Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Nhà mốt Thu Hân - đường Nguyên Hồng HN

• 0 Lượt chia sẻ
  • 10.2K Lượt đọc
  • 17 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 214 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Có mẹ nào đã may đồ ở nhà mốt Thu Hân ở đường Nguyên Hồng chưa?. Em cũng đã thử may ở đó 1 vài lần rồi. Nhận xét là : đồ may tạm được nhưng giá thì hơi cao. Điienr hình là Ch đang treo 1 mẫu áo dạ lửng 2 lớp hang dày ma giá 770. Mẹ nào là khách của nhà mốt đó nhảy vào đây buôn tí.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 137 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

hic hic tớ cũng đang may một cái áo dạ lửng giá 770k đấy hôm nay đc lấy rồi. nói chung may đc không phải sửa sang gì.Công nhận là giá hơi đắt tý nhưng tớ cũng đi may nhiều nơi và hỏng cũng khá nhiều bây giờ may ở đây tuy giá hơi cao nhưng chấp nhận đc.
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 167 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

tớ đây từng là khách hàng chuyên của Thu Hân. Thu Hân ưu điểm: nhiều kiểu lạ, đẹp.
    Nhược điểm: giá cao, kiêu và không mấy khi đi 1 lần lấy được ngay: lỡ hẹn, do phải sưa
    Nếu ai đó thuận đường tốt nhất thấy kiểu gì hay hay đặt hoặc mua luôn chứ đừng nên nghĩ ra kiểu của mình
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 184 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi haniapp Xem bài viết
    hic hic tớ cũng đang may một cái áo dạ lửng giá 770k đấy hôm nay đc lấy rồi. nói chung may đc không phải sửa sang gì.Công nhận là giá hơi đắt tý nhưng tớ cũng đi may nhiều nơi và hỏng cũng khá nhiều bây giờ may ở đây tuy giá hơi cao nhưng chấp nhận đc.
    Em may o do hai bo thi hong ca hai, mat ca tien trieu, gio van con mot bo o day chan chang them lay nua.

Ma nhan vien o do thi mat kho dam dam, em chay mat dep luon thoi.
    • 52 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Năm ngoái, em mua cho mẹ em một cái áo da của Thu Hân, kiểu dáng cũng đẹp và khá bắt mắt, giá cả cũng phải chăng, không đến nỗi cao quá. Em chưa may ở đó bao giờ.
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 1,222 Bài viết

• 650 Được cảm ơn

Nhà tớ ở ngay trên đường Nguyên Hồng mà còn chẳng bao giờ may ở đấy. Nhân viên ở đấy khó chịu lắm. Tớ có đứa bạn may váy ở đấy bị hỏng thì họ bắt đầu quay sang chê bôi là tại kiểu của bạn tớ nhà quê thế này thế nọ, rồi bắt mua thêm một đống vải, củ hành ghê lắm. Nói thật, kiểu phục vụ như vậy tớ bái bái luôn, forever.
    1054718
    1218736
    When you feel like hope is gone, look inside and be strong!!!
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 130 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi olala2110 Xem bài viết
    Nhà tớ ở ngay trên đường Nguyên Hồng mà còn chẳng bao giờ may ở đấy. Nhân viên ở đấy khó chịu lắm. Tớ có đứa bạn may váy ở đấy bị hỏng thì họ bắt đầu quay sang chê bôi là tại kiểu của bạn tớ nhà quê thế này thế nọ, rồi bắt mua thêm một đống vải, củ hành ghê lắm. Nói thật, kiểu phục vụ như vậy tớ bái bái luôn, forever.
    Nhà tớ gần Thu Hân cơ sở 1 ở khu Vĩnh Hồ, có lần may liền 4 cái quần 1 lúc nhưng đúng là đi 4 lần mới lấy được vì lần thì lỗi hẹn, lần thì sửa, sửa xong vẫn ko ổn. Lúc bảo sửa thì khó chịu. Cả đống quần ấy mang về quê cho hết. Còn một chuyện nữa tớ ko tiện nói ra nhưng nói chung nhà đấy ko thể chấp nhận được. Cạch đến già các mẹ ạ
    beRK
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 25 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Minh co mua vay va ao somi o do, thay cung duoc day chu.
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 167 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi 9009 Xem bài viết
    Minh co mua vay va ao somi o do, thay cung duoc day chu.
    tớ may mà đúng hơn mua ở đó 2 bộ ổn. Tưởng bở, đặt may mấy bộ nữa. Đi đi lại lại ko dưới 3 lần. Lúc đầu đến các em ở đó rất sởi lởi. sau sửa, giọng bắt đầu cáu kỉnh. Nói chung ở Thu Hân chỉ có chọn đò may sẵn, mặc thử ổn thì mua. Không nên may. Em bây giờ bye bye rồi.
    • 459 Bài viết

