Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Chỗ mua và may đồ len, áo rét

• 0 Lượt chia sẻ
  • 7.85K Lượt đọc
  • 16 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 164 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Em mới biết một chỗ may đồ len ,cotton khá đẹp mà giá lại rẻ đây,muốn chia sẻ cho các mẹ tham khảo. Các mẹ đến cổng sau chợ nguyễn Công Trứ-cụ thể là số 2/71 nguyễn công trứ -nhà may Phương Anh. Giá may khá mềm,khoảng 30-40 nghìn tiền công cho 1 áo tuỳ kiểu.May bằng máy may công nghiệp ba chân nên may hàng len,cotton đẹp lắm như đồ may sẵn ấy,nhất là các loại đầm thì đẹp lắm. Các mẹ thử xem nhé
    myphotos001myphotos018

(Chữ ký vi phạm Nội quy bị xóa bởi Admin. Đề nghị tham khảo lại Nội quy Ở đây.)
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên tích cực 2015
    • 14 năm
    • 157 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tihin
    Em mới biết một chỗ may đồ len ,cotton khá đẹp mà giá lại rẻ đây,muốn chia sẻ cho các mẹ tham khảo. Các mẹ đến cổng sau chợ nguyễn Công Trứ-cụ thể là số 2/71 nguyễn công trứ -nhà may Phương Anh. Giá may khá mềm,khoảng 30-40 nghìn tiền công cho 1 áo tuỳ kiểu.May bằng máy may công nghiệp ba chân nên may hàng len,cotton đẹp lắm như đồ may sẵn ấy,nhất là các loại đầm thì đẹp lắm. Các mẹ thử xem nhé
    Mẹ Tihin ơi, thế mua vải cotton, len ở đâu thì nhiều và đẹp. Mẹ Tinhin chỉ mình để mình may luôn thể.
    • 1,605 Bài viết

• 591 Được cảm ơn

E cũng rất quan tâm đến đồ len & coton, mặc đẹp, lại ấm. Bây giờ vải len & coton cũng sẵn nữa. Nhưng e chỉ băn khoăn 1 điều là ở đó có tư vấn kiểu cho mình không nhỉ, hay là có nhiều kiểu lạ, đẹp không. Nếu bắt mình phải tự nghĩ kiểu thì mệt lắm, vì như thế mình là nhà thiết kế rùi còn đâu
    Nấm yêu múa bale sao mà dễ thương thế :Kiss::Kiss::Kiss:

Nụ cười mùa thu tỏa nắng

M cần thanh lý bàn phấn mới tinh, giường, kệ ti vi để dọn nhà nhé
    https://zaodich.com/forum/f2935/hn-th.../#post27154100
    • 197 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mẹ tihin oi có phải nhà may này ỏ trong cho Nguyên Cong Trú ko.May có đúng hẹn ko em thấy các nhà may hay sai hẹn làm mình phải đi lại nhiều lần.Thes mẹ tihin có biết mua vải c«ttn ỏ đâu ko?
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 1,911 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Chip2Beo
    Mẹ Tihin ơi, thế mua vải cotton, len ở đâu thì nhiều và đẹp. Mẹ Tinhin chỉ mình để mình may luôn thể.
    Ở gần chỗ làm mình (phố Nguyễn Đình Chiểu- rất gần chỗ may ở Nguyễn Công Trứ) có mấy hàng vải rất nhiều vải len và cotton, đủ các màu. Chị em cơ quan mình toàn mua vải ở đây, chẳng phải đi chợ Hôm làm gì cho xa. Mẹ nào thích qua đây mua vải rồi đi may luôn rất tiện.Nếu đúng là mấy hàng may ở trong chợ Nguyen Công Trứ thì mình cũng đã may nhiều rồi, nhưng chưa may đồ len mà chỉ may sơ mi và quần thôi, nói chung cũng tạm đc, giá cả hợp lý.

Zf9wp7
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 164 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Các mẹ ơi,em vừa ra đó sa ngã mất 4 cáo áo len và một cái quần rồi. Chị ấy may trước cho hai cái áo len mặc cũng thấy xịn lắm cơ. các mẹ chịu khó kèo nhèo là lấy nhanh lắm. Em thì không hay đi mua vải, toàn đặt may luôn thôi. Nhưng thấy mọi người hay ra chợ thành công hoặc chợ hôm thôi,hoặc sang ninh hiệp. ở đấy các chị ấy cũng may cả váy nữa đấy.
    Đúng cửa hàng ở trong chợ nguyễn công trứ,ngay cổng sau ấy, em toàn đi đằng phố nguyến công trứ vào mà. Các chị cứ bảo là Hằng giới thiệu(em tên là Hằng mà) đảm bảo giảm giá mà lấy nhanh.Các mẹ thử xem nhé.
    myphotos001myphotos018

• Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 164 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Hôm qua bà chị em bảo có mấy mẹ đã ra may đồ rồi, cảm ơn các mẹ đã ủng hộ nhé. Hiện nay chị ấy có thêm một số mẫu may mới diện tết đấy, các mẹ tranh thủ làm tí đê
    myphotos001myphotos018

• Thành viên tích cực 2015
    • 15 năm
    • 3,344 Bài viết

• 2,738 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tihin
    Hôm qua bà chị em bảo có mấy mẹ đã ra may đồ rồi, cảm ơn các mẹ đã ủng hộ nhé. Hiện nay chị ấy có thêm một số mẫu may mới diện tết đấy, các mẹ tranh thủ làm tí đê
    Cảm ơn bạn đã cho đc nhé. Nhưng ở đấy có vải sẵn không bạn?
    rooling:tulisfamilyrooling:
    • 1,385 Bài viết

• 72 Được cảm ơn

các me oi co me nao biết cho mua vai may ao len va may ao choang o dau không nhi,chi gium cho em voi.Vi em co ba chi lam tho may,moi lan thi chi ay van di mua ho va may cho lươn,dao nay gan tét roi nhiêu việc nen minh phai tu di mua vay.Cac me biết thi post gium em nhe,em can phai di mua nagy vao Cn nay chu neu không thi se không kíp mác tét mát.Cam on các me nhiêu.
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 1,092 Bài viết

• 2,317 Được cảm ơn

Chị ơi vải thì cứ chợ Hôm & Phùng Khắc Khoan thôi. Nhiều vô kể và cũng đẹp lắm. Mua vài mảnh là biết cách mặc cả ngay ấy mà.
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 4,930 Bài viết

• 313 Được cảm ơn

nếu sợ hoa mày chóng mặt (vì nhiều quá ko biết chọn cái nào) thì vào những hiệu Vải nhật cũng Ok đấy
    • 1,385 Bài viết

• 72 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi SongAn
    Chị ơi vải thì cứ chợ Hôm & Phùng Khắc Khoan thôi. Nhiều vô kể và cũng đẹp lắm. Mua vài mảnh là biết cách mặc cả ngay ấy mà.
    Nhưng mà mua ở những chỗ ấy người ta nói thách lắm.maf em thì không muốn đi mua hàng cứ phải mặc cả giá,với lai có mặc cả thì cũng chẳng biết bao nhiêu là hợp lý.
    • 4,795 Bài viết

• 597 Được cảm ơn

Theo mình biết thì giá vải len dao động từ 30-55 nghìn/mét mà ,
    Khi con gái yêu tròn 1 tuổi

BoiBoi1
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 107 Bài viết

• 123 Được cảm ơn

Hôm qua không biết là ngày gì mà ông sếp của mình cứ quát ầm cả lên. Buổi trưa mấy chị em trong phòng bực quá rủ nhau ra chợ hôm khuân được bao nhiêu là vải: nào là vải len, vải cotton, vải may quần,may áo vét. Nhưng bây giờ mua xong chẳng biết may ở đâu cho đẹp cả. Các mẹ giúp em với: địa chỉ may áo len và địa chỉ may vét đẹp với ạ. Em cảm ơn mọi người nhiều nhiều!
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 107 Bài viết

• 123 Được cảm ơn

Hôm qua không biết là ngày gì mà ông sếp mình cứ quát ầm lên. Buổi trưa mấy chị em trong phòng rủ nhau đi giải đen bằng cách ra chợ Hôm khuân bao nhiêu là vải: nào là vải len, vải cotton, vải may quần, may vét. Nhưng bây giờ chẳng biết may ở đâu cho đẹp cả. Các mẹ giúp mình địa chỉ nhà may áo len và vét đẹp với ạ. Mình cảm ơn các mẹ nhiều nhiều!
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me cu Tam Xem bài viết
    Hôm qua không biết là ngày gì mà ông sếp mình cứ quát ầm lên. Buổi trưa mấy chị em trong phòng rủ nhau đi giải đen bằng cách ra chợ Hôm khuân bao nhiêu là vải: nào là vải len, vải cotton, vải may quần, may vét. Nhưng bây giờ chẳng biết may ở đâu cho đẹp cả. Các mẹ giúp mình địa chỉ nhà may áo len và vét đẹp với ạ. Mình cảm ơn các mẹ nhiều nhiều!
    Mẹ cháu không đọc từ bài đầu tiên của topic à?
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 107 Bài viết

• 123 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi be-nghe Xem bài viết
    Mẹ cháu không đọc từ bài đầu tiên của topic à?
    Mình đọc rồi nhưng muốn nhờ các mẹ tư vấn thêm các địa chỉ mới để tham khảo cơ mà!