TIN TÀI TRỢ.

Mua đầm dự tiệc ở đâu đẹp hả các mẹ? - HCM

• 10 Lượt chia sẻ
  • 76.2K Lượt đọc
  • 48 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 117 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Em muốn mua đầm đi đám cưới, nhg chẳng biết chỗ nào đẹp mà giá cũng vừa phải, cái styles của em là mún nhìn cho nó sang sang tí nhé. Ngoài Nem và Xinh nhe các mẹ, thi thoảng em mới dám tậu 1 em chỗ đó, nhg khổ nỗi là em có đám cưới hoài nên em muốn kiếm chỗ nào đẹp mà đỡ viêm màng túi! Cảm ơn các mẹ nhiều nhiều! Khẩn cấp lắm nhe các mẹ, please help me!:Sigh:
    Nếu Mod thấy topic này đã có rồi thì cho em cái đường link luôn nhé!
    Thanks cả nhà!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,338 Bài viết

• 1,893 Được cảm ơn

Cỏ -Nguyễn Đình Chiểu, Miki - NĐC, các shop ở Võ Văn Tần, v.v.... Hoặc là chịu khó săn đồ thanh lý vậy. Mình mới mua 1 cái đầm lệch vai màu đen + voan, khá sang, ở shop Cỏ ( góc NĐC- CMT8 ) hết 780, nhưng thấy đáng đồng tiền.:rolleyes:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 62 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Khu Lê Văn Sỹ có nhiều đó bạn, mình hay mua ở Kim và Eden, giá Eden có vẻ cao tầm từ 800-1tr5 và kiểu ko hợp với ý thích của mình, các bạn mà xem các siêu sao thế giới mặc gì trên tạp chí là Eden may bán tương tự vậy đặc biệt là những cái đầm giống Victoria nói chung ai có dáng model thì mặc đồ của Eden sẽ đẹp ,nhưng mình vẫn thích Kim hơn
    • Thành viên tích cực 2015
    • 14 năm
    • 511 Bài viết

• 118 Được cảm ơn

Vô Busy nhãn hàng của Singapore (góc Nguyễn Du/Pastuer), FCUK, Sinquenone (chắc viết sai quá) ở 65Le Lợi. Diệu Thanh trên PAstuer khuc gần kem Bạch Đằng.

Hy vọng bạn tìm được cho mình những chiếc đầm dự tiệc đơn giản nhưng sang trọng và quý phái :Smiling:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,122 Bài viết

• 478 Được cảm ơn

vào tầng 1 Zen plaza Nguyễn Trãi tìm chắc sẽ có 1 cái vừa ý bạn
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ở cửa hàng Noir (ở đường Pasteur, hoặc các trung tâm Parkson) có bán đầm đi tiệc giá chỉ khoảng 300k-hơn 400k mà đẹp lắm ^^
    • 1,058 Bài viết

• 845 Được cảm ơn

đấm đi tiệc mà giá từ 800.000 (đầm ngắn) - 2.000.000 (đầm dài) t
    hì ở Miki ấy chị! lên google search Miki Fashion
    • 68 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

m cũng mua 1 cái đầm ở Miki thấy rất đẹp đó bạn. Nhưng giá ở Miki khá cao đầm m mua khoảng 2tr
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình biết chị kia đang cần sold 1 chiếc đầm dự tiệc dài màu vàng chanh rẻ lắm chỉ còn 1tr thôi nik yahoo:bum_cr4zie
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 2,431 Bài viết

• 1,314 Được cảm ơn

Mình cũng đang cần sắm 1 em đầm dự tiệc cưới đây các mẹ ơi . Mình > 30 rui 2, nên thích sang sang tý . Lâu quá rồi mình ko shopping nên dốt quá . Làm vợ làm mẹ mới mấy năm mà mấy vụ này mình ngu luôn . Vì sắp dự đám cưới 1 ng thân trong gd bên chồng , mà mình lâu lâu mới đi dự tiệc nên lần này ko tiếc chi khoảng 2tr cho 1 cái đầm ( rẻ hơn càng tốt , hehe ) .
    Mình xem mẫu trên web của Miki cũng ko ưng lắm vì toàn váy viếc đính cườm kiểu cọ cứ mấy năm nay lập đi lập lại hoài . Mình ko thích cầu kì lắm , kiểu đơn giản , sang và tôn dáng là dc . Mình thích màu be hay màu trắng . Dáng mình cũng khá ổn , 3 vòng khá ok , chỉ hơi nhùn có 1,57 cm thôi nhưng nhìn có vẻ cao lén (ai cũng bảo mình cao hỗn , xưa giờ đi học toàn bị cô cho ngồi bàn gần chót , huhu . Rồi khi ra mắt nhà chồng tưởng mình cao lắm ai ngờ cưới về mình lùn nhất trong họ nhà chồng , huhu , mấy ng nhà chồng bảo là bị mình lừa ) .

