TIN TÀI TRỢ.

Tổng hợp các mẫu đầm 150 -170k đẹp và sang

• 2.06K Lượt chia sẻ
  • 73.1K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 160 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

Khoản tiền 150 - 170k tưởng chừng như quá ít để chọn mua 1 kiểu đầm, nhưng nếu để ý và chịu tìm tòi thì cũng có những kiểu dáng tương đối đẹp và sang đó nha

Mình không bán hàng, chỉ chia sẻ với các nàng thôi hen. Những kiểu này mình sưu tầm từ các shop: Misa Fashion, Joly Store, Sanhdieu...

flc3z8
    Đầm ôm sát tôn dáng, khoe đường cong với gam màu burgundy lạ mắt.

34rsxo9
    Chia tiết cut out 2 bên vai là điểm nhấn độc đáo cho trang phục tưởng như nhàm chán này.

wkjqx1
    Dáng đầm cổ thuyền trên phom xòe màu đỏ hồng đầy thu hút.

280qdee
    Ren hoa nơi thềm ngực và phần tay áo phồng khiến người mặc thêm phần nữ tính.

1554309
    Một kiểu váy với 2 cách mặc: thắt chặt dây để tạo thành kiểu cổ V cách điệu...

2wfu58k
    ...hay nới lỏng dây để trở thành kiểu áo X bó vai, giúp che nhược điểm cho các bạn có bắp tay hoặc bắp tay kém săn chắc.

a3fl6v
    Đầm tông cam đào dịu mắt được nhấn nhá chút sắc trắng nơi cổ và tay áo.

15q9l61
    "Little black dress" - kiểu váy cô nàng nào cũng nên sở hữu bởi chúng dễ mặc với nhiều phom người, dễ phối với nhiều phụ kiện và màu đen cũng là màu cơ bản nhất.

157jghg
    Kiểu dáng đơn giản được đính thêm chiếc nơ xinh, tuy không nhỏ nhưng mảnh, làm cho trang phục thêm duyên dáng lạ lùng.

svnwxg
    Đầm ôm có tay và cổ không quá sâu là kiểu trang phục rất thông dụng của các cô nàng công sở.

2mzjjba
    Một sợi dây mảnh tối màu là đủ tạo vòng eo và điểm nhấn cho chiếc đầm suông nhẹ nhàng này.

24x3wq8
    Hai tông màu trắng đen được phối hợp ăn ý trên kiểu đầm nhẹ nhàng.

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em thanh lí 1 số váy vóc do tết ra bếu quá ko mặc nổi. Mẹ nào có nhu cầu vào fb: huonggiang.21 tham khảo. Cảm ơn các mẹ ạ
    comment by WTT mobile view
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Meo.meo. Xem bài viết
    Em thanh lí 1 số váy vóc do tết ra bếu quá ko mặc nổi. Mẹ nào có nhu cầu vào fb: huonggiang.21 tham khảo. Cảm ơn các mẹ ạ
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình hay mua đầm bên số 03 Quang Trung - Gò Vấp Gushop ấy cũng có nhiều mẫu đầm mới, đẹp bạn à, chất liệu nói chung cũng được, giá cả tốt nữa.
    • 16,166 Bài viết

• 1,441 Được cảm ơn

Xinh thế
    kho0epq7v8qkkLYhDSn32hfo2pn9zk
    • 5,463 Bài viết

• 316 Được cảm ơn

Có mấy mẫu ưng quá.
    npk12345

Đánh Rơi Một Chấm Ân Tình.......