TIN TÀI TRỢ.

Hỏi về địa điểm sửa quần Jean và địa điểm mua quần Jean nam [Sài Gòi]

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.9K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 199 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

Các chị ơi, cho em hỏi thăm ạ, em cần đi thay nút quần jean (mới mặc có 2 3 tháng thôi), bị sét kinh khủng, xong rồi sút nút quần ra luôn, giờ em muốn thay mà hông biết đi thay ở đâu, giá khoảng bao nhiêu. Các chị chỉ giúp em với.

Nhân tiện, cho em hỏi thăm các anh chị thường mua quần jean nam ở đâu ạ? Bình thường em hay mua cho bạn trai ở siêu thị, ở đây có kiểu quần mà bạn em thích (đơn giản, không bụi bụi, không dập nếp, không wax như kiểu trong NinoMax) nhưng chất lượng hông tốt lắm (vụ cái nút quần kể ở trên í ạ, quần mới mua được khoảng 3 tháng), giặt bị ra màu. Em mua loại khoảng 200k ạ.

Em ở TpHCM ạ.

Cám ơn các anh chị nhiều lắm!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 18 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Bạn ra đường Lý Chính Thắng gần lên Hai Bà Trưng, có tiệm may sửa đồ bên trái đó, ở đó sửa đồ đẹp.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 163 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đường Lý Chính Thắng đó bạn, đoạn gần HBT đó, nhìu tiệm sửa quần jean lắm, giá cũng ko tới nỗi mắc lắm đâu. Bóp lưng quần, bóp ống hết khoảng 40k, nếu thik quần jean đơn giản thì có hàng VNXK đó, ko thì chịu khó ra chợ An Đông mua, cũng nhìu lắm.