TIN TÀI TRỢ.

Mới biết chỗ mua đồ xịn cho bố mẹ và con

• 0 Lượt chia sẻ
  • 13.6K Lượt đọc
  • 58 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,440 Bài viết

• 91 Được cảm ơn

Tớ mới biết chỗ mua của các hãng xịn (giá mềm) vì họ lấy xách tay ở nước ngòai SX cho hãng xịn và bán ở nhà, ko phải chịu thuế cửa hàng đẹp lắm. Có nhiều áo len nam nữ, có cả cỡ cho bà béo mới đẻ (may tớ ko mặc vừa , hi hi ko là hết rồi đấy) , đồ trẻ con trông rất yêu. Không chỉ được cho các mẹ thấy tiếc quá. Mà chỉ thì lo bị xóa vì phạm quy. Quy thì cũng linh hoạt lắm nên cũng hy vọng là ít nhất admin cho sống mấy ngày như Kiki đặng chị em có chỗ mua hàng tốt (ko thấy có cái icon chắp tay cầu nguyện)

Rút kinh nghiệm từ Kiki, tớ chỉ cho địa chỉ thôi nhé, và xin nhấn mạnh là ko phải của người quen :3:. Còn sau khi chát chít mua bán chán chê mà quen thì ....

xin hãy tha tội cho tớ :4:

Địa chỉ: số 8 ngách 4/22 ngõ 4 phố Phương Mai (gần trường tiểu học Phương Mai - chỗ con tớ học)
    Điện thoại: (nhắn tin cho tớ và nhắn tin cho nhau, pls)
    :4:

Hoặc tớ sẽ mở topic chỉ tòan số ĐT

Mẹ Bong&Bambee (Hà Nội)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 30 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bong&Bambee
    Tớ mới biết chỗ mua của các hãng xịn (giá mềm) vì họ lấy xách tay ở nước ngòai SX cho hãng xịn và bán ở nhà, ko phải chịu thuế cửa hàng đẹp lắm. Có nhiều áo len nam nữ, có cả cỡ cho bà béo mới đẻ (may tớ ko mặc vừa , hi hi ko là hết rồi đấy) , đồ trẻ con trông rất yêu. Không chỉ được cho các mẹ thấy tiếc quá. Mà chỉ thì lo bị xóa vì phạm quy. Quy thì cũng linh hoạt lắm nên cũng hy vọng là ít nhất admin cho sống mấy ngày như Kiki đặng chị em có chỗ mua hàng tốt (ko thấy có cái icon chắp tay cầu nguyện)

Rút kinh nghiệm từ Kiki, tớ chỉ cho địa chỉ thôi nhé, và xin nhấn mạnh là ko phải của người quen :3:. Còn sau khi chát chít mua bán chán chê mà quen thì ....

xin hãy tha tội cho tớ :4:

Địa chỉ: số 8 ngách 4/22 ngõ 4 phố Phương Mai (gần trường tiểu học Phương Mai - chỗ con tớ học)
    Điện thoại: (nhắn tin cho tớ và nhắn tin cho nhau, pls)
    :4:

Hoặc tớ sẽ mở topic chỉ tòan số ĐT

Trời ơi đến lúc về rùi thì mới nhìn thấy bài của mẹ Bong&Bambee. Nhưng mà k sao mai e sẽ khám phá chỗ mới này (nhưng cũng hơi tiếc vì hôm nay vừa đi mua đồ baby tặng sinh nhật ). Cám ơn mẹ Bong&Bambee nhé!!!
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 164 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Theo thông tin em nhận được thì hàng ở đó là sx tại Campuchia. Nhưng thấy bảo cũng đẹp lắm,vì em chưa ngó qua.
    myphotos001myphotos018

(Chữ ký vi phạm Nội quy bị xóa bởi Admin. Đề nghị tham khảo lại Nội quy Ở đây.)
    • 1,440 Bài viết

• 91 Được cảm ơn

Ừ, đó là hàng CPC sản xuất cho các hãng , chất rất thích, nhiều kiểu và số lượng ko nhiều nên ko sợ bị giống nhau nhiều. Tớ đã dụ AX mua một cái áo len nam xịn thích lắm, có hơn 200K mà sờ chất cực kỳ. Giày có nhiều đôi kiểu hay lắm, đang mốt ở châu Âu (con bạn tớ đi Thụy sĩ về bảo thế), nhưng mỗi tội tớ ko đi vừa, hic hic.
    Mẹ Bong&Bambee (Hà Nội)
    • 843 Bài viết

