TIN TÀI TRỢ.

theo các mẹ mùi nước hoa nào...kinh dị nhất?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 90.8K Lượt đọc
  • 315 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,482 Bài viết

• 1,850 Được cảm ơn

em hận Versus, ôi trời ơi test thử mùi ở parkson ra giấy thì được lắm, mua thử chai 5ml về xài, hương đầu đã nồng quá ko thích, tới hương cuối thì chời ơi, muốn ói luôn dzị à, hix, mà vẫn băn khoăn ko bít phải mua nhằm hàng fake ko nữa

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,482 Bài viết

• 1,850 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhp1811 Xem bài viết
    Em sợ mùi Tresor, Poem, Kenzo Flower, Lolita Lempika, Nina chai hình táo hồng. Em biết Kenzo Flower được rất nhiều ng khen nên hôm trước đi test thử, k ngờ em lại bị nhức đầu. Đúng là mũi mỗi ng mỗi khác. Riêng L'eau D'Issey thì để em thử cho em nó 1 cơ hội nữa vì lần đầu xịt thấy mùi hay, lần thứ 2 tự nhiên buồn nôn quá. Nina Ricci Love In Paris thì k hiểu sao nó cho em cảm giác như đang ngửi mùi bột giặt T__T Cuối cùng em đúc kết được 1 điều là em chỉ thích nước hoa cho nam thui +__+ Thử mấy muì cho nam thì cứ hít hà, sợ mùi bay mất, còn mấy mùi nữ thì em chưa tìm được chai nào ưng hết.
    đọc mà mắc cười quá, hihi, còn cái DKNY fresh blossom em nghe nó như mùi thuốc xịt côn trùng ấy, hihi, xin lỗi các mẹ đang xài nha, mà đúng là hương cuối của em nó rất dễ thương, có điều hương đầu thì .....cứ cảm tưởng như mình là con gián đang bị thuốc xịt quằn quại vậy :Laughing:
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 460 Bài viết

• 177 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thichmuasam Xem bài viết
    em cực sợ mùi, miss dior cherie, k thể chịu nổi từ lần đầu
    Mình lại thích mùi này, thấy nhẹ nhàng không nhức đầu
    Không thích Tresor, No 5, Gucci 2. Cả 3 mùi này bố mình mang về cho mà phải nhường cho mẹ ngay. Sợ những mùi hơi đậm, hơi nồng như thế

• 404 Được cảm ơn

gucci 2 siêu nhẹ mà nàng, mình thấy mùi nó ngọt dịu chứ nhỉ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 669 Bài viết

• 179 Được cảm ơn

Èo, em sợ nhất mùi Sun Flower của Elizabeth Arden, hix, cái mùi hắc chịu không nổi, em ngửi 1 lần là cho đi luôn , bữa chọc chồng em: "Anh anh, lại đây em cho ngửi mùi nước hoa này, thơm lắm nè", onttella:, thế là ảnh tòn ten chạy lại, em xịt cho 1 phát lên tay, ổng ngửi rồi chạy vô Toalet ói luôn :Laughing: Haha
    Từ đó cạch, không dám xài Sun Flower nữa
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 460 Bài viết

• 177 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nancy may Xem bài viết
    gucci 2 siêu nhẹ mà nàng, mình thấy mùi nó ngọt dịu chứ nhỉ
    Nhưng tớ lại không thích mùi đấy chứ, mùi ngọt là tớ không thích. Ví dụ như giờ lạnh lạnh tớ dùng cái Lacoste Red mà nhiều khi mới xịt tự ngửi cũng thấy hơi váng vất ở đầu

• 404 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Sâu Róm Xem bài viết
    Nhưng tớ lại không thích mùi đấy chứ, mùi ngọt là tớ không thích. Ví dụ như giờ lạnh lạnh tớ dùng cái Lacoste Red mà nhiều khi mới xịt tự ngửi cũng thấy hơi váng vất ở đầu
    thế thì nàng gióng mình oỳ, mình thix mùi nhẹ nhưng ko ngọt ^^
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 4,511 Bài viết

• 2,239 Được cảm ơn

Tớ thì bị ám ảnh các nàng Lotita
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 669 Bài viết

