TIN TÀI TRỢ.

Hỏi chỗ mua áo ngực có miếng đắp (viền ren) để mặc thay áo ống (áo quây)

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.25K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 2,046 Bài viết

• 232 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tình hình là dạo trước có 1 mẹ bán thanh lý 1 chiếc áo ngực màu tím nhìn rất yêu, đặc biệt là phía trước có miếng đắp viền ren để khi mình mặc các loại áo hơi hở cổ thì không cần mặc thêm áo ống hay áo quây ở trong nữa, đỡ lích kích lắm ạ.
    Mình định tìm mua áo mới loại đó nhưng chẳng biết tên gọi áo đó là gì, ở đâu bán,giá rổ như thế nào. Các mẹ làm ơn giúp dùm mình nhé, cảm ơn nhiều lắm ạ :Rose:
    Đỉnh là cục Gà, Rim là cục Heo

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 754 Bài viết

• 506 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Rimhuqua Xem bài viết
    Tình hình là dạo trước có 1 mẹ bán thanh lý 1 chiếc áo ngực màu tím nhìn rất yêu, đặc biệt là phía trước có miếng đắp viền ren để khi mình mặc các loại áo hơi hở cổ thì không cần mặc thêm áo ống hay áo quây ở trong nữa, đỡ lích kích lắm ạ.
    Mình định tìm mua áo mới loại đó nhưng chẳng biết tên gọi áo đó là gì, ở đâu bán,giá rổ như thế nào. Các mẹ làm ơn giúp dùm mình nhé, cảm ơn nhiều lắm ạ :Rose:
    Tớ mua kiểu áo này ở Liên Thắng 51 Hàng Trống. Ấy cứ vào đấy hỏi các em í áo lót Thái không dây. Giá hơi chát, khoảng hơn 200k (tớ không nhớ rõ). Nhưng rất đẹp và không đụng hàng.
    • HDV
      Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 621 Bài viết

• 119 Được cảm ơn

Hôm nọ tớ đến cửa hàng bán đồ VN xuất khẩu ở 105 Mai Hắc đế có thấy bán cái loại áo thế này, nom ổn phết, bạn thử qua đó nhòm xem.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 2,046 Bài viết

• 232 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi kitty 2110 Xem bài viết
    Tớ mua kiểu áo này ở Liên Thắng 51 Hàng Trống. Ấy cứ vào đấy hỏi các em í áo lót Thái không dây. Giá hơi chát, khoảng hơn 200k (tớ không nhớ rõ). Nhưng rất đẹp và không đụng hàng.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi HDV Xem bài viết
    Hôm nọ tớ đến cửa hàng bán đồ VN xuất khẩu ở 105 Mai Hắc đế có thấy bán cái loại áo thế này, nom ổn phết, bạn thử qua đó nhòm xem.
    cảm ơn 2 bạn, nhưng mình ở trong Nam, hic hic. Không biết các tiệm này có bán hàng online không nhỉ. Khó ghê nhỉ, mặc 2 thứ thì bực mình lắm nên bữa vừa rồi thấy áo này rất bồ kết, mỗi tội hình như áo bé quá và màu tím, định mua áo mới luôn cho nó vừa vặn. Lại phải nhờ cả nhà rồi...
    • 258 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Chị ơi,
    Hôm trước em ghé Minoshe trên đường Nguyễn Đình Chiểu Q1, có thấy bán loại áo như chị bảo. Có nhiều màu và nhiều kiểu ren xinh lắm ạ! Hôm nào rảnh chị ghé xem thử, chắc là sẽ mua hẳn mấy cái luôn á :Smiling: Chúc chị sớm mua được áo và cả nhà luôn vui khỏe nha!
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 2,046 Bài viết

• 232 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    cám ơn cả nhà nhen, bé sunny dễ ghét quá em à :Rose:, bữa nào về BH ghé chơi đi em.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 698 Bài viết

• 498 Được cảm ơn

Đúng rồi đó, mình cũng thấy Minoshe có bán dạng áo bạn cần đấy. Nhưng mà kiểu này thì không có nâng ngực đâu nhé
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 14 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Ve ao nguc loai nay minh thay o cho nao trong cho chuyen ban ao lot cung co ban, dien hinh minh den An Dong Plaza tren lau may cho ban ao lot minh hoi thu. Hom truoc minh mua co loai chi khoang 120ngan thi mac ok, co loai co 60ngan thoi, nhung mac khong dep. Chu yeu hang Trung Quoc.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 166 Bài viết

• 235 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mẹ nào ở HN mà cần áo này thì cứ đến INTIMEX( Siêu thị 27 Lạc trung) mà mua.Ở tầng 2 - giá 39k thôi, có đệm, mặc cũng ok luôn!
    Ba ..bốn ngọn nến lung linh.........
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 289 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Hôm qua tớ lượn phố Gia Ngư thì đầy rẫy đủ các loại phụ kiện kiểu này luôn: áo quây, áo quây đến ngực, áo hai dây, áo lót kiêm áo quây... Ở trong Nam thì đúng là chịu, còn thì tớ đoán ra chợ chắc là có, cũng không cần phải chất lượng quá tốt, chỉ thỉnh thoảng mặc thôi mà.