TIN TÀI TRỢ.

Em thích áo dạ của Tăng Thanh Hà!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 13.5K Lượt đọc
  • 71 Trả lời

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 56 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Em xin dài dòng 1 chút ạ, em rất kết 2 chiếc áo dạ của em Tăng Thanh Hà dưới đây, có mẹ nào biết chỗ bán hoặc may kiểu dáng áo tương tự này thì giúp em với ạ. Cảm ơn mọi người rất nhiều!

.
    ha.1
    ha.2

ha.11 ha.5

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 267 Bài viết

• 106 Được cảm ơn

Áo đẹp quá ,em thích cái áo mầu hồng ở trên quá, nhìn mãi mới nhớ ra là Tăng Thanh Hà đóng phim " Bỗng dưng muốn khóc "
    • 294 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

lạc đề tí, mình thích kiểu tóc bên trên của Tăng Thanh Hà quá, đây là xoăn giả hay thật thế nhỉ,liệu ra hàng có làm được thế này không???Bác nào biết cho em ý kiến với,không biết có bị xoá không:Thinking:
    • Chờ kích hoạt
    • 11 năm
    • 161 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Mình cũng thik style của em nè quá. Dưng mà mình cao có 1m6, chân thì ko được thẳng ..hu..hu. Đi boot thế nào đây ???:Thinking:
    • 2,774 Bài viết

• 223 Được cảm ơn

Áo này ở Thượng Hải bán cực nhiều bạn ạ. Tớ nghĩ chắc em ý mua bên đó. NẾu bạn thích quá thì mang cái ảnh này ra thợ may để họ may cho, mà nếu có may thì quyết nhanh lên ko các hàng may chẳng nhận khách nữa đâu.
    Ngày 23.04.06 Khoai đã chập chững 5 bước. Những bước đi đầu tiên vào đời của Khoai.. :4:
    • Thành viên tích cực 2015
    • 14 năm
    • 1,140 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Tớ thích cái túi của Tăng Thanh Hà :Battin ey: . Cuối tháng lĩnh lương mà ước bao giờ lương mình đủ tiền mua cái túi :Sigh:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,203 Bài viết

• 788 Được cảm ơn

Tăng Thanh Hà đẹp quá. Quần áo cũng đẹp. Mình cũng thích mặc vậy nhưng lùn quá mặc nhìn cùn.
    • 546 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Tóc bạn í là tóc nối mẹ nó ạ...!
    hoá ra từ nãy đến giờ cái gì của Tăng Thanh Hà cũng đẹp, các mẹ nhở?
    • 2,258 Bài viết

• 1,336 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi atic Xem bài viết
    Mình cũng thik style của em nè quá. Dưng mà mình cao có 1m6, chân thì ko được thẳng ..hu..hu. Đi boot thế nào đây ???:Thinking:
    Em cũng thích mê mẩn, dưng mà cộng đến dăm cm nữa mới cao bằng mẹ atic cơ:Crying:.
    You're my honeybunch, sugarplum, pumpie umpy umpkin, you're my sweetie pie.
    You're my cuppycake, gumdrop, snookum snookums, the apple of my eyes.
    • 294 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngoclan_134 Xem bài viết
    Tóc bạn í là tóc nối mẹ nó ạ...!
    hoá ra từ nãy đến giờ cái gì của Tăng Thanh Hà cũng đẹp, các mẹ nhở?
    ui ,chị ơi, em chửa chồng con gì sất,không mẹ nó được đâu, kẻo lại ế trơ ra thì chít:Sad:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 124 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Trăng rằm Xem bài viết
    lạc đề tí, mình thích kiểu tóc bên trên của Tăng Thanh Hà quá, đây là xoăn giả hay thật thế nhỉ,liệu ra hàng có làm được thế này không???Bác nào biết cho em ý kiến với,không biết có bị xoá không:Thinking:
    em cũng thích cái tóc này quá,hình như tóc nối vì TĂNG THANH HÀ vừa mới cắt ngắn mà ta??:Thinking:..
    Hiihhi, mẹ nào ở SÀI GÒN biết chỗ nào uốn tóc đẹp như vậy chỉ em nhe..nhìn ghiền luôn,cám ơn mấy mẹ nhiều....:Rose:
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 244 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Mình thấy Mango cũng có mấy cái áo khoác kiểu giống cái màu đỏ đó bạn. Cái màu hồng đẹp quá nhưng không biết là bán ở đâu:Sigh:
    Đi loanh quanh trong sân có con gà có con gà!
    • Chờ kích hoạt
    • 11 năm
    • 161 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mecongai Xem bài viết
    Em cũng thích mê mẩn, dưng mà cộng đến dăm cm nữa mới cao bằng mẹ atic cơ:Crying:.
    Mẹ nó ơi, dòm chữ ký của tớ đi, 36 tuần, mẹ nó còn có khả năng mà diện được, chứ tớ thì còn đang trực "vỡ chum" cơ. Nhìn iem Hà thik quá nên ới lên cho đỡ thèm thế thôi :Crying:
    • 176 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sky09 Xem bài viết
    em cũng thích cái tóc này quá,hình như tóc nối vì TĂNG THANH HÀ vừa mới cắt ngắn mà ta??:Thinking:..
    Hiihhi, mẹ nào ở SÀI GÒN biết chỗ nào uốn tóc đẹp như vậy chỉ em nhe..nhìn ghiền luôn,cám ơn mấy mẹ nhiều....:Rose:
    chi tới tiệm tóc KHÔI đường Lý Tự Trọng Q1 nhé.
    • 2,258 Bài viết

