TIN TÀI TRỢ.

Small forum cho các Mẹ nào ở Long Biên, Thanh Am, Yên Viên

• 0 Lượt chia sẻ
  • 20.6K Lượt đọc
  • 75 Trả lời

• Trang 3/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 236 Bài viết

• 113 Được cảm ơn

Trong cho hai tầng ở gần nhà em có hàng bánh bột lọc. Bánh ngon lắm, giá rẻ 5k/1 đĩa/5 chiếc.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nhà may Thanh Tú địa chỉ thế nào hở các mẹ? em đang định may mấy cái áo sơ mi mà băn khoăn mãi không biết nên may ở đâu?
    Thế còn nhà may Hiếu thì thế nào ạ? (nhà em ở ngay gần hàng may này nhưng chưa may thử bao giờ)
    • 5,377 Bài viết

• 6,096 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi meminhtroc Xem bài viết
    nhà may Thanh Tú địa chỉ thế nào hở các mẹ? em đang định may mấy cái áo sơ mi mà băn khoăn mãi không biết nên may ở đâu?
    Thế còn nhà may Hiếu thì thế nào ạ? (nhà em ở ngay gần hàng may này nhưng chưa may thử bao giờ)

em chẳng nhớ số nhưng từ vườn hoa GL chị cứ đi thẳng rồi nhìn sang tay phải là thấy, biển hiệu màu xanh rất to. Hoặc chị alô chị Tú luôn 0904252586:Smiling:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 707 Bài viết

• 480 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi chipnhim Xem bài viết
    Trong cho hai tầng ở gần nhà em có hàng bánh bột lọc. Bánh ngon lắm, giá rẻ 5k/1 đĩa/5 chiếc.
    Lúc nào qua mời chị Chip đi ăn bánh bột lọc nhé . lâu lẩu rồi ko măm món nì
    không ký
    • 37 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

sao các mẹ không chuyển topic này qua mục đồng hương nhỉ? Mod lại "soi" bây giờ
    Gieo nhân thơm ắt thu quả ngọt - chữ ký được sửa bởi Admin
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 61 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

nhà may TRang Nhung ở gần chỗ cây xăng ngã ba vào phố gia lâm ấy. Mình ko nhớ rõ địa chị nhưng ơ gần đoạn đấy. Còn Thanh Tú thì ở trên đấy một đoạn, khoảng giữa từ ngõ rẽ vào bến xe đên cây xăng. Mình chưa may ở đâu trong số mấy địa chỉ đấy cả. Nhà may Hiếu mấy cô ở chỗ mẹ mình có may khen đẹp nhưng phải chờ lâu. Nên chán, hình như bên mình còn có nhà may Dũng nổi tiếng lắm, tận bên nội thành cơ. Nhưng chẳng rõ là ở đâu mà may thì lâu phải biết đấy, thấy mấy đứa bạn bên nội thành bảo mình thế. Cũng đang có ý định tìm chỗ may nào ổn mà thời gian chờ không quá lâu và không bị cao su kiểu đến hẹn lại chưa xong mấy hôm nữa mới được thì chán lắm.

Mà da đầu mình nhờn có gầu nữa đang muốn đổi dầu gội nhưng chẳng biết dùng loại nào. Các mẹ tư vấn hộ nhé, à tóc mình thuộc loại tóc rễ tre, vừa dày vừa cứng. Thank các mẹ nhiều nhé
    Yến
    SĐT:0917319898
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 707 Bài viết

• 480 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Có mấy cửa hàng tóc các mẹ giới thiệu sao không ghi rõ địa chỉ nhỉ? mình đang cần tìm một chỗ tử tế để làm quả đầu xoăn ngắn. các mẹ chỉ giúp với.

:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::R ose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Ros e::Rose::Rose::Rose::Rose:
    không ký
    • 3,126 Bài viết

• 278 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bat chuot Xem bài viết
    Có mấy cửa hàng tóc các mẹ giới thiệu sao không ghi rõ địa chỉ nhỉ? mình đang cần tìm một chỗ tử tế để làm quả đầu xoăn ngắn. các mẹ chỉ giúp với.

:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::R ose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Ros e::Rose::Rose::Rose::Rose:
    Sinh đôi giống mình đây. Nhà tớ cũng ở Ô cách đây, mẹ nó ở chỗ nào. CN nào cũng cho con về bà ngoại đôi ba lần cũng gặp mấy cặp sinh đôi
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 707 Bài viết

• 480 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Me sinhdoi Xem bài viết
    Sinh đôi giống mình đây. Nhà tớ cũng ở Ô cách đây, mẹ nó ở chỗ nào. CN nào cũng cho con về bà ngoại đôi ba lần cũng gặp mấy cặp sinh đôi
    Nhà tớ ở khu Diêm Gỗ - cũng gần Ô Cách nhể. Thế có địa chỉ làm tóc nào hay ho chi giúp tớ với
    không ký
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 114 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Em cũng ở Long Biên nè, ở phía thôn Gia Thượng cũ Em chuyển về đây được 4, 5 năm rồi mà cũng chỉ biết mỗi đường về nhà ... :">
    Vào ngồi hóng với cả nhà :Battin ey:
    • 3,126 Bài viết

