TIN TÀI TRỢ.

Sang chảnh không cần hàng hiệu hoặc mắc tiền, các Mẹ vào nhà mình cả nhá!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 955 Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

“Việc bạn mặc gì cũng là cách bạn giới thiệu chính mình cho cả thế giới này biết, đặc biệt là trong thời đại ngày nay, khi con người ta chỉ kịp chạm vào nhau trong tích tắc. Thời trang chính là loại ngôn ngữ cho sự giao tiếp tức thời đó” - Miuccia Prada

Trước đây, mình cũng bối rồi lắm khi chọn cho mình 1 style với thân hình nhiều "khuyết điểm".
    Ôi, nếu như các Mẹ có body chuần không cần chỉnh rồi thì cũng đừng cười mình nhé. Mình làm đủ mọi cách: tham khảo ý kiến chuyên gia, tham khảo gu thời trang của những người có tạng người tròn và thấp như mình (khó lắm nha, vì người xấu lúc đó rất ít xuất hiện trên internet), rồi đến mức thử nghiệm từng món đồ mà mình nghĩ là chuẩn ...

Cuối cùng, mình đi học hẳn 1 khóa thiết kế thời trang cho chắc ăn (kaka), vừa học vừa tư vấn cho 1 vài website về thời trang.

Híc, chăm chỉ thì cũng đến ngày hái quả, hiện mình đã có shop riêng, dù mặc đồ không đắt tiền, nhưng ai cũng xuýt xoa và hỏi sao càng ngày càng chất thế. Mình
    hiện cũng đang là stylish cho vài nghệ sỹ nổi tiếng (điều này thì mình k tự hào lắm, vì họ có body chuẩn rồi). Mẹ nào muốn tư vấn, mình sẵn sàng nhé, chỉ là không online 24/24 thôi. Nhưng chắc chắn là mình sẽ không bỏ sót câu hỏi của Mẹ nào đâu!!! Giúp được các Mẹ, mình cảm thấy niềm hạnh phúc như lan sang mình í.

Mong MOD cho phép và cũng mời các Mẹ có mắt chuẩn vào cùng chung tay giúp đỡ cánh PHỤ NỮ chúng mình nhé!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các Mẹ dáng chuẩn rồi thì khỏi bàn nữa nhé, mặc gì tùy thích, dáng chuẩn thì chắc là rất phong cách rồi Mẹ nhỉ!

Ngày mai, mình sẽ hướng dẫn cho các Mẹ có chiều cao khiêm tốn nha (lúc nãy có 1 Mẹ alo mình, mình chiều ý Mẹ lun)!
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

e gầy như cái que thì mặc gì đẹp hả c? e tự ti quá cơ
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ôi, cái que dunkute yêu quý, giới nghệ sỹ thì ai cũng que cả, khối bạn mong ước đấy!

Mình sẽ hướng dẫn bạn diện đồ vào chiều mai hoặc sáng mốt 30/7 nhé (để mình tranh thủ), chất cực lun nhá!
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

ôi chị ơi, mông má chả có. chân tay thì như que củi.. xấu vô cùng . thank c trước. hi
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dunkute Xem bài viết
    ôi chị ơi, mông má chả có. chân tay thì như que củi.. xấu vô cùng . thank c trước. hi
    Em yên tâm, chỉ cần "siêng" và kiên trì một tý, đẹp không khó như em nghĩ đâu nhé!
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Gởi Linh và các Mẹ chân không dài như mong đợi nè!

Mình là 1 trong số các bạn đó, chân còn không thẳng nữa cơ, đáng thương lắm.

Thế nhưng hầu như chẳng ai nhận ra điều đó cả, nhờ 3 bí kíp đơn giản sau đây Mẹ nhé!

1. Khi diện đồ có hở chân (đầm, quần đùi hoặc bikini), mình bôi 1 ít kem dưỡng bóng lên chân (kem ngọc trai chẳng hạn), chỉnh lại đường bóng sao cho người đối diện nhìn thấy chân mình có vẻ thẳng lại là oki nhé, điều này còn giúp đôi chân bạn có vẻ dài hơn do độ bóng tạo 3D và đặc biệt hiệu quả nếu bạn ăn gian phần bóng xuống đến bàn chân đấy.

thap1
    2. giày nhé: màu nude hoặc đầu giày càng ngắn càng tốt (tức là bàn chân của bạn càng lộ dài càng tốt). Nếu bạn biết phối hợp với dáng đứng (các bạn xem ảnh của người mẫu sẽ rút ngay được kinh nghiệm ... tạo dáng) sao cho chân lúc nào cũng vươn dài thì quá đặc sắc rồi.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

c tư vấn cho e đi. hi
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 44 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

C ơi tư vấn cho e đi.e cao 1m56 nặng 45kg thôi.nhưng chân nhìu khuyết điểm.đặc biệt có sẹo lồi ngay gối.tự ti k dám diện váy ngắn , quần soóc.ngực nhỏ lép.muốn diện đẹp mà khổ quá ạ.chân hơi to