Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Chỗ mua áo sơ mi nữ dài tay hoặc lửng tay

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.1K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 257 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Tình hình là cơ quan mới ko cho phép mặc áo sơ mi tay ngắn nên mình đang phải tìm mua sơ mi lửng tay or dài tay. Hôm nay đã lượn Chùa Bộc, Cầu Giấy, Tôn Đức THắng mà mua được đúng 1 cái áo dài tay của Mello:Sad: Thứ 2 này mình bắt đầu đi làm chỗ mới rồi. CHị em nào biết chỗ mua áo chỉ mình với nhé. Mình cảm ơn trước :Rose:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 280 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Bạn ra cuối Nguyễn Thái Học gần với Cửa Nam (chỗ mà anh công an hay đứng ý) có CH đồ công sở tên là Đức Nam. Sơ mi tờ mua giá 180n thui, có rất nhiều mẫu mã để lựa chọn. Nó có một CH nữa ở hàng Lược nhưng tớ ko biết đc.

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 25 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

có đùa không đấy, ở HN cách 5 m lại có 1 hàng quần áo mà không biết mua ở đâu???
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 257 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Cảm ơn mẹ Hạt mít nhé Tớ sẽ ra thử xem.

Trích dẫn Nguyên văn bởi Turquoise Xem bài viết
    có đùa không đấy, ở HN cách 5 m lại có 1 hàng quần áo mà không biết mua ở đâu???
    Tớ mới về lại Hà Nội đc 1 tuần. Thêm nữa sơ mi ngắn tay thì dễ chứ sơ mi dài tay tớ chưa biết mua chỗ nào. Comment như thế này của bạn tớ ko welcome đâu. thế nhé
    Gặp em mà không yêu em...
    Yêu em mà không yêu nồng nàn...
    là 2 điều anh không bao giờ làm nổi
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 660 Bài viết

• 192 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Zelly Xem bài viết
    Cảm ơn mẹ Hạt mít nhé Tớ sẽ ra thử xem.

Tớ mới về lại Hà Nội đc 1 tuần. Thêm nữa sơ mi ngắn tay thì dễ chứ sơ mi dài tay tớ chưa biết mua chỗ nào. Comment như thế này của bạn tớ ko welcome đâu. thế nhé
    Mùa này mua hàng dài tay đúng là hơi khó. Mẹ nó qua các nhà may chuyên đồ công sở đặt may cũng được. Ở Thái Hà có một cửa hiệu rất to, may đồ lấy ngay sau 24h đấy (chắc đắt lắm:Smiling
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,326 Bài viết

• 845 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Zelly Xem bài viết
    Tình hình là cơ quan mới ko cho phép mặc áo sơ mi tay ngắn nên mình đang phải tìm mua sơ mi lửng tay or dài tay. Hôm nay đã lượn Chùa Bộc, Cầu Giấy, Tôn Đức THắng mà mua được đúng 1 cái áo dài tay của Mello:Sad: Thứ 2 này mình bắt đầu đi làm chỗ mới rồi. CHị em nào biết chỗ mua áo chỉ mình với nhé. Mình cảm ơn trước :Rose:
    Bạn qua bên X-series ấy có sơ mi dài tay đó...có cả loại cài cuflinks cho nữ nữa...
    • 393 Bài viết

• 196 Được cảm ơn

G2000 ở Giảng Võ cũng có nhiều áo sơmi dài tay đấy chị.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 257 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Cảm ơn các mẹ, hôm qua em lượn Yoshino với Alcado thì các em bán hàng toàn bảo chị đợi đến mùa thu sẽ có áo sơ mi dài tay:Battin ey: Cuối cùng em đành lên enbac xem hàng QC, TQ. Mai mới đi xem thử, hy vọng mua được đủ 5 cái mà mặc quay vòng :Sick:

@chuotbachbeo: Mình vào G2000 ở Giảng Võ sao thấy chất lượng tệ quá. Ngày trc mình xem ở Sing áo rất đẹp, chẳng nhẽ G2000 Hồng Kông áo lại tệ thế. Mình định mua cho anh xã cái áo sơ mi, nhìn cái cổ nhăn 1 bên mình hỏi em bán là lỗi áo à? Em ý bảo ko chị ạ, chất vải nó thế. Mình bảo chất vải thế sao 1 bên bị nhăn 1 bên cổ lại phẳng thì em ý bảo tại may lớp lót bên trong 2 bên khác nhau chứ ko phải lỗi. Nghe thấy thế mình cắm cúi đi thẳng thề k bao giờ quay lại nữa.
    Gặp em mà không yêu em...
    Yêu em mà không yêu nồng nàn...
    là 2 điều anh không bao giờ làm nổi
    • Đã bị khóa
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 40 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

mình thấy mẹ nó đặt may là hợp lý nhất đấy.