TIN TÀI TRỢ.

Small forum cho các Mẹ nào ở Long Biên, Thanh Am, Yên Viên

• 0 Lượt chia sẻ
  • 20.6K Lượt đọc
  • 75 Trả lời

• Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 39 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Namiu Xem bài viết
    Có mẹ nào biết chỗ đóng giầy dép ko?:Smiling:
    Đóng giày đẹp mà đế xịn lắm, giày da nhé. ở hàng hoàng thiều hay là cái gì thiều ở chỗ ngọc lâm ấy, xịn lắm. chồng em đóng rùi đi thích lắm mà chỉ tầm 400-500k thui. em kết giày ở đây lắm. cửa hàng bé lắm , có 2 vợ chồng già tự đóng và bán, nếu đi từ phía đầu nguyễn văn cừ lên thì nằm phía tay phải qua chợ gia lâm một đoạn, cửa hàng thì lụp sụp nhưng chất lưônọ thì rất ok. em vote cho hàng này em không nhớ rõ địa chỉ. biển hiệu ghi là đóng giày thì phải. em không nhớ rõ.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 9 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình cũng ở Khu Việt hưng, muốn may áo dài, ko biết mấy đia chỉ này may có dẹp ko bạn nhỉ
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Oh, neu dong giay nam thi chi vao trong pho Duc Giang y. Co mot cua hang o gan cho Duc Hoa. Chuyen dong moi giay nam, co ca giay nu. Em mua o day may doi cho bo me, thay di ben lam ma gia re hon ngoai Ngoc Lam khoang 100-200k. Sua giay dep o day cu.g re nua ^^
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

tien the e dang muon may cai vay nhung k biet nha may nao o gan day dep. chi nao biet cho bao e voi. e cam on
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 19 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pinkilicious Xem bài viết
    Hic chị Tú này tớ kết từ hồi học cấp 3, tới giờ mấy năm rồi vẫn kết nhưng mà ghét là hay chậm và đến đo thì đông như kiến cỏ ý, bi giờ toàn phải gọi điện trước dọa dẫm. Chị này là thợ may khéo ăn khéo nói mà xì tin nhất mà tớ biết he he:Rose::Rose::Rose:
    Mình mới ở bên Hà nội chuyển nhà về bên này. Mình cũng may đo nhé. Nhà mình chuyên đầm mùa đông, mùa hè. Ngoài ra mùa đông có áo vét, áo dạ kiểu dáng Hàn xẻng. Sơ mi quần âu nhưng mình mới mua nhà, chưa có cửa hàng mình may tại nhà riêng nhé. Bạn nào khó đi mua sẵn mà ưa thiết kế, ko thích đụng hàng thì thử qua chỗ mình nhé. Chuyên phong cách CS , dạo phố, dự tiệc... Đ/c của m số 4O D ngõ 667 Nguyễn Văn Cừ . welcome mọi người ☺☺☺
    comment by WTT mobile view
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 19 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gracewind29 Xem bài viết
    tien the e dang muon may cai vay nhung k biet nha may nao o gan day dep. chi nao biet cho bao e voi. e cam on
    Bạn qua mình đi. Mình ở Khâm thiên mới về bên này. Mình ở 40 D ngõ 667 Nguyên văn Cừ nhé
    • 19 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gracewind29 Xem bài viết
    Bạn qua mình đi. Mình ở Khâm thiên mới về bên này. Mình ở 40 D ngõ 667 Nguyên văn Cừ nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

C ơi. c có may theo số đo và gửi vải về nhà c ko ạ?
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cái kéo cái Topic này lên nào. E thường may váy ở Hoàng Anh nhưng thường không được đúng kiểu mình ưng. XIT thì đẹp, nhiều đồ độc và là hàng Quảng Châu cao cấp mội tội giá thì chát. Nên muốn tìm chỗ nào may đẹp đẹp chút cho đỡ xiền. E ở Trường Lâm, các bác mách giùm e nhé. Tks cả nhà!
    • 44 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Kéo cái topic này lên đi. Các mẹ chia sẻ giúp em chỗ spa nào ngon và rẻ với ah
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 23 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Cho e gia nhập với, vc e cũng mới chuyển sang đây ạ!
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 26 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Em cũng mới về, đang tìm cửa hàng làm tóc tốt một chút, tóc em rễ tre vừa cứng vừa xù...các mẹ biết cửa hàng nào khu Long Biên chỉ em với...
    "The less you care, the happier you will be."
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 5 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Có cửa hàng tóc của chị Hiền ở Ngọc Thụy, đường đê nhỏ bên dưới, gần nhà nghỉ Quỳnh Trang, nếu đi từ cầu Chương Dương xuống thì qua cửa hàng tóc Hiền rồi mới đến chợ Ngọc Thụy. Chị này làm giá phải chăng và không bị hỏng tóc, làm tóc xoăn không phải mất công chăm sóc, cứ gội xong khô tóc kẹp càng cua một lúc rồi bỏ ra là tóc đẹp ngay. Đt chị Hiền 0995478737
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dokimhaimy Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi pinkilicious Xem bài viết
    Hic chị Tú này tớ kết từ hồi học cấp 3, tới giờ mấy năm rồi vẫn kết nhưng mà ghét là hay chậm và đến đo thì đông như kiến cỏ ý, bi giờ toàn phải gọi điện trước dọa dẫm. Chị này là thợ may khéo ăn khéo nói mà xì tin nhất mà tớ biết he he:Rose::Rose::Rose:
    Mình mới ở bên Hà nội chuyển nhà về bên này. Mình cũng may đo nhé. Nhà mình chuyên đầm mùa đông, mùa hè. Ngoài ra mùa đông có áo vét, áo dạ kiểu dáng Hàn xẻng. Sơ mi quần âu nhưng mình mới mua nhà, chưa có cửa hàng mình may tại nhà riêng nhé. Bạn nào khó đi mua sẵn mà ưa thiết kế, ko thích đụng hàng thì thử qua chỗ mình nhé. Chuyên phong cách CS , dạo phố, dự tiệc... Đ/c của m số 4O D ngõ 667 Nguyễn Văn Cừ . welcome mọi người ☺☺☺
    Chị ơi may váy hè thì bnhieu ạ
    • 22 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

chỗ này là ở gần đoạn hải sản cát bà phải ko bạn?
    Trích dẫn Nguyên văn bởi dapso0 Xem bài viết
    Đầu tiên là về làm đẹp, spa đi. Địa chỉ đâu tiên là Thảo Nguyên Spa 318 H2 khu đô thị Việt hưng
    hoặc một số địa điểm làm đẹp không chuyên lắm như ở ngay đầu đoạn Nguyễn Sơn đi về phía khu tập thể sân bay từ đg Nguyễn Văn cừ là rẽ phải ấy ạ. Hoặc ở trong chợ Gia Lâm có một số cửa hàng làm đầu như của cô Thoa hay ở ngay đầu chợ phía dg Ngọc Lâm vào cũng có làm mặt đấy ạ. Ngoài ra em cũng ko rõ chố nào nữa
    • 27 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

oài nhiều đại chỉ hữu ích qua,note lại khi cần là có
  • Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4