• 1,336 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi atic Xem bài viết
    Mẹ nó ơi, dòm chữ ký của tớ đi, 36 tuần, mẹ nó còn có khả năng mà diện được, chứ tớ thì còn đang trực "vỡ chum" cơ. Nhìn iem Hà thik quá nên ới lên cho đỡ thèm thế thôi :Crying:
    Chị ui, em không làm chữ ký chứ em còn hơn chị những 5 ngày cơ, 35 weeks 6 days:Laughing:. Hôm trước em vác bụng bầu đi may váy để sau sinh mặc mà từ chị thợ may đến khách hàng khác đều nhìn em như thể sinh vật lạ:Sigh: (chả là số đo các vòng của em không bao giờ thay đổi từ lúc chưa bầu bé thứ nhất đến lúc chuẩn bị sinh bé thứ hai:Sad:, khác mỗi V2).
    You're my honeybunch, sugarplum, pumpie umpy umpkin, you're my sweetie pie.
    You're my cuppycake, gumdrop, snookum snookums, the apple of my eyes.
    • 2,940 Bài viết

• 3,014 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sky09 Xem bài viết
    Mình làm ở KHÁNH VĨNH HOÀNG đường TRẦN HƯNG ĐẠO.
    NÓI lời hay ý đẹp
    KHÔNG tẩy chay nhãn hàng
    VỚI tinh thần đoàn kết
    HÀ tất phải hoang mang
    :https://www.webtretho.com/forum/f22/h.../#post33393940
    • 1,383 Bài viết

• 101 Được cảm ơn

Mình cũng thích làm xoăn kiểu nàyrooling:, nhg mình béo wa làm sợ già, mới lại làm xoăn phải có thời gian chăm sóc mà mình lại ngại chăm sóc lắm, hehe thôi chung thuỷ với tóc thẳng vậy/
    • 5,116 Bài viết

• 2,428 Được cảm ơn

Mấy bạn giới thiệu chỗ làm tóc ở SG, thì cho thêm cái giá nữa nhé!!! Cám ơn nhiều!:Battin ey:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 4,144 Bài viết

• 1,997 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BABY CHÀ BÔNG Xem bài viết
    Mình làm ở KHÁNH VĨNH HOÀNG đường TRẦN HƯNG ĐẠO.
    Uốn + nhuộm = bao nhiêu vậy Chà Bông ?
    Thanks
    • 3,445 Bài viết

• 229 Được cảm ơn

Ở HN có rất nhìu shop nhận order quần áo thời trang HK theo catalogue hay trên trang web HK, order 7 ngày sau có hàng, giá cả cũng rất hợp lý
    vào đây xem thử nhé http://enbac.com/p86748/Don-Nam-moi-...-xinh-yeu.html
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4