Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

HN - Cần tìm chỗ mua áo kiểu cánh dơi

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.25K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 85 Bài viết

• 128 Được cảm ơn

Em chào các chị,
    Em đang có nhu cầu mua áo mat sẵn,kiểu áo cánh dơi giống như hồi thập niên 80 ý.Các chị biết chỗ nào ở HN bán loại áo đó thì cho em biết với nhé.Em cảm ơn rất nhiều.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 127 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Có phải kiểu e thích là áo cánh dơi, cổ may kiểu cổ thuyền, và bo gấu to đúng ko e? Hôm trước chị thấy 1 cửa hàng nhỏ ở đường Trần Phú có mấy chiếc áo đó hoa rất đẹp. Chị không nhớ địa chỉ. Em đi theo hướng từ Hà Trung về, cửa hàng đó nằm ở bên tay phải, đúng chỗ đèn xanh đèn đỏ ngã tư cắt với đường Điện Biên Phủ nhé! Cửa hàng đó bầy rất nhiều túi, ít quần áo thôi.
    • 85 Bài viết

• 128 Được cảm ơn

Vầng,em cảm ơn chị nhé.Có thời gian em sẽ qua đấy xem.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 86 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

tiện thể cho em hỏi luôn chỗ mua áo kiểu Kimono đèm đẹp mà giá không trên trời được không ạ ? kiểu cổ chữ V sâu và tay rộng ý ạ

Hôm trc lò mò vào parkson thử cái áo kiểu kimono khá xinh của Guess nhưng giá 3tr4 đành ngậm ngùi vịn cầu thang đi xuống (chân tay bủn rủn hết cả)
    Làm thế nào để có chữ kí? À, hóa ra là làm thế này à???
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 4,701 Bài viết

• 5,208 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Angie Xem bài viết
    tiện thể cho em hỏi luôn chỗ mua áo kiểu Kimono đèm đẹp mà giá không trên trời được không ạ ? kiểu cổ chữ V sâu và tay rộng ý ạ

Hôm trc lò mò vào parkson thử cái áo kiểu kimono khá xinh của Guess nhưng giá 3tr4 đành ngậm ngùi vịn cầu thang đi xuống (chân tay bủn rủn hết cả)
    Tớ mua hàng VNXKl giá hình như là 180k thì phải, bữa đó mua nhiều đồ nên k nhớ giá!:Laughing:
    ZBPAZBPAp7