Mình dự định 1 là váy đầm dài như dạ hội luôn hoặc 2 là ngắn trên gối ( 2 kiểu này làm mình bớt nhùn ) chứ ko thích dở dở ương ương . Bạn nào biết chỗ nào gu ấy chỉ giúp mình với nha . Thank nhìu lắm
    fKWKp7
    18,5M : 13,5kg , 92cm
    Bé Moon * NB : 3,45kg , 55cm . 1M : 4,8kg , 57cm . 2M : 6kg , 60cm . 3M : 6,6kg:Crying: , 65cm . 4M : 7,4kg, 67cm . 5M : 7,9kg , 69cm . 6M : 8,6kg , 71cm . 7M : 9,2kg , 73cm . 8M : 9,6kg , 74cm . 9M : 9,8kg , 76cm . 10M : 10,4 kg , 78cm. . 11M : 10,8kg , 79cm . 12M 11,5kg , 80 cm
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 130 Bài viết

• 193 Được cảm ơn

hóng hóng ^^
    185499fkwlunybl0
    • 26 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Nếu cần mặc đầm dài quyến rũ hihi thì mình hay mua ở Thống trên đường Nguyễn Trãi Q1, đoạn gần Chen, Tân Hải Vân, giá đầm dài thì trên 5tr/c, tùy kiểu. Còn nếu mặc đầm trẻ trung 1 tý thì mình hay mặc của FCUK, Mango, Zara, Asos. Zara & Asos thì mình mua 1 chị quen bán online bên Mỹ ship về.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 222 Bài viết

• 443 Được cảm ơn

Mình thì chỉ mặc đầm hiệu Miu Rey của Nhật, giá thì hơi cao, nhưng rất đẹp và sang, cửa hàng ở Võ Thị Sáu, Lý Chính thắng, Bà Huyện Thanh Quan,...hì hì chỉ biết 3 chỗ đó.
    • 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bên 132 lê lai đầm đẹp mà giá cũng tốt. mình hay mua bên đấy lắm. đi chơi hay đi làm đều đẹp
    • 244 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

mình có may cái đầm xách tay usa và đầm bebe mua ở wincom. mẹ nào cần pm cho em nhé. em sẽ gởi hình wa cho các mẹ
    • 11 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mới hôm bữa bạn em cũng đau đầu vì vấn đề chọn đầm dự party. Em thấy bạn em cũng đi tìm nhiều lắm xong rồi phán câu xanh rờn: "đầm ở đây may xấu quá, kiếm đầm hiệu cho rồi ". Em cười thầm trong bụng bảo tiền đâu mà mua đồ hiệu mắc tiền, cho dù chất lượng tốt thật đấy.

Vậy mà mấy hôm sau cũng thấy nó mang mấy bộ về mặc vào đẹp lắm. Hỏi thì nó bảo có chỗ outlet đồ hiệu bên quận 1 bán rẻ lắm. để tối về hỏi nó coi xem sao
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 20 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Bạn thử ghé outlet của Luxury Outlet Sales của cty CP Thương Hiệu Quốc Tế, outlet ở: 35/21C Trần Đình Xu, Q1 đó bạn. Bạn thử search hanghieusale.com ra trang web hoặc Luxury Oulet sales, mình hay mua đồ hiệu ở outlet đó.
    Bên đó mới về 1 lô đầm mới đó bạn, đảm bảo hàng hiệu nhập khẩu từ Mỹ của các thương hiệu nổi tiếng trên TG đó
    • 11 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi benuna Xem bài viết
    Bạn thử ghé outlet của Luxury Outlet Sales của cty CP Thương Hiệu Quốc Tế, outlet ở: 35/21C Trần Đình Xu, Q1 đó bạn. Bạn thử search hanghieusale.com ra trang web hoặc Luxury Oulet sales, mình hay mua đồ hiệu ở outlet đó.
    Bên đó mới về 1 lô đầm mới đó bạn, đảm bảo hàng hiệu nhập khẩu từ Mỹ của các thương hiệu nổi tiếng trên TG đó
    A a a đúng đúng đó, em nghe nó đọc địa chỉ trong hẻm xu xu gì đó. Đọc địa chỉ trong hẻm muốn nản, mà nó bảo bên đó là kho nên giá rẻ lắm, không tốn tiền thuê store
    • 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em làm trong cty thời trang ở Vincom mà là con trai, cty bán đồ giá ưu đãi quá trời mà không mua được gì, chỉ toàn mua về cho mẹ và chị. mấy chị cần mua gì thì nói em mua dùm cho.
    skype của em là: tonny11143
    • 29 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Bên hà bridal có cho thuê đầm dự tiệc với giá hạt dẻ 150k/1 lần, mình cứ lên website habridal.con coi mẫu vì cập nhật mẫu mới hàng tuần mà. Chúc cả nhà tìm được váy đẹp, sang trọng nhưng giá kinh tế.
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3