TIN TÀI TRỢ.

Hãng lens nào cao cấp và uy tín??

• 0 Lượt chia sẻ
  • 537 Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mấy mẹ ơi, mình có đứa con gái năm nay 15 tuổi, con mình cận đến 6 độ. Mà mang kính thì dày quá nhiều lúc thấy con gỡ kính ra mắt cứ lừ đừ thành ra con mình tự ti với đôi mắt lắm. Bà bạn thân con nói con tập đeo kính áp tròng cho mắt đỡ dại. Mấy mẹ ở đây có ai cho con đeo kính áp tròng chưa ạ??? Chỉ mình với, Mình cần hãng kính áp tròng nào cao cấp với uy tín

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Con bạn cận có 6 độ hả, con mình cận đến 8 độ này vì chưa có đủ điều kiện để mổ mắt nên đành cho cháu nó đeo kính áp tròng. Bữa cháu có dẫn mình qua bên nice eyes xem và đặt một đôi. Thấy cháu nó mang ổn với giá cả cũng ổn lắm đấy.

3I05imURKnRZvU-kpx_QXgEZgRZthq56CV8lE5pVhVoeuOx_R-z1jiFC0GdloOfoPFwEuDQg37qs2e9uAf6LV3I9w-gOGw
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi maymayho Xem bài viết
    Mấy mẹ ơi, mình có đứa con gái năm nay 15 tuổi, con mình cận đến 6 độ. Mà mang kính thì dày quá nhiều lúc thấy con gỡ kính ra mắt cứ lừ đừ thành ra con mình tự ti với đôi mắt lắm. Bà bạn thân con nói con tập đeo kính áp tròng cho mắt đỡ dại. Mấy mẹ ở đây có ai cho con đeo kính áp tròng chưa ạ??? Chỉ mình với, Mình cần hãng kính áp tròng nào cao cấp với uy tín
    Mình cũng đang xài một đôi bên nice eyes, công nhận hàng chính hãng có khác, xài êm mà không cộm mắt. Chị chủ thớt cứ mua cho cháu nó một đôi bên nice eyes thử, vì mình dùng thấy ok nên mới giới thiệu cho chị đấy.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Địa chỉ này nè nhé các bạn
    195/15 đường Nguyễn Văn Thương Phường 25 Bình Thạnh
    Hotline: 0866 82 82 65 .