TIN TÀI TRỢ.

Địa chỉ mua giày đế bệt, giày búp bê đẹp?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 36.3K Lượt đọc
  • 36 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 86 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Chair Xem bài viết
    Các chị ơi cho em hỏi ké ở HN có chỗ nào đóng lót giày uy tín ạ (lót để chân 35 đi giày 36, chân 36 đi giày 37 đấy). Hôm trc em vừa order 1 em giày đẹp lắm, sz 36 thế mà lúc về lại hơi rộng, mua đi lót để đi cho chắc với vững hơn (ko bị tụt gót )
    45 Quang Trung bạn nhé, mình toàn mang giày ra lót gót ở đấy, lót xong đi rất êm + chắc chân
    :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 88 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Phố Nguyễn Quý Đức nhé (HN) . Toàn hàng rẻ nhưng e mua đôi guốc ở đấy đi hơi bị đau chân. Mẫu mã đẹp, rẻ nhưng chất lượng ko = hàng đắt đc
    • 41 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Các mẹ cho em hỏi ở đâu bán những đôi búp bê kiểu người lớn mà size nhỏ không ạ, chân em cực nhỏ ý, tầm size 33 thôi, vào hàng trẻ em thì toàn kiểu xấu òm mà xấu hổ nữa hix hix, giúp em với nha
    à quên, em ở tphcm nha
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em là con trai , đang tính tặng cho bạn gái đôi giày búp bê mà không biết nên mua ở shop nào , các chị các mẹ biết thì tư vấn dùm em với T.T có link của shop càng tốt ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 970 Bài viết

• 596 Được cảm ơn

Nếu ở SG đấy đi vào khu Lưu Văn Lang bên hông chợ Bến Thành đó, model lắm, đẹp xinh mà giá khoảng 200K trở lại, dép cao gót cũng đẹp. Có mấy em chân dài cũng hay vào mua lắm nha. Mình trước đây cũng hay lùng mua giày lắm vì váy nào thì giày nấy mà mà jo chung thủy với chổ này rồi. Chỉ tiếc là k có nhiều tiền để mua nhiều thôi. Chẹp chẹp.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 15 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Lý chính thắng trước đây đi hết tất cả các tiệm giày mà ko lựa được đôi nào luôn mới ghê T_T
    • 30 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhungoc89 Xem bài viết
    Các mẹ cho em hỏi ở đâu bán những đôi búp bê kiểu người lớn mà size nhỏ không ạ, chân em cực nhỏ ý, tầm size 33 thôi, vào hàng trẻ em thì toàn kiểu xấu òm mà xấu hổ nữa hix hix, giúp em với nha
    à quên, em ở tphcm nha
    Chân nhỏ thế thì mang mẫu đi đóng cho vừa chân thui, 35 là chân cô tấm người nhớn rùi, mà hàng đó có mẫu còn k có size 35 cơ
    • 37 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Chuẩn bị sang thu rồi, cả nhà mình đi giày xinh đi cho đẹp
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ghé shop hạt dẻ nha bạn, mẫu giày đẹp á!
    https://www.facebook.com/pages/H%E1%...67075556893341
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 20 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

lI3amxZ
    Bạn tham khảo giày si xem. Đôi này mình mua giày si nè. Thích lắm mình mang đi khoe suốt😌😌😌

Gởi từ ứng dụng Webtretho của he0lu.jk
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình hay mua gày ở tiệm Giày da văn phòng trên Trần Minh Quyền. Có mấy mẫu búp bê nơ nhìn nhẹ nhàng mà mang khá êm chân
    • 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có bạn nào biết cửa hàng làm giày dép ngoại cỡ không ak.
    HuHu Chân em bé quá đi ra ngoài mua không có đôi vừa chân
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

e cung muốn mua o sg nhé
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em mua hàng Juno. Hàng hơi đắt ạ, nhưng chất lượng rất ok. Còn săn hàng rẻ thì em hay lên Shopee, nhưng săn không kịp, mấy chị quá nhanh. Link mua: https://mia.vn/san-pham/kakashi-mowa-sling-s-grey
    S_QSFfqSDGRBYZfBiX6vKCVj-qhxgM231fc3X4g5Y5hI915TM1znyBnXuHay9zffr72Z7wxyk8ppk3JZ7bTTRQONNgKJssE
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em mua hàng online, được khuyến mãi vận chuyển. Hàng Juno giá đắt nhưng mẫu mã đẹp và bền. Link tham khảo: https://mia.vn/san-pham/kakashi-mowa-sling-s-greyn9o3aGkkSc8yTTjhLQqc50Ic40rtx-I367-ELCmGUmxi925XIH1_GvRNNli-WZyZs-kNXPix9YF9cVLBX_J6xzxUMkb6QrQ
    • 45 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

mình cũng đang có nhu cầu tìm giày như vậy ở hà nội mà chưa thấy chỗ nào làm uy tín, chuyên nghiệp cả. các bạn có thông tin gì thì share mình với nhé.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi minhphred Xem bài viết
    em đang cần mấy loại này mà đi tìm suốt chả thấy có. hay tại là chưa đến mùa hè hả các chị
    có chị nào biết cho em địa chỉ với
    many thanks:Rose::Rose::Rose:
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2