Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Đồ thêu tay và may đo

• 0 Lượt chia sẻ
  • 11.6K Lượt đọc
  • 51 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 685 Bài viết

• 608 Được cảm ơn

Mẹ Sếu&Bờm khéo tay quá. Các mẹ có thể tham khảo thêm trong trang Web www.simplicity.com
    Có vi phạm các bạn báo giúp Mod nha
    :Rose: Email: Mod_KNH2@webtretho.com.vn

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 383 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Chị Loan SB ơi, em đã mua quyển sách đó rồi. 65K, trên đường Đinh Lễ.
    Susothantien ơi, để mình thực hành trong quyển sách, nếu khó quá thì nhờ bạn giúp nhé.
    NQM (HN)
    • Mẹ Anh Minh Khách
    Trích dẫn Nguyên văn bởi BePiu
    Susothantien ơi, để mình thực hành trong quyển sách, nếu khó quá thì nhờ bạn giúp nhé.
    Ui, thế hóa ra mình mua bị đắt rồi. Hôm đi tìm mua sách, mình lượn rất nhiều nơi, đang lúc nản lòng quá rẽ qua hiệu sách í thì nhìn thấy, mừng ơi là mừng. Lần sau chắc sẽ rẽ qua Đinh Lễ trước. Hình như sách ở Đinh Lễ rẻ nhất hay sao ấy nhỉ?

Mình và Huế đang bàn nhau mở dịch vụ may phục vụ các mẹ. Hôm nay mình đã chuyển cho Huế 2 cái váy để may rồi. Hi vọng sẽ may được với giá rẻ nhất để các mẹ tiết kiệm tiền.
    • Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 319 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

CHị Loan ơi : CHị làm ở 31 Hai bà trưng à: là ISOS hay môi giới Jardine hay... vậy. Cơ quan em ở 35 Hai bà trưng mà
    :Kiss: Con càng lớn càng đáng yêu
    Cun con dang yeu cua me

• 2,008 Bài viết

• 246 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BePiu
    Mẹ Bepui ơi, bạn còn nhớ địa chỉ ĐInh lễ là bao nhiêu không để mình bảo em gái mình mua sách ở đó gửi sang cho mình. CẢm ơn bạn nhé
    • 2,255 Bài viết

• 285 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me napoleon
    Mẹ Bepui ơi, bạn còn nhớ địa chỉ ĐInh lễ là bao nhiêu không để mình bảo em gái mình mua sách ở đó gửi sang cho mình. CẢm ơn bạn nhé
    Chị ơi,các cửa hàng ở dọc phố đinh lễ hoặc phố nguyễn xí đều bán 65k chị ạ,có cả sách dậy thêu,móc...hay lắm.
    Cuộc đời này thì ngắn,nỗi nhớ quá dài..
    Và cũng đã đủ lớn để mong được bé lại- Như ngày hôm qua
    • 2,326 Bài viết

• 2,344 Được cảm ơn

Nếu thích học cắt may các mẹ nên vận dụng thực tế. Sách dạy rất khó hiểu và được một mẫu theo ý mình thì ko có đâu. Nếu ai thích cắt thì post hàng mẫu lên mình sẽ vẽ thiết kế cho
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 141 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

Mình có quyển catalogue xuân hè 2006 về quần áo trẻ em từ 0-12 tuổi của Pháp khoảng 250 trang (www.vertbaudet.fr) bạn nào thích thì mình gửi tặng. Mình chỉ có 1 quyển thôi cho nên bạn nào viết cho mình trước thì mình gửi cho bạn đấy, ghi rõ cho mình dia chỉ, mình gửi bưu điện nên nhanh là 10 ngày mà lâu thì 1 tháng thậm chí hơn.
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 141 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

Vậy mình sẽ gửi quyển catalogue cho mẹ Pokemon nhé.
    • 1,499 Bài viết

• 155 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi uigioi
    Vậy mình sẽ gửi quyển catalogue cho mẹ Pokemon nhé.
    Mình cũng muốn đặt một quyển, mẹ uigioi làm ơn cho hỏi trang này có phần tiếng Anh không????? nếu không có thì hơi bị tiếc nhỉ? Cảm ơn mẹ cháu nhé.
    Alo của tớ: 09041 73 78 :LoveStruc:
    YM nhé: baby_toddler_shop
    Nhà tớ ở gần Hồ Hoàn Kiếm nhé :LoveStruc:
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 141 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoalacuabienkhoi
    Mình cũng muốn đặt một quyển, mẹ uigioi làm ơn cho hỏi trang này có phần tiếng Anh không????? nếu không có thì hơi bị tiếc nhỉ? Cảm ơn mẹ cháu nhé.
    chỉ có tiếng pháp thôi mẹ nó ạ, nhìn hình xem mẫu là chính ý mà. Mà mình chỉ có mỗi 1 quyển để tặng nên mẹ nó ko đặt được đâu ạ.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình là mẹ của 2 cô con gái, 2M (Chị Moon và emMilk) lúc còn con gái mình rất mê học thêu ,đan, nói chung là nữ công gia chánh và chắc bởi thế nên mình đã sinh 2 cô công chúa xinh đẹp. Mình rất thích tự tay thiết kế và thêu váy áo cho 2M nhà mình. Lúc nào cũng độc đáo và dễ thương. Không mất nhiều thời gian và tiền đâu bạn ạ mà mình lại có cảm giác rất vui và thích thú khi được mọi người trầm trồ nhìn 2M diện nữa.Nếu bạn thích mình có thể giúp bạn thêu cho bé gái nhà bạn.
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3