Mua nước hoa của LCC có tin tưởng được không ah?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.77K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 95 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

E mới mua lọ nước hoa TOUCH của LCC, e ngửi thì thấy cũng thơm nhưng cảm giác không giữ được mùi lâu. E ko sành về nước hoa lắm. MẸ nào có kinh nghiệm trong vụ này thì chỉ bảo cho e với vì e cũng đang cần mua 1 lọ nước hoa nữa.
    Ở HN e chẳng biết mua đâu là đảm bảo chất lượng cả, Linh perfum cũng bị kêu là lừa đảo roài.
    Các mẹ giúp e với!:Rose:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 475 Bài viết

• 250 Được cảm ơn

Mua nước hoa bạn mà có thẻ Master hay visa thì bạn order từ 1 trang nào đó bên mỹ í, tớ nhớ có trang fragancenet.com thì phải, chứ ở VN hay ở đâu đó quanh quẩn cũng toàn hàng China thôi, nói thật là nếu có hàng chính hãng thì nó cũng trộn nên độ may rủi cao lắm :Clown:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 95 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hakts Xem bài viết
    Mỹ phẩm của Liên Chính tớ thấy cũng chỉ là nước thứ 3 thôi, ko phải hàng chính hãng đâu mẹ nó ạ, muốn chắc chắn, vào parkson thôi!
    E thấy mọi người cũng kêu Packson Hn lắm, mà hàng cũng từ nước thứ 3 thôi. Thật khó quá nhỉ!
    • 28 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Hôm trước mình mua 1 em nước hoa Miss dior cherie của 1 bạn trên FB thấy chuẩn và uy tín lắm, chất lượng giống hệt chai bà chị mình xách bên Pháp về. Bây giờ thật giả lẫn lộn, được con bạn giới thiệu chỗ này em mới dám mua chứ thực tình chả biết tin ai.
    Đây đường link này các mẹ nha https://www.facebook.com/ngaparisshop
    • 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em có 2 chai Dior này 1tr9 và 2tr3 chị nào quan tâm alo em nhé. 0915880606 Miss dior blooming thì có ng đặt rồi. Lấy thì phải đợi e 1 tuần mới gửi về đc. Parkson giá chai cao là 4tr lận @@ mùa hè dùng thích lắm ạ

Gởi từ ứng dụng Webtretho của HaAnTran-1990
    • 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chai này 2tr3 tất cả 100ml. Còn có body milk mùi này nữa. Xách tay chả bjo lấy đc giá đó, chót báo giá thì phải theo giá đó thôi ạ. E nghe nói pảrkson bán 4tr mà cười méo

Gởi từ ứng dụng Webtretho của HaAnTran-1990