• 278 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bat chuot Xem bài viết
    Nhà tớ ở khu Diêm Gỗ - cũng gần Ô Cách nhể. Thế có địa chỉ làm tóc nào hay ho chi giúp tớ với
    He he....nhà tớ bên đó nhưng đi học, đi làm từ nhỏ lớn một tí thì chống lầy nên chỉ CN mới về với bố mẹ đẻ, bt sinh hoạt bên này nên k rành địa chỉ bên đó. Nếu bạn chịu đi sang đây thì có thể qua 12 Lê Đại Hành làm tóc, tớ chuyên làm ở đó. Đảm bảo với bạn là làm ở đây xong k muốn đi chỗ khác luôn. Giá cả thì cũng khoảng 700k làm xoăn
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em moi di may thu 2 váy liền, 1 áo ở Thanh Tú và 1 váy liền, 2 áo sơ mi ở nhà may Hiếu. Nhận xét như sau:

- Thanh Tú may điệu và đẹp nhưng chỉ hợp với mẹ nào béo béo một chút (em hơi gầy, lưng gãy nên chị ấy ko may ôm sát được).
    - Hiếu may đồ công sở đẹp và có vẻ cẩn thận hơn Thanh Tú, nói chung là ổn.

Có lẽ lần sau em sẽ may ở Hiếu thôi.
    • 41 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Chào các mẹ
    Xin lỗi các mẹ. Cho mình lạc đề tý nhé. Có mẹ nào có con đang học cấp 2 Yên Viên không? Chả là minh nhờ 1 Cty tìm giúp gia sư tiếng anh và họ tìm cho minh cô Trang đang dạy ở cấp 2 viên. Mình phân vân không biết cô dạy có tốt không? Có mẹ nào có thông tin up lên cho mình với.
    Cám ơn các mẹ nhiều nha./.
    • 41 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Chào các mẹ.
    Các mẹ muốn may quần áo hay váy thì đến nhà may Hiếu ở Ngọc Lâm. Mình thấy may ở đấy khá đẹp và chủ hiệu tư vấn luôn. Còn cắt tóc thì một lần mình đến cửa hiệu cắt ở Nguyễn Sơn gần vườn hoa Gia lâm. Mình thấy cắt khá đẹp mỗi tội đúng dậy thanh toán tiền thì xót quá :Laughing:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 707 Bài viết

• 480 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình cạch nhà may Trang Nhung. cách đấy 5-6 tháng qua đó may 1 váy liền + áo sơ mi (công 250K váy, 100K áo) may xong chả mặc đc cái nào. váy thì xòe tóe loe, dài quá gối và may ko đúng kiểu mình đã đưa, lưng mình nhiều sẹo mà lại khoét hở hết cả lưng - ko cách j khắc phục. áo thì mặc vào hở hết cả vòng 1 lại rộng thùng thình. mình kêu rộng và cổ sâu quá thì chị ấy nói em phải mặc như thế mới đẹp. mặc đến cq ai cũng chê hết chỗ. bó tay.
    không ký
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 31 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chào các chị, cho em kéo cái topic này lên tý ạ. Giờ Long Biên mình thay đổi nhiều lắm rùi các chị nhỉ ) Có Big C, Vincom, Trần Anh, Media Mart... Ko Mù Căng Chải như xưa nữa. Hihi. Nên em mạn phép mời các chị vào 8888 về mảnh đất này cho xôm ạ :X:X:X:X:X
    • 125 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

em tiến cử hàng phở gà ta ở mặt đường Nguyễn Văn Cừ, chỗ ngõ 310 cũ - giờ lên phố Hoàng Như Tiếp rồi, nhìn sang bên kia đường ấy. Hàng này ăn rất ngon, em toàn ăn buổi tối và đêm thôi, ban ngày ko đi đường đó nên ko biết có mở hay ko.

Còn có hàng phở Cường ngay gần đèn xanh đèn đỏ nữa, phở ăn thì ngon nhưng thái độ phục vụ của nhân viên thì chán lắm, nên về sau em khám phá ra hàng phở gà, cạch luôn phở Cường.
    • 1,644 Bài viết

• 3,154 Được cảm ơn

em cũng mới về nhà chồng được 3 năm , làm tóc ở chị thoa chán lắm ạ hỏng hết tóc , nhân viên toàn làm , chủ thì chẳng thấu đâu, công nhận hàng phở gà ngon ạ , còn hàng phở cường em có lần ốm 2 vợ chồng mới ra dấy an phở , nước phở đục ngầu mình bảo nv lại con bao la nước phở toàn thế , chưa ăn phở bao giờ à, điên quá 3 máu 6 cơn mình lên cho 1 trận lần sach cạch luôn
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 672 Bài viết

• 422 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Các mẹ cho hỏi bên mình chỗ nào ép tóc mà ép máy không? hôm trước em đi tìm hàng ép tóc mà chẳng thấy cái máy nào. Tóc em dầy mà cứng phải ép máy mới ăn thua còn ép tay thì được vài hôm là xấu mù.
    Tiện thể em hỏi luôn hàng nào nhuộm đẹp mà thuốc xịn nữa nhé.
    Thanks các mẹ.
    • 222 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Tớ lại up cái chủ đề này lên cho nó xôm tí nhé....
    akmkvN4akmkp7
  • Trang 3/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4