• 186 Được cảm ơn

Giày có nhiều đôi kiểu hay lắm, đang mốt ở châu Âu (con bạn tớ đi Thụy sĩ về bảo thế), nhưng mỗi tội tớ ko đi vừa, hic hic.
    Chị ơi, thế chị k đi vừa vì to quá hay bé quá hả chị?
    • 1,440 Bài viết

• 91 Được cảm ơn

Chân chị có 35-chưa đến 36 thôi .
    GIầy luôn luôn là vấn đề nan giải
    Mẹ Bong&Bambee (Hà Nội)
    • Thành viên tích cực 2015
    • 13 năm
    • 65 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

cho to xin so DT cua hang voi
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 548 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Mẹ B&B ơi, thế có giày mùa đông không? Mua ở đó có mặc cả không? tks
    120005021u7Qap7
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 123 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Các bác ơi,
    EM lượn ra đấy rồi. Hiện tại thì giầy còn rất ít. Giầy đông thì chưa về. khoảng 2 tuần nữa mới có hàng mới. Giầy là made in VN. Còn áo len hiện và quần kaki thì bây giờ chỉ còn size to thôi. Giầy thì có vẻ đẹp phết. Chắc phải chờ nửa tháng nữa thôi.
    42055.birthday
    • Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 160 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Ui ui, em cũng qua nhưng đến địa chỉ thấy cửa đóng, bấm chuông khogn thấy ai ra, hỏi 1 người đi vào nhà lạibảo không phải.
    Thế Mẹ Bong&Bambee có phải nhà có ghi chữ số 8 bằng bút phủ ở cửa không, chẳng lẽ em nhầm chỗ
    • 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ở phố Cửa Đông, số 18, có 1 CH của Nhà máy chuyên bán những đôi giầy mẫu, giầy xuất đi thừa cho các hãng của Mỹ, Đức. Em thấy giầy nam và nữ ở đó rất độc đáo, tuy rất ít cỡ nhỏ. Các bố mẹ nào chân to, đặc biệt là nam giới thì tha hồ chọn, giá rất rẻ. từ 100K đến 200K thôi. Em để lại số DT ở đấy, lúc nào có lô hàng mới, thì các chị ý gọi.
    Mẹ chỉ mong ngày thứ 7 và Chủ nhật dài hơn nữa để mẹ được ở bên con nhiều hơn.
    • 150 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Chân chị có 35-chưa đến 36 thôi .
    GIầy luôn luôn là vấn đề nan giải
    Hê hê... thế là cái số mẹ Bong & Bambee không được đi giầy xịn rồi
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 15 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,679 Bài viết

• 235 Được cảm ơn

Mẹ B&B đến cửa hàng giày da Italia trên phố Hai Bà Trưng đối diện Plaza đi, vừa có đợt giày nữ của Ý số nhỏ nhiều lắm (nhỏ nhất là 34 - điều hiếm thấy ở giày nước ngoài), em cũng vừa mua một đôi số 35. Mỗi tội phải mặc cả quyết liệt đấy. Khéo thì được giảm 50 - 70K/đôi. Thường thì chỉ giảm có 10 - 20K/đôi nếu khách yêu cầu giảm.
    • 1,440 Bài viết

• 91 Được cảm ơn

Cảm ơn Hải Anh. Hôm nọ có mẹ cũng cho mình địa chỉ Ngọc Mode ở Bà triệu nữa. Chắc cuối tuần mình sẽ lượn xem một loạt để tìm một đôi giày "công chúa" - he he mẹ Ngọc Lan nhể , đừng có cậy mình dây chân dài mà trù úm mẹ BB nhé .
    Hội ở Phương Mai cũng vừa gọi điện cho tớ, bảo là có lấy giầy cỡ từ 35- 37 về với nhiều đồ cho minhon lắm, Ko biết hội đó đã có báo cho các mẹ biết chưa? Có mẹ nào đi không chiều cùng qua xem luôn
    Nhân tiện giúp tớ đừng sa ngã vào đống quần áo, hu hu.
    Mẹ Bong&Bambee (Hà Nội)
    • 975 Bài viết

• 281 Được cảm ơn

mebong&bambee oi, cho em hoi voi o day co nhiều quần áo cua trẻ con 6thang không a???
    tình yêu ,ý nghĩa cuộc đời mẹ ,đó là con ,bé cưng.
    • Thành viên tích cực 2015
    • 14 năm
    • 643 Bài viết

