TIN TÀI TRỢ.

[Help] Nhờ các mẹ tư vấn giúp về dép guốc

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.87K Lượt đọc
  • 12 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 23 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Chiện là thế này ah, em là một trong số các mẹ có đôi chân cũng khá "voi". hic, lần nào đi tìm dép cũng vã mồ hôi các mẹ ah.
    Hôm vừa rùi vào 1 trang web, em chộp được bức ảnh đôi dép này thấy kết quá, nhưng vì công việc bận mà lại ít shopping nên em chưa bít chỗ nào có bán kiểu dép này.
    vì thế em viết bài mới, nhờ các mẹ giúp em với, có mẹ nào đã từng nhìn thấy kiểu dép này ở đâu thì mách giúp cho em với nhé
    Em cảm ơn các mẹ nhìu nhìu, :Rose
    Hình đính kèm

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,482 Bài viết

• 1,850 Được cảm ơn

ở Lý Chính Thắng, SG có đó chị
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,001 Bài viết

• 1,060 Được cảm ơn

giày này đang hot nè hihi. Em thấy giờ trên mạng bán nhìu lắm đó chị. Nhưng mà em có mua giày ở 1 chỗ này, m mang thấy dễ đi và chắc chắn lắm, chị vào thử xem nhe
    http://7phan.com/
    tuy mẫu ko đa dạng nhưng có đôi em thấy ưng ý ^^

Em thấy đôi này đc nè: http://7phan.com/index.php/giay-cao-got/n011/
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 109 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Shop Hiền trên đường Phạm Ngũ Lão quân Gò Vấp ý chị, đi đường Nguyễn Thái Sơn qeo vào Pham Ngũ Lão (dg này 1 chiều), chi cứ đi hoài nhìn bên tay phãi co shop hiền ak.... shop này giày zép mênh mông... có bào hành nữa :Silly: , nó hem cho mình phiếu bảo hành nhưng hum bữa ban em mua giày ở đó, xài 1 thời gian 1 rớt mấy cái hột đá, đem ra nó sửa free lun, đi típ bình thường :Silly: giá ở đó thi <300 :Silly:
    Bek ký cái rỳ bi h
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 183 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

Chủ top giống hệt mình , chân cỡ 39 rất khó mua giầy dép ở cửa hiệu bình thường , chỉ mua đc hàng XK híc híc
    Mình cũng đang tìm đôi giầy giống như bạn tìm , thấy có vẻ dễ đi
    Từ trứoc giờ mình toàn đi bệt thôi
    Ko quen đi cao got , nên phải chọn đôi ôm chân và chắc chắn và ko bị đau như giầy có mũi nhọn
    Bạn nào biết ở HN chỗ nào bán giầy cỡ to như trên chỉ mình nhé
    :Battin ey:Người đến từ sao Kim :Battin ey:
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 140 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

Chị chủ top đến lý Chính Thắng, vào những cửa hàng bán giày vnxk (chứ vào mấy cửa hàng đoạn đầu toàn hàng tàu thôi) là có. Kiểu chiến binh màu nude này đang là mode mà, sz to thì vnxk chuyên trị r` . Có điều nhớ trả giá nhé chị, ở đó bán hàng nói giá trên trời dưới giếng lắm, hôm nay nói 1tr ngày mai nói 900k , nhưng mà trả 600k vẫn bán =)) (khuyên chị ăn mặc bình dân 1 chút đến dễ trả giá hơn )
    • 830 Bài viết

