TIN TÀI TRỢ.

Đồ tập yoga

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.05K Lượt đọc
  • 10 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 255 Bài viết

• 98 Được cảm ơn

Em tìm ko thấy topic nói về đồ tập yoga, nên em xin lập topic này xin chia sẻ địa chỉ bán đồ tập yoga từ trung bình tới cao cấp ở sài gòn hay hà nội mà có bán online cũng được. Ai biết địa chỉ nào bán thì chia sẻ nhé. thanks all

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 181 Bài viết

• 189 Được cảm ơn

mình nghĩ có thể lên parskon mua đồ của các nhãn hàng thể thao đó. nike hay puma gì đó cung duoc
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 47 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

Ra ngã tư sở nhìn thấy đồ nào rộng rãi chút thì mua, kiểu quần alibaba cũng đc.
    • 67 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

Mẹ nó có thể tham khảo những mẫu đồ tập yoga của nhà e tại website: dotapyoga.vn.
    Rất mong sớm đc phục vụ mẹ nó. Thanks!
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

không có đại chỉ ở SG à? em hơi ngại mua ol
    "Có bao nhiêu người đi qua thương nhớ mà quên được nhau..."
    (Nguyễn Phong Việt)
    • 67 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kieunhan0312 Xem bài viết
    không có đại chỉ ở SG à? em hơi ngại mua ol
    Dạ hy vọng thời gian tới e sẽ triển khai được thị trường sg để phục vụ các mẹ sg. Hiện tại nhà e đã bán online cho rất nhiều mẹ trong đó ạh.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 816 Bài viết

• 366 Được cảm ơn

web zalora thấy bán cũng được nè bạn: http://www.zalora.vn/women/the-thao/...ir=desc&page=1
    • 3 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Đồ tập yoga khá đơn giản. bạn chỉ cần đi chợ tìm những đồ thun co giãn, thoải mái và thấm mồ hôi là có thể tập yoga thoải mái.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nàng có thể xem bên Omkar Yoga ấy, giá thì ở mức trung bình khá nhưng được cái thiết kế và sản xuất ở Việt Nam nên mặc yên tâm
    • 32 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Bạn nào có nhu cầu tăng kg hay giảm kg thì inbox mình nha , m sẽ chỉ giúp các bạn

Gởi từ ứng dụng Webtretho của phuonganh81xc
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các chị biết chỗ nào bán đồ tập gym yoga giá cả vừa phải và chất lượng tốt không ạ, cho em xin vài shop tham khảo mẫu với ạ