TIN TÀI TRỢ.

HN- các mẹ ơi chỗ nào may quần áo nữ đẹp ạ???

• 0 Lượt chia sẻ
  • 9.65K Lượt đọc
  • 23 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 18 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Em cũng hay may quần ở Ngọc Long các mẹ ạ. Nhưng bây giờ thì không bao giờ quay lại đó nữa. Không biết có mẹ nào cảm thấy như em không. Hôm vừa rồi em đến may 2 cái quần ở đó đến khi đến lấy thì 1 cái phải sửa vì bị căng còn 1 cái em thử qua thấy vừa, đến khi về nhà mặc lại thấy bị lệch vì may bó nên cảm nhận được luôn. Đến hôm đi lấy cái quần sửa kia mang cái này đến bảo là bị lệch thì bà thợ may tên Ý cứ chồm chôm lên giằng cái quần của em khăng khăng bảo may chuẩn trong khi em thử lên ai cũng thấy lệch lại thêm 1 tay đàn ông ở cái nhà đấy nữa ra giằng xé cậy đông chỉ thẳng tay vào mặt em và ăn nói lỗ mãng với khách hàng rồi nói em bị bệnh tưởng mà bệnh tưởng thì khó chữa lắm . Em tức điên lên cũng đôi co một hồi rồi mang quần ra về vì họ không sửa và bảo may chuẩn với cái thái độ coi thường khách hàng em thấy mình vừa mất tiền vừa bị mạt sát. Em nói luôn không bao giờ quay lại đó nữa khách hàng thì chọn được thợ may chứ thợ thì không chọn được khách. Mọi khi em đã thấy cái thái độ ở đây đã không thích rồi hôm đó giọt nước làm tràn ly cãi nhau một hồi rồi tự nhủ chả việc gì mà fải chuốc bực vào người thế may thì lần nào cũng fải sửa thái độ thì kênh kiệu cứ như mình là nhà thiết kế nổi tiếng ấy. Bệnh tưởng quá nặng! Có mẹ nào cảm thấy như em thì cùng chia sẻ cho những kiểu kinh doanh đó thay đổi cái cung cách phục vụ và các khách hàng cũng là người tiêu dùng thông minh để không bị rước bực vào người như em nữa.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, e có điaj chỉ may đồ rất ổn luôn. Nhà may Huyền Anh , gần Hà Đông, mẹ nào ở HN thì hơi xa. Nhưng e ưng lắm lắm. Toàn mẫu đẹp, đặc biệt là mang mẫu ảnh đến là may y trang luôn, đồ may rất nét đẹp hơn cả đi mua, trông cứ xịn xịn.Đc là: số nhà 40 phố Ao Sen. Ko khó tìm lắm đâu, đi qua siêu thị coopmark , thấy biển đề phố Ao Sen thỉ rẽ vào. Có thể gọi đien nếu ko tìm thấy ( 0903452226)
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 30 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình hay may của 1 chị ở gần cầu Vĩnh Tuy, may đẹp, giá cũng ổn, không quá đắt. Quan trọng nhất là may hợp với mình, chưa bị hỏng cái nào.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 30 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Vuthanhluong Xem bài viết
    Các mẹ ơi, e có điaj chỉ may đồ rất ổn luôn. Nhà may Huyền Anh , gần Hà Đông, mẹ nào ở HN thì hơi xa. Nhưng e ưng lắm lắm. Toàn mẫu đẹp, đặc biệt là mang mẫu ảnh đến là may y trang luôn, đồ may rất nét đẹp hơn cả đi mua, trông cứ xịn xịn.Đc là: số nhà 40 phố Ao Sen. Ko khó tìm lắm đâu, đi qua siêu thị coopmark , thấy biển đề phố Ao Sen thỉ rẽ vào. Có thể gọi đien nếu ko tìm thấy ( 0903452226)
    Em cũng ở Hà Đông nè, mn may ở đây chưa? Mình gửi mẫu nào sang họ cũng may được hay thế nào?
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2