• 757 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hotmusic Xem bài viết
    Chủ top giống hệt mình , chân cỡ 39 rất khó mua giầy dép ở cửa hiệu bình thường , chỉ mua đc hàng XK híc híc
    Mình cũng đang tìm đôi giầy giống như bạn tìm , thấy có vẻ dễ đi
    Từ trứoc giờ mình toàn đi bệt thôi
    Ko quen đi cao got , nên phải chọn đôi ôm chân và chắc chắn và ko bị đau như giầy có mũi nhọn
    Bạn nào biết ở HN chỗ nào bán giầy cỡ to như trên chỉ mình nhé
    Chị 39 cũng đỡ em tới 40 lận đây này, bữa em cũng mua 1 đôi hao hao thế này, màu đen nhìn vậy chứ tới 8 phân lận, cao quá đi bất tiện nên em bỏ xó mới đi vài lần luôn.
    • 23 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

thanks em :Smiling:
    Cơ mừ chị ở ngoài HN, nên chắc không xem được dép rùi
    hu hu :Sad:
    dù sao cũng cảm ơn em, chắc sẽ có nhiều mẹ có sở thích như chị sẽ tìm đến địa chỉ này.
    • 23 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Pinky_S Xem bài viết
    Chị chủ top đến lý Chính Thắng, vào những cửa hàng bán giày vnxk (chứ vào mấy cửa hàng đoạn đầu toàn hàng tàu thôi) là có. Kiểu chiến binh màu nude này đang là mode mà, sz to thì vnxk chuyên trị r` . Có điều nhớ trả giá nhé chị, ở đó bán hàng nói giá trên trời dưới giếng lắm, hôm nay nói 1tr ngày mai nói 900k , nhưng mà trả 600k vẫn bán =)) (khuyên chị ăn mặc bình dân 1 chút đến dễ trả giá hơn )
    Hic, chị ngoài HN em ah, nên chắc chị không xem được dép rùi, hu hu,
    • 23 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yomost_01 Xem bài viết
    ở Lý Chính Thắng, SG có đó chị
    hí hí, quên không giới thiệu với chị em là tớ ngoài HN, nên chắc không mua được dép rùi
    nhưng dù sao cũng cảm ơn em
    biết đâu nhờ topic này mà nhìu mẹ như chị có thể tìm được dép như ý, nhỉ?
    • 23 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhaphi136 Xem bài viết
    giày này đang hot nè hihi. Em thấy giờ trên mạng bán nhìu lắm đó chị. Nhưng mà em có mua giày ở 1 chỗ này, m mang thấy dễ đi và chắc chắn lắm, chị vào thử xem nhe
    http://7phan.com/
    tuy mẫu ko đa dạng nhưng có đôi em thấy ưng ý ^^

Em thấy đôi này đc nè: http://7phan.com/index.php/giay-cao-got/n011/
    Thanks em
    • 23 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi canhngoc2011 Xem bài viết
    Chị 39 cũng đỡ em tới 40 lận đây này, bữa em cũng mua 1 đôi hao hao thế này, màu đen nhìn vậy chứ tới 8 phân lận, cao quá đi bất tiện nên em bỏ xó mới đi vài lần luôn.
    Ặc ặc, toàn mẹ chân "voi" với nhau nhỉ?
    Iem cũng đi cỡ 40 nè, chẹp. Trước giờ toàn trung thành với mấy em Xỏ ngón + giầy bệt + dép quai đế thấp
    Chạ lả đợt này em may được mấy cái quần công sở + áo sơ mi --> mặc nhìn đẹp lắm, nhưng nếu đi dép thấp thì làm giảm đi 1 nửa vẻ đẹp của bộ quần áo.
    hic, thía là em lại phải đi lùng dép, hí hí. ngại cái chân to với ít sọp binh nên khó tìm dép quá
    Cóa mẹ nào ở HN bít chỗ nào có bán dép này nữa thì PM em cái nhá.
    Thanks các mẹ
    • 983 Bài viết

• 261 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi canhngoc2011 Xem bài viết
    Vậy thanh lý cho chị nhé, đi mua ở LCT mà phải trả giá thì ...............chị mua đồ sợ trả giá lắm, bữa bon chen mua 1 đôi Noir size 39 rồi mà vẫn chật, buồn ghê............:Sad::Sad::Sad:
    À chị ở SG.