Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Trang web bán hàng online giống như muare

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.61K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 276 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Tình hình là muare.vn hay bị lỗi quá. Các chị cho em hỏi ngoài muare.vn thì còn có web mua bán đồ 2 hand mà nó "hot" như web muare ko ạ? Mà tốt nhất là nó làm kiểu forum như muare.vn ý. Em search Google ra mấy web nữa: như là enbac.com, raovat... nhưng chỉ toàn là quảng cáo shop của họ, rồi cũng có bán đồ 2hand nhưng chỉ up 1 hoặc 2 ảnh minh họa, làm mih` cứ ph**** click vào link riêng của họ rất mất thòi gian, với lại ảnh chụp toàn ảnh lấy mẫu của nước ngoài, ko phải ảnh thật.

Giúp em nhé. Cám ơn các chị ^^

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 69 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Công nhận là muare dạo này hay bị lỗi quá, dùng hơi bất tiện. Bạn có thể vào diễn đàn lamchame.com, trong đó không đông như muare nhưng cũng có nhiều bạn thanh lý đồ 2hand lắm đó.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 326 Bài viết

• 207 Được cảm ơn

mình thấy 5giay.com cũng tương tự như vậy nhưng nhiều bạn ở SG bán hơn,cũng thấy ship toàn quốc nhưng hơi xa :Sad:
    • 542 Bài viết

• 156 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi claire81 Xem bài viết
    mình thấy 5giay.com cũng tương tự như vậy nhưng nhiều bạn ở SG bán hơn,cũng thấy ship toàn quốc nhưng hơi xa :Sad:
    Tớ thấy Én bạc cũng được đấy chứ, dễ mua
    MTI2NzMzMzc1MA
    • 69 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có thấy chuyên mục thời trang đâu bạn :Smiling:
    • 1,860 Bài viết

• 354 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Lavender-hn Xem bài viết
    Tớ thấy Én bạc cũng được đấy chứ, dễ mua
    Thks mẹ nó nhé :LoveStruc:. Cho tớ PR tí
    Bạn chủ topic ơi, Enbac hiện tại cho post 36 ảnh trong 1 topic. Hiện h kỹ thuật đang tìm cách thêm ảnh lên để tiện cho việc up ảnh của người bán. Mình làm nội dung nên dành hẳn 1 mục Đồ cũ bán rẻ trong thời trang dành cho nhu cầu đồ 2hand mà.
    Ảnh đại diện của web ở trang chủ cần ảnh to, đẹp để thu hút khách hàng mà. Mẹ nó chụp ảnh rõ về hàng, màu sắc bắt mắt 1 chút là mình cho ra trang chủ ngay mà :Laughing:.
    P/S nhắn Cokieskem: bác này post topic chuyên ko để ảnh nhá, mà trong flick thì bao nhiêu ảnh đẹp. Sáng nay đi làm sớm em phải lấy ảnh flick của bác ra cho topic đấy :Sad: