TIN TÀI TRỢ.

Tư vấn mua đồ bầu đẹp, không đụng hàng

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.05K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 9 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Chào các mẹ, em đang có thai được 4 tháng rồi, mấy bộ rộng nhất giờ cũng hết mặc vừa. Do đi làm văn phòng nên em muốn chọn mấy bộ đồ bầu lịch sự, hiện đại, gọn gàng. Tầm giá khoảng tầm 300 đến 700 nghìn, là hàng Việt Nam chứ không phải là hàng tàu. Mẹ nào biết chỗ mua đồ bầu đẹp và phù hợp thì tư vắn giúp em ạ.
    Em cảm ơn!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mấy mẫu đầm bầu của evamom mặc rất gọn gàng và lịch sự chắc phù hợp với mẹ. Nếu mẹ muốn độc thì chọn loại có hoa thủ công, đảm bảo không đụng hàng, lại rất xinh nữa, giá cũng không quá cao. Đa phần đầm bầu ở đó đều dáng suông nên sau này đi làm lại vẫn mặc được như thường.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ cứ mua đồ thiết kế của Việt Nam là yên tâm thôi, mấy mẫu của TQ nhìn người mẫu chụp lung linh vậy mà về nhìn như miếng chùi nhà, tưởng rẻ mà đắt. Với tầm tiền của mẹ thì thoải mái lựa chọn với nhiều thương hiệu lắm, quan trọng là mình thích loại nào thôi. Đẹp xấu thì mỗi người mỗi ý mà, không ai giống ai cả.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đồ bầu mặc đi làm cũng cần đầu tư, bầu bì mà ăn mặc xuề xòa quá cũng làm giảm hình ảnh tại nơi làm việc. Mình vote 99 phiếu cho đầm bầu thiết kế độc đáo với hoa thêu tay. Có điều giá mấy loại này hơi cao xíu, nếu bạn muốn mặc luôn cả sau khi sinh thì nên chọn loại đầm suông.
    • 5 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình thấy mẫu đầm này mặc đẹp và hoa nhìn y như thật luôn, bên này có nhiều mẫu khác cũng độc lắm. Thêu tay thủ công nên đảm bảo độc hơn thuốc trừ sâu 666
    https://evamom.com/san-pham/dam-bau-du-tiec-dt24/
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Lúc có thai được khoảng hơn 2 tháng thì mình mập lên trông thấy nên mua luôn đồ bầu. Thời nay mang thai cũng phải để ý ăn mặc chứ không thể thích gì mặc đó được. Dù sao cũng gặp bạn bè đồng nghiệp nên đẹp một tý cũng là cách tôn trọng bản thân và người khác.
    Bạn chọn mấy loại đầm suông là phù hợp nhất vì vừa gọn gàng lại phù hợp với dân công sở. Nếu muốn độc thì bạn vào google tìm từ khóa: đầm bầu suông hoa thủ công thì có nhiều mẫu đầm đẹp lắm.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Theo mình thì mấy loại đầm suông hàng thiết kế là mặc gọn gàng và đẹp nhất. Không nên mua mấy loại đầm yếm, mặc nhìn thấy quê quê, không sang trọng