TIN TÀI TRỢ.

Mua áo Măng Tô công sở ở đâu đẹp!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 9.78K Lượt đọc
  • 19 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các mẹ ơi! Em đang muốn mua áo Măng tô đẹp đẹp mà không biết ở đâu nhỉ? Các mẹ tư vấn cho em với. Em năm nay 28 tuổi và đang ở Hà Nội nhé! Thanks các mẹ!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 15 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Năm ngoái mình mua 1 chiếc ở Kenix chỗ Cầu GiẤY năm nay vẫn còn mặc đẹp. Hi! Không biết năm nay họ có mẫu mới nào không nữa...
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Kenix nghe lạ thế nhỉ. Em thì hay mua đồ Hàn Quốc hơn!
    • 84 Bài viết

• 169 Được cảm ơn

Bạn cứ lượn qua các hàng VNXK, mình thấy ok.
    • 15 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoangkh21 Xem bài viết
    Kenix nghe lạ thế nhỉ. Em thì hay mua đồ Hàn Quốc hơn!
    ALAMO-KENIX chỗ đoạn 364 Cầu Giấy đó bạn! Web của họ nè: http://alamofashion.vn/home/index.ph...id=194&lang=vi
    • 12 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoanhai1988 Xem bài viết
    ALAMO-KENIX chỗ đoạn 364 Cầu Giấy đó bạn! Web của họ nè: http://alamofashion.vn/home/index.ph...id=194&lang=vi
    Mẹ cho em hỏi đó là hàng Việt hay của TQ. Giá ở đó thế nào ạ? Nhà em gần đó sẽ rẽ qua xem sao.
    • 15 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi duytomtep Xem bài viết
    Mẹ cho em hỏi đó là hàng Việt hay của TQ. Giá ở đó thế nào ạ? Nhà em gần đó sẽ rẽ qua xem sao.
    Hàng VIỆT NAM đó mẹ nó àh. Mẹ nó thử qua đó xem thế nào. Đồ ở đó mặc lên tôn dáng lắm.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 438 Bài viết

• 132 Được cảm ơn

nếu còn trẻ chừng 19 20 tuổi thì có nên mặc áo manteau không ạ ? sỢ Nó có vẻ đứng đắn quá nên có khi kéo tuổi.
    Kem trắng da , trị mụn , nám siêu nhanh, tắm trắng cấp tốc, kem nở ngực siêu hiệu quả, nhưng vẫn an toàn cho ngừoi sử dụng
    https://www.webtretho.com/raovat/main...a-an-toan.html

ngoc-trinh-2
    • 225 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Tớ thấy 7am có mấy mẫu mùa đông trông cũng khá đẹp, tầm khoảng 2 tr
    • 5 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Black.rose Xem bài viết
    nếu còn trẻ chừng 19 20 tuổi thì có nên mặc áo manteau không ạ ? sỢ Nó có vẻ đứng đắn quá nên có khi kéo tuổi.
    Mình thấy mặc cũng không già lắm đâu. Vì xu hướng thiết kế bây h là trẻ đi mà.
    • 5 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Ðính kèm 191006
    Các bạn thấy mẫu này thế nào nhỉ?
    • 69 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Bạn lên Mess ý,có 2 địa điểm ở Bà triệu cả Hàng Bông,địa chỉ mình ko nhớ chính xác,mình rất thích mặc áo măng tô nhưng vì người nhỏ quá nên khó mặc,vì kiểu này thường dành cho người cao cao,lọ mọ mãi mới thửa đc 1 em size S.Giá cả thì tầm 800k-1tr,nhưng bạn phải xem xét cả chất liệu đấy nhé.Có những cái chất rất ok nhưng cũng có những cái chất k tốt,dễ nhăn,mà giá lại bằng nhau.
    Chúc bạn sớm tìm được áo ưng ý nhé.
    • 308 Bài viết

• 155 Được cảm ơn

Kinh nghiệm của em là mua áo măng tô, áo dạ dài,... nói chung là đồ nó tây tây, sang sang 1 tí thì em cứ tiến thẳng vào chợ hàng thùng ở Đông Các. Phải nói là rất nhiều, tha hồ chọn, hơi mắc công 1 chút là tìm cái mới thôi, nhưng tìm đc cái nào thì công nhận cực kỳ chim ưng, mà giá cả phai chăng. Em ko nói điêu lấy nửa lời, hôm đó có 2 cái áo vest kiểu giống nhau, mới tinh size 55 của Hàn Quốc, em lấy 1 cái giá 700k, 1 bà nữa lấy 1 cái mang mua để bán trong shop, chị chủ bảo "bà í mua rồi bán ít nhất phải 3 triệu". Mùa đông nào cũng thế, ít nhất phải chục lần em khăn gói lục đồ hàng thùng, mệt nhưng vui vì đc nhiều quần áo đẹp mà độc, ai cũng thích.
    • 542 Bài viết

• 1,805 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thanh.ltt Xem bài viết
    Mình thấy mặc cũng không già lắm đâu. Vì xu hướng thiết kế bây h là trẻ đi mà.
    thanh.ltt ơi ban bit MANTEAN bán ở đau của hà nội mình không a?
    • 542 Bài viết

• 1,805 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Black.rose Xem bài viết
    ban black.ros ơi ban bit mantau ban ở đau của vịêt nam mình không, hàng này của nước nào vậy????
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

áo măng tô đẹp thì bạn chỉ đến benry homme, áo ở đấy vô vàn bạn ơi, hàng xịn hàn quốc, giá cũng phải chăng
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

B THAM KHẢO MẤY MẪU MỚI BÊN MÌNH NHÉ
    dKQXw7bxWAJXygV6tW9xUxvHmC0HEvIKbbTJIhyXnV0X4Ny8DvNmNaPoMId7YNwTO-EzYG3xZ9U9F0mZxCRLwv0B_5pFpgdBoExAmwR0rgSiwK4l6fdycVtdcm8DKuIydqvRNOTIm7kpEAX6Bby7loGIYVP5-J9snsdrDxlYCb9FnNP0a0FwN8GNZK6Q5giZSHrAoSUSO69BvZr1N8fYazSLeXWJueKflWZvaz_qyJHiIV7tkU1yFtVFRKCo1pL65ypvXuVNeyMWGxwi9oTxoBRpXwm2ssGaeJwuAaQ79935Z4exQ5TsMM2-1lDro1oqkIp53cf3ftiJfxudxVzo0sbNO56-eT19PXeBSCeSmn-k3yrkbNZ5wI_SRQjYbZDenTPYfYOZDRwQUhvvkI8ogKNC-A4_ewByRp-nLfG5bVoBq6zVWFoDJLNt21wSKK1zoQSlCb3z_kyTmsxJD6
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

hóng hớt tí
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn đã chọn được mẫu nào chưa
    • 85 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Bạn cứ lượn qua các hàng VNXK, mình thấy ok.