Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Hỏi về địa chỉ mua quần bò cho giới nam( cho ox ) .

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.57K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 679 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Các mẹ thông thái và hiểu biết ơi cho em hỏi chỗ mua quần bò cho nam giới ở đâu nhỉ? Rẻ thôi nhé,mà lại đẹp nữa ạ,và cả chỗ mua áo phông cổ tròn cộc tay ạ,em cảm ơn rất nhiều ạ.
    jlh3p7
    isyBp7

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 295 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

chị ra cửa hàng của Nobody xem. E chưa mua quần của hãng này nhg con bạn e dùng rồi ạ, nó khen là mặc quần k bị đổ gối ạ. Giá cả thì hình như là hơn 300K thì fải, chất lượng bền, k bị bạc màu. Nói chung là đứng đắn ạ, k bị quá lố như quần của Trung QUốc. Còn áo thun nam thì em chỉ biết mỗi cửa hàng Huệ Anh thôi. KHoảng 200K chị ạ, Chị tham khảo thêm nhé. K thì chị cứ ra Made in VN đi, có áo thun nam đó
    • 168 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cúmèođiệu Xem bài viết
    chị ra cửa hàng của Nobody xem. E chưa mua quần của hãng này nhg con bạn e dùng rồi ạ, nó khen là mặc quần k bị đổ gối ạ. Giá cả thì hình như là hơn 300K thì fải, chất lượng bền, k bị bạc màu. Nói chung là đứng đắn ạ, k bị quá lố như quần của Trung QUốc. Còn áo thun nam thì em chỉ biết mỗi cửa hàng Huệ Anh thôi. KHoảng 200K chị ạ, Chị tham khảo thêm nhé. K thì chị cứ ra Made in VN đi, có áo thun nam đó
    Mình thấy Jean Việt Thắng (hình như là 54 Trần Hưng Đạo) cũng có nhiều đấy. Mình mua quần bò nữ thì khoảng 200k, ko biết quần nam thì bao nhiêu.