• 124 Được cảm ơn

Cảm ơn Hải Anh. Hôm nọ có mẹ cũng cho mình địa chỉ Ngọc Mode ở Bà triệu nữa. Chắc cuối tuần mình sẽ lượn xem một loạt để tìm một đôi giày "công chúa" - he he mẹ Ngọc Lan nhể , đừng có cậy mình dây chân dài mà trù úm mẹ BB nhé .
    Hội ở Phương Mai cũng vừa gọi điện cho tớ, bảo là có lấy giầy cỡ từ 35- 37 về với nhiều đồ cho minhon lắm, Ko biết hội đó đã có báo cho các mẹ biết chưa? Có mẹ nào đi không chiều cùng qua xem luôn
    Nhân tiện giúp tớ đừng sa ngã vào đống quần áo, hu hu.
    Dưng mà ở đó đắt hơn chỗ khác Bong&Bambee ơi
    • 1,440 Bài viết

• 91 Được cảm ơn

Hôm trước tớ cũng nói rồi, tụi nó bảo là do đợt đầu chưa có kinh nghiệm nên chi phí vận chuyển hơi cao, giờ biết cách rồi nên nó đảm bảo giá sẽ rẻ hơn cửa hàng. Công nhận là mắt nó chọn hàng được cả về thẩm mỹ và chất lượng nên tớ thích.
    Mẹ Bong&Bambee (Hà Nội)
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 15 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,679 Bài viết

• 235 Được cảm ơn

Ở chỗ đó có đôi giầy bệt màu trắng, da rất mềm nhưng số 37, em thích mà không vừa, mẹ BB chắc cũng tiếc như thế, giá 280K. Hàng quần áo trẻ em ở đó hết rồi, chỉ còn mấy áo thun dài tay của bé 3-4tuổi, màu xanh lá cây đậm và đỏ bã trầu, chị Hương nói không lấy hàng trẻ em nữa vì nhiều thứ lắt nhắt quá. Áo len cũng đẹp nhưng em và xã nhà em không vừa cái gì cả, có vừa thì lại không hợp thế mới chán chứ.
    • 1,440 Bài viết

• 91 Được cảm ơn

Nhà tớ mới ngã vào đống quần áo ở đấy, híc híc. Sơ sơ chục cái cho bố, mẹ, ông và con mất hơn 1 triệu. Nhưng về ai cũng hỉ hả vì chọn được đồ tốt, chất liệu đẹp, giá cả vừa phải

Đến nỗi ông chồng tớ còn mặc ngay quả áo len đi về nhất định ko chịu cởi ra , còn tớ trẻ đến hơn 10 tuổi (thấy bảo thế :4: ) và gọn gàng hẳn lại nên cũng sướng. Chồng tớ còn bảo mẹ mày phải ăn mặc như thế mới giữ được chồng. Các mẹ thấy hắn có tệ không?

Đôi giày Hải Anh bảo là đôi bệt trắng ấy hả, công nhận đôi đấy mềm thật nhưng tớ thích đôi sandal trắng hơn, trông rất thanh lịch. :1:
    Mẹ Bong&Bambee (Hà Nội)
    • 293 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Nhà tớ mới ngã vào đống quần áo ở đấy, híc híc. Sơ sơ chục cái cho bố, mẹ, ông và con mất hơn 1 triệu. Nhưng về ai cũng hỉ hả vì chọn được đồ tốt, chất liệu đẹp, giá cả vừa phải

Đến nỗi ông chồng tớ còn mặc ngay quả áo len đi về nhất định ko chịu cởi ra , còn tớ trẻ đến hơn 10 tuổi (thấy bảo thế :4: ) và gọn gàng hẳn lại nên cũng sướng. Chồng tớ còn bảo mẹ mày phải ăn mặc như thế mới giữ được chồng. Các mẹ thấy hắn có tệ không?

Đôi giày Hải Anh bảo là đôi bệt trắng ấy hả, công nhận đôi đấy mềm thật nhưng tớ thích đôi sandal trắng hơn, trông rất thanh lịch. :1:
    Mẹ Bong&Bambee ơi, đợt này có nhiều hàng ko chị, nghe chị quảng cáo hay quá nên cuối tuần này chắc em phải lượn qua xem có ôm được cái nào ko.
    Dù xăng có thể cạn,
    Lốp có thể mòn,
    nhưng số khung, số máy thì không bao giờ thay đổi được.... :4:
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3