép giỏ sách để tràn lan ra thì cứ nhảy vào lực, lựa chán không mua thì đi ra, chả ai nói gì đâu em thì hay đi vào thứ 7 lắm, mua được mầy cái túi xách ưng lắm!
    :Làm những gì mình ♥ - ♥ những gì mình làm !
    • 71 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị ghé chợ Hoàng Hoa Thám quận Tân Bình xem. Khu đó bán hàng si giá rẻ lắm đó. Chị nên đi đầu giờ chiều vì giờ đó các hàng mới dọn đồ ra hết!
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn ui, thử ghé Mix.Chic thử nghen! Tớ mới mua 1 cái ao sơ mi xinh vãi neee!
    https://www.facebook.com/MixChicFashion
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 2 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Chợ Bà Chiểu nguyên một dãy dài bên hông Lăng Ông đó bạn :P
    Trường mình gần đó nên rành lắm hehe
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 269 Bài viết

• 329 Được cảm ơn

Mình cũng đang muốn kiếm 1 đôi bốt và balo si, có ai từng mua rồi cho mình biết mức giá với. Khu gần chợ Tân Định có phải trả giá không?
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

chợ hoàng hoa thám thấy bảo nhiều lắm, nhưng phải chọn!
    • 121 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Chợ Bàn Cờ có phải trả giá không bạn ơi, đang tính đi một lần cho biết đây
    Bố Mẹ Yêu Con Nhất Trên Đời
    Con Yêu là tài sản lớn nhất của mẹ
    ♡♥♡♥♡♥♡♥♡♥ lol
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 2 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình thích mua đồ si lắm nên cũng bit kha khá. Nếu muốn mua quần áo si thi tới chợ Hoàng Hoa Thám quận Tân Bình, giá cực rẻ tuỳ theo đợt hàng (20-25k?). Còn nếu muốn mua giày và giỏ si thì dãy đường Cao Thắng,Q.3 đẹp, giá phải chăng. Mình chỉ thích mua tiệm Út Nhung(51/60, Cao Thắng), ở đó lúc nào cũng đông.Thứ sáu, thứ bảy là khui hàng (giày-T6,giỏ-T7), đông nghẹt con đường đó luôn. Phải chịu khó chen vô, nếu ai chân yếu tay mềm thi thua luôn. Đủ thứ loại giày , giỏ. Giày nữ mới khui 180k/đôi, sneakers( converse, new balance,...) nhiều giày hiệu 230k, giày da nam hinh nhu 260k, con co giay con nit cực xinh (k nhớ giá ). Còn giỏ dao động từ 190k-450k, tuỳ theo chất liệu(giỏ da or simili, hiệu hay k hiệu). Giá giày của tiệm giảm 10k/ngày. VD:thu sau giay nu 180k, den thu bay chi con 170k. Den thu nam chi con 90 or 80k. )
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 2 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Minh thay cho do k can phai tra gia dau ban, o do nhan vien ban rat nhiet tinh, co khi sua giay gio cho ban ma k tinh tien. Nhung neu ban tra gia nhieu wa, nguoi ta se cam thay kho chiu.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ben minh cung dang cung cap, mua ban mat hang nay, ban co nhu cau cu lien he, mua si va mua le deu co, 0909.874.116-thuy
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3