• 179 Được cảm ơn

Me too Hehe
    qVnwghkqVnwp7
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 45 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Em cung vote cho tresor, già khiếp
    • 45 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

mình thì yêu Lolita lắm lắm...
    • 1,482 Bài viết

• 1,850 Được cảm ơn

em lon ton dzô vote cho thằng táo xanh lun, hehe, hum trước thử thằng táo hồng là nghe mùi như thuốc xịt gián rồi, bi giờ thử luôn thằng táo xanh thì cảm tưởng cũng ko khá hơn, nghe như mùi ...táo thúi :Laughing: , mà hương cuối của 2 đứa này thì lại dễ thương, có điều hương đầu khó ngửi quá, haha
    • 376 Bài viết

• 123 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Dolce Vita (Dior) :Sick:
    Blair and Chuck , Chuck and Blair :LoveStruc:
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 102 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Dior Poison :-ss đúng như cái tên luôn
    Yêu ai yêu cả đường đi lối về..
    • 78 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Topic này cũng lâu rồi , hôm nay em vào đọc thấy rất bất ngờ. Đúng là cảm nhận mỗi người đều khác nhau nhỉ. Tresor và Kenzo flower bị chê nhìu nhất thì em có đủ 2 chai này và riêng em thì rất thích mùi của 2 chai này.Tresor em để dành đi tiệc, còn Kenzo thì đi học,làm hằng ngày vì em thấy mùi nó nhẹ nhàng sẽ ko làm người khác khó chịu. Giờ nghĩ lại ko biết mình có làm mọi người xung quanh nhức đầu vì mùi của 2 em ấy ko nữa. hic hic
    Nhưng mùi em thấy hãi nhất là mùi của hello baby chai màu hồng mùi ngọt nồng nặc quá.
    em nó đây ạh
    eb7b9b2e6fac9f599c65d9dcd6f1cb69_40052168.supplyperfumehellobaby
    • 20 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Sao lại thế này ? Hic ,hầu như tất cả mùi mình thích đều có tên trong top này .Dior J'adore , Channel allure, kenzo flower và bé Lolita lempicka vừa đem về nữa . Mình ở Sài Gòn nhưng đối với mấy nước hoa mùi mát mát nhẹ thật sự là không có tí cảm xúc nào cả . Nhưng thế này thì cũng khổ cho người xung quanh nhỉ . Phải thay đỗi thôi . Các chị thấy mùi Ck one ổn ko ah ? Mình đang nhăm nhe chai này cho ban ngày
    • 291 Bài viết

• 538 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mùi kenzo flower rất khó tả, mình xịt thì mình thấy rất thích nhưng người khác ngửi thì í ẹ. Hồi trước e cũng dùng KF, mỗi lần xịt ngửi thấy thích lắm, bám mùi lại lâu dã man, quần áo sau đó cứ vương mùi mãi. Sau này nhiều lần e vô tình ngửi được mùi này từ người khác thì thấy nó cứ khó ngửi sao á. Chắc có khi mình xịt người khác ngửi cũng thấy khó chịu như vậy
    Còn cái e thấy phê nhất là táo xanh của DKNY, khổ nỗi chị em lại mê nên có lần ngồi chung xe với bả mà e say mặt xanh như trái táo lun, đúng là táo xanh
    Người phụ nữ hạnh phúc nhất là phải kết bạn với người đàn ông thành công và kết hôn với người đàn ông bình thường
    • 125 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

1 em công ty mình dùng Chanel hôm đi chơi vừa rồi, ngồi 1 lúc là mọi người đuổi nó xuống ngồi hàng ghế cuối cùng, vì mùi Chanel tỏa ra hắc không chịu nổi!
    Tớ cực ghét Chanel và Coco.
    • 24 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Mình thì không thích mùi Versace Bright Crystal. Nghe cứ như mùi kem nền í :S Chắc tại mình không thích mùi mát
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 148 Bài viết

• 108 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cogaidolong_84 Xem bài viết
    tớ cũng ghét DKNY táo xanh,.nghe chua lè à
    E thì thấy mùi táo xanh ko những chua mà còn tanh lòm ạ, lại còn hay bị đụng hàng nữa nên e chúa ghét