• 102 Được cảm ơn

HI nhìn chung cơ bản thời tiền sử mụ thu hân ấy thiết kế cũng được. BGiờ có tiếgn đông khách thì ko thèm giữ người thôi, bắt đầu ẩu rùi. EM qua đó ngó mấy lần nhưng chưa bao giờ thèm may đồ cả nhìn mặt mụ đó em chả muốn may luônhttp://www.xinh.com.vn/UserFiles/Image/thoitrangchocuocsong/101vinhho/091134_anh-chup.jpg đây nì.
    em hay may ở Vstyle ở Ngô Văn Sở. Thấy rất ok. Mẹ nào có muốn thử ko? thi thoảgn nó may cho em cũng bị hỏng nhưng hỏng là nó may lại cái khác liền:P
    • 971 Bài viết

• 239 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, bên sổ đen các cửa hàng ở HN có rất nhiều bài về Thu Hân đấy, tớ thấy các mẹ toàn chê là chê, các mẹ vào đó mà đọc.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 289 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Thấy cửa hàng này hay được lên TV, tớ thấy mẫu mã cứ điệu điệu lúa lúa làm sao ý...:Clown:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 32 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Thu Hân à? Tớ xin vái cả nón. Kiêu vô cùng. May đồ gì cũng phải sửa đi sửa lại. lần nào cũng khó chịu ra mặt
    • 70 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

May đồ ở đâu thì cũng phải sửa lại (ít nhất là 1 lần), đã thế lại toàn bị sai hẹn, tính tớ hay sốt ruột nên cứ thấy món nào ưng ý là mua luôn, Thu Hân tớ cũng mua đượcmấy bộ váy mặc đi làm, trông cũng lịch sự, mọi người đều khen đấy, chứ may mà không được như ý mình, sửa đi sửa lại, mua bực vào thân.
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 454 Bài viết

• 200 Được cảm ơn

Tớ cũng đang ức chế đây. Tớ đến Nhà mốt Thu Hân thấy cái áo đẹp mua một cái và đặt vải may theo cái vừa mua. Không hiểu nhà mốt sáng tạo kiểu gì mà không thể mặc được. Sửa đi sửa lại khó cả chịu. Mà mấy em nhân viên ở đó giọng cứ thế nào ý nghe vẻ không thật. Vái cả nón.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 276 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

hù, đọc lướt qua đã thấy bà chủ nhà may chảnh quá, khi nhìn "rung nhan" của bà chủ em ớn luôn rồi, chắc chắn mình ko bao h may ở đấy luôn
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bòbê Xem bài viết
    Em may o do hai bo thi hong ca hai, mat ca tien trieu, gio van con mot bo o day chan chang them lay nua.

Ma nhan vien o do thi mat kho dam dam, em chay mat dep luon thoi.
    Mình nghe có ông bảo vệ ở tòa nhà gần đó nơi mình làm việc bảo là nhà may này may đẹp lắm, giống y trong catalog. Thế là rủ đứa em cùng cty đến đó may 2 cái áo dạ giống nhau và giống trong catalog của nhà may đưa ra, vải của bọn mình đi mua.
    Giá tiền công: 550k, đặt trước 300k. (Sai lầm là bọn mình chịu đặt cọc số % quá lớn như vậy). Sau 12 ngày được lấy, nhưng sau đó, phải đi 3 lần mới xong hàng. Mà cũng không thèm gọi điện cho khách (thế thì lúc may xin số đt của khách làm chó gì).
    Trời, áo mới đẹp làm sao! mình không mặc nó mà nó mặc mình, nó treo cả người mình lên, trong như rôbốt, cứng đơ, tay không cử động được, may hoàn toàn không giống catalog và theo miêu tả của mình. Đằng sau đuôi áo thì cong vểnh ra trông rất buồn cười, tóm lại là trong chẳng thẩm mỹ thời trang chút nào.
    Nhưng, thái độ của mấy con bé ở nhà may đó mới thật là ... khốn nạn, láo toét. Chính bọn nó bảo là nó không coi khách hàng là thượng đế mà nó mới là số 1. Nó thiết kế thế nào thì khách phải theo thế ấy. Nói chung chẳng có lấy một thái độ tử tế gì với khách cả.
    Chính nó phải yêu cầu sửa lại áo vì bọn mình không mặc được, nhưng đứa em cùng may thì mấy lần đến lấy, sửa tất cả 3 lần mà cuối cùng nó cũng không mặc được, nó lấy về lâu rồi mà chưa lần nào diện cả.
    Còn mình thì chán đành vứt ở đó, vì nếu bỏ tiếp ra 250k nữa mà rước cái của nợ ấy về thì đành ...vái.
    Đúng là tiền mất...hận mang nhà may Thu Hận! thù!
    • 584 Bài viết

• 445 Được cảm ơn

Em may 2 bộ mùa hè ở đó, chả hiểu bà ấy thiết kế kiểu gì mà 2 bộ y xì nhau, bộ trước em thử vừa em lấy luôn nên ổn. Bộ thứ 2 may tiếp, áo thì dài, quần thì ngắn, sửa đi sửa lại vẫn không mặc nổi. mà em phải để cả tháng mới ra lấy được đồ sửa. Thêm nữa lại còn đắt - 2 bộ khoảng 1,6 triệu. Từ đó em cũng cạch luôn chả quay lại lần nào nữa
    Đối với em mà nói, Anh ấy chính là ước mơ của em, là cả thế giới này :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc: