TIN TÀI TRỢ.

theo các mẹ mùi nước hoa nào...kinh dị nhất?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 90.4K Lượt đọc
  • 315 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 148 Bài viết

• 108 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nancy may Xem bài viết
    e sợ nhất mùi angle của thierry mugler... bám dai và đau đầu kinh khủng, cái maganism của escada cũng vậy... thật là đáng sợ ý
    Huhu, sao các chị trên này hay ghét TM vậy ạ, e thì iu nhứt lun ý, đặc biệt là Angel nhưng tuyệt nhiên e chỉ xài vào ngày đại hàn và xịt 1 nhát duy nhất thui ạ. Công nhận mùi TM mạnh quá,nó ko ngọt kiểu dễ thương, nhàn nhạt mà ngọt kiểu cá tính và rất sâu, khiến mình phải hít 1 hơi thật dài là dài mới cảm nhận hết đc, còn nếu ai ko quen thì công nhận là thấy nó rất sộc . Có lẽ TM chỉ hợp với những ng` cá tính mạnh cà hơi khác ng tí ạ
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mùi flash của jimmychoo test ở shop thì ok mua về nhà lọ mini chấm xong lên xe hơi chỉ muốn thoát y cho rồi.😓😓mùi gì giống như mùi nước tiểu.hắc hắc kinh khũng cũng may mua lọ nhỏ giờ nghĩ tới nhức cả mình
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 773 Bài viết

• 6,936 Được cảm ơn

Mùi Salome' cua nước hoa Thanh Hương là mùi để lại cho mình nhiều ấn tượng kinh hoàng nhất - cả nghĩa đen và nghĩa bóng.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đã có chị nào dùng qua Lady Gaga Fame Black Fluid chưa? Em thấy nó thật đặc biệt .Chắc chắn các chị sẽ thích.Sang trọng quý phái ở mùi hương và tinh tế trong khâu thiết kế.Ghé thăm nhà em trên FB nhe!! FB/BeautyNest29 .Nơi các chị sẽ tìm thấy những điều đặc biệt ,hihi !!!
    • 60 Bài viết

• 148 Được cảm ơn

Eo mình sợ mùi Chanel Coco chai vàng sậm đó, không khác gì mùi dầu gió luôn! :P
    • 6 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mùi kenzo khó chịu lém hả bn.đag tính tuyển e này
    comment by WTT mobile view
    • 560 Bài viết

• 848 Được cảm ơn

Mình vừa mới tậu 1 em kenzo mini
    • 560 Bài viết

• 848 Được cảm ơn

Mình vừa mới tậu 1 em kenzo mini về, tuy là hàng chiết nhưng mình mê mẩn mùi này luôn ý, mùi không bị già như Chanel no.5, mình kinh nhất là cái thằng hypnotic poison của Dior. Hôm trc bị dây có chút ít ra áo mà nó hắc 7 gian nhà 3 gian bếp... kinh khủng!
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đang dùng Hugo Boss Deep Red thì thấy rất thích
    Chuyên bán hàng xách tay: làm đẹp từ Hàn Quốc
    thuongshop11thuoshop-1-copy
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 276 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hihi, topic này lâu quá rồi nhỉ.
    Mình lại mê Kenzo Flower
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nước hoa cắm huệ sau 3 ngày bạn ạ.
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Hi các chị, em lại thích mùi Kenzo Flower chai cao có bông hoa đỏ ý, chị nào không xài thì để lại cho em ạ, em có chai 100 ml xài hết mất rùi.
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vubaooanh Xem bài viết
    Hi các chị, em lại thích mùi Kenzo Flower chai cao có bông hoa đỏ ý, chị nào không xài thì để lại cho em ạ, em có chai 100 ml xài hết mất rùi.
    Mình có 1 chai mua mà chưa dùng con full mL b cần thì mình pass lại cho nhé !
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn còn có nhu cầu thì inbox mình nhé, mình có chai 100ml, 98%, do mình được tặng xịt thử 1 nhát không hợp gu nên pass
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Camhong144 Xem bài viết
    Bạn còn có nhu cầu thì inbox mình nhé, mình có chai 100ml, 98%, do mình được tặng xịt thử 1 nhát không hợp gu nên pass
    inbox mình nhé

• 6 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

em thích dùng tresor của Lancome và Channel N.5