TIN TÀI TRỢ.

em muốn tìm địa chỉ mua nước hoa uy tín ở HN

• 0 Lượt chia sẻ
  • 7.51K Lượt đọc
  • 18 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 59 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

hi có chị nao` biết trên MR hay WTT có người bán hàng xách tay mà ko cần order bảo e với,với lại muốn test mùi của các hãng như Dior,Issey Miyake,Chloe...có ở các store HN như Vincom,Parkson ko ạ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kanchapon Xem bài viết
    hi có chị nao` biết trên MR hay WTT có người bán hàng xách tay mà ko cần order bảo e với,với lại muốn test mùi của các hãng như Dior,Issey Miyake,Chloe...có ở các store HN như Vincom,Parkson ko ạ
    https://www.facebook.com/nuochoaluuthienhuong
    nước hoa Lưu thiên Hương nó xách tay có vẻ tin tưởng đc, nếu mẹ nó ở hà nội. tuy nhiên vẫn phải kiểm chứng mẹ nó ạ,
    • 12 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

https://www.facebook.com/miphamxachtayhangus
    em moi mua nc hoa tang mẹ hôm 20/10 tại cái page này này thấy cũng ok phết chị ạ chị thử xem
    • 74 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Mình hay mua nước hoa của mẹ này,bán hàng chuẩn lại tư vấn nhiệt tình, cứ đến test mùi thoải mái.hehe, mẹ này cũng bán ở WTT vs MR và nh web khác nữa, có cả fanpage , bạn vào tham khảo xem thế nào, trước đặt tên là HOpe Shop nhưng mới đổi thành Scentvilla, bán hàng cũng đc 5,6 năm rồi nên bạn có thể yên tâm phần nào nhé, mua hàng ko hài lòng còn được trả lại cơ
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kanchapon Xem bài viết
    Bạn tham khảo link của tớ nhé.Nước hoa được tặng nên tớ chuyển nhượng lại với giá rẻ http:///Ha-Noi/Hang-hieu-Nuoc-hoa/p1...N-HE-2014.html
    • 67 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Em mang từ Pháp về vn 46 chai cách đây 2 năm cho biếu các kiểu giờ còn tầm 18 chai trong đó có mấy chai nữ guerlain,dg,giorgio,nina richi,givenchy. em đang muốn bán nếu có nhu cầu thì chị inbox em. em mua ở sephora và marionnaud bên pháp là 2 shop bán lẻ mỹ phẩm uy tín chắc hàng cũng ok.
    PS: em mua giảm giá dịp đầu năm mới chỉ = 60-70% giá gốc hàng ngày bên pháp nhưng em bán lại giá gốc đấy.
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em quen 1 chị bán hàng xách tay từ Đức, Pháp. Chị ấy có bán cả nước hoa. Nếu mẹ có nhu cầu thì có thể pm theo thông tin ở dưới của em, em sẽ giới thiệu trực tiếp để nhận được giá hấp dẫn nhé.
    Vũ Hằng
    Thiết kế website chuyên nghiệp, uy tín tại Hà Nội
    Email : hang@tatthanh.com.vn
    Điện thoại : 0915 99 66 08 - YM: Vuhang_tatthanh
    • 9 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Đương nhiên khi bán hàng các shop họ đều có cách để thử mùi cho bạn, mình thi khi mua hàng bên nước ngoài cty họ hay tặng kèm ống vial nhỏ tầm 1-2ml để thử
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hangvu_tatthanh Xem bài viết
    Em quen 1 chị bán hàng xách tay từ Đức, Pháp. Chị ấy có bán cả nước hoa. Nếu mẹ có nhu cầu thì có thể pm theo thông tin ở dưới của em, em sẽ giới thiệu trực tiếp để nhận được giá hấp dẫn nhé.
    B giới thieu chi mình vs. Tks
    • 119 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Tớ có 1 bô nuoc hoa gồm 1 nc hoa và 2 dưỡng thể đc xã tặng hàng xách tay mỹ ( co a ban di cong tac tai my)dolce gabbana nhưng mà tớ chỉ ở nhà chăm con dùng thì tiếc,nếu bạn quan tâm hãng này thì tớ để lại

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    • 92 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

oánh dấu ạ
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hangvu_tatthanh Xem bài viết
    Bạn có thể giới thiệu hộ mình với không ạ
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

01626554869(zalo)
    Cac c co nhu cau mua nuoc hoa cu pm e tu van a
    Doir.chanel.escada.gucci...
    Hàng sigapore gia phai chang a
    Test thu thoai mai a
    • 28 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Sau một lần mua phải nước hoa giả, bây giờ mình chỉ tin tưởng mỗi Nước hoa Nga Paris thôi. Uy tín, chất lượng
    • 28 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Mình có nhận đặt các loại nước hoa, hàng xách tay ở store bên Nga nhé, đảm bảo hàng thật made in france
    Ngân Nga's home - Nhận order các loại nước hoa, mĩ phẩm các hãng Pháp, quần áo giày dép các hãng Tây Ban Nha - Hàng xách tay từ store bên Nga - Đảm bảo chính hãng, NO FAKE, có bill, bọc, code đầy đủ - Giá mềm hơn so với thị trường

LH Ngân Nga's home - 0165 911 0993
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhà mình chuyên nước hoa xách tay từ Pháp, bạn có thể tham khảo tại đây nhé
    https://www.facebook.com/hang.nguyenthu.161
    Hoặc LH: 0904275551
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em là sinh viên, vừa qua em có đi học trao đổi ở nước ngoài nên có mua được 1 sô loại về bán
    Chanel No5
    Vera Wang Princess Night và Princess
    Marc Jacobs Daisy,
    lancome : tresor in love, la vie est belle
    Giorgio Armani: si
    gucci: basic
    Nếu chị muốn mua co thê liên lạc vs em qua sô 0936,838,895, em đảm bảo hàng auth made in Fr, Us, Uk, chị có thế kiểm tra thoải mái ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 35 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Minh hay mua nước hoa ở shop Scentvilla bên Cầu Giấy các mẹ ạ. Chị chủ bán hàng nhiệt tình, test thoải mái luôn
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 49 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

https://www.facebook.com/Scentvilla/

các mẹ tham khảo ở đây nhé, hàng chuẩn mà thái độ phục vụ tốt, kinh nghiệm về mùi hương tốt, nên tư vấn mùi cho khách rất chuẩn. Mình thích cách tư vấn ở đây, giờ tìm được shop như thế nay hiếm lắm