TIN TÀI TRỢ.

Mua áo măng - tô ấm (khoác ngoài áo vest)? Ở đâu - HN?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 8.98K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,182 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

Cả tuần này lạnh buốt quá các bố, các mẹ nhỉ, mình đang muốn mua áo dạng măng tô ngang gối để ông xã khoác ngoài khi mặc veston hoac comple đó, vì nếu mặc comple không thì rét quá chịu không được, nhờ các bố mẹ chỉ giúp chỗ mua áo măng tô ấm, ngang gối chất lượng mà giá cả phải chăng nữa nhé, chỗ nào không phải mặc cả thì càng tốt các mẹ nhé.
    Cảm ơn các mẹ nhiều nhiều,
    Ah, bác nào có kinh nghiệm mua áo măng tô thì chia sẻ với em nhé, cụ thể là chọn chất liệu áo, kiểu dáng và giá cả luôn ạ, em chưa bao giờ mua áo này cho nam nên mù tịt lắm ạ.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,182 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

Hi hi, ko có bác nào tư vấn giúp em ah?
    • 401 Bài viết

• 516 Được cảm ơn

tầng 1 tháp hà nội
    • 225 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ở phố thợ nhuộm chị ạ. hoặc phố kim liên.
    "to be or not to be..."
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 498 Bài viết

• 118 Được cảm ơn

Chị ơi, đang có hội chợ ở Giảng Võ, vào xem đi, chắc bán nhiều măng tô lắm. Nhưng thường em chỉ thấy có loại dành cho người cao cao 1 chút.
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 4,930 Bài viết

• 313 Được cảm ơn

Các mẹ cho địa chỉ chính xác được ko? hàng nào mà ko phải mặc cả càng tốt Tớ cũng đang có nhu cầu mua áo khoác ngắn dày cho OX (ko phải loại áo choàng đến gối đâu) Ai biết cửa hàng nào ổn thì mách tớ với nhé, many tks.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,022 Bài viết

• 169 Được cảm ơn

Zai nhà em mua áo khoác ngoài véc ở May Nhà Bè được phết. Kiểu giống vec nhưng to & dài hơn 1 tẹo thôi. Mặc lên trông rất lịch lãm đấy ạ. Giá 700k
    8fdK1lH8fdKp7
    Tiểu Bảo thi khoảnh khắc trẻ thơ nè https://www.webtretho.com/forum/wttsh...2&postcount=17 Bộ ảnh thứ 342 nhé các mẹ
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 192 Bài viết

• 215 Được cảm ơn

Chiều nay mình vừa qua CH May Đức Giang, ngã tư Tràng Thi- Phủ Doãn (đối diện BVPSTƯ), nhiều áo đại hàn cho cả bố và mẹ đẹp lắm, mình thấy có nhiều áo măng tô đẹp.
    • 1,182 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tayho2007 Xem bài viết
    Chiều nay mình vừa qua CH May Đức Giang, ngã tư Tràng Thi- Phủ Doãn (đối diện BVPSTƯ), nhiều áo đại hàn cho cả bố và mẹ đẹp lắm, mình thấy có nhiều áo măng tô đẹp.
    Thank các bố mẹ nhiềul lắm, đặc biệt là tayho nhé, mình ra địa chỉ này mua được 2 cái rất đẹp mà giá cũng rất hợp lý.
    Ah, hôm trước mình gặp một em mặc kiểu áo này màu đen, kiểu cổ rất hiện đại nhé, không diêm dúa chút nào đâu, mình nhìn mê quá, hỏi em ý mua ở đâu, thế là mình lại thu được 1 địa chỉ nữa nhé: ở May Thăng Long, phố Ngô Quyền ấy, nếu ai còn nhu cầu sắm kiểu áo này thử ra đó xem sao nhé. Chúc mừng năm mới, Mậu Tý, cả nhà WTT hạnh phúc, sung túc :Rose: :Rose: :Rose:
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 30 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

V-Style:
    -17 Ngô Văn Sở
    -phố Hai Bà Trưng (sorry em ko nhớ số )

Giá từ 500k - 800k

Ưu điểm: good value for money, kiểu dáng khá đẹp, nhân viên nhiệt tình
    Nhược điểm: ko nhiều lựa chọn, ko có kiểu nào phá cách