TIN TÀI TRỢ.

Cho e xin địa chỉ chữa quần áo uy tín! Many thanks!

• 3 Lượt chia sẻ
  • 3.53K Lượt đọc
  • 10 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 296 Bài viết

• 202 Được cảm ơn

E mới mua cái váy liền 1.5 T mà hơi ngắn, e định ra thợ người ta làm cái đai đen vào váy cho nó dài ra chút , vì đằng nào e cũng thắt thắt lưng bản to lên đấy mà ko biết có được ko? CHị nào biết địa chỉ nào chữa quần áo tốt cho e xin, e sợ mang vao mấy tiệm linh tinh họ tháo ra tháo vào lại hỏng mất dáng cái váy, Tại cái cổ áo nó làm béo đẹp quá nên cứ lưu luyến, mà đổi h cũng chả biết đổi sang cái gì vì e ưng mỗi cái đấy

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 296 Bài viết

• 202 Được cảm ơn

ôi ko ai bít chỉ cho em với ạ??? e ở HN nhé !!! plzz
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 47 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bluerose85 Xem bài viết
    ôi ko ai bít chỉ cho em với ạ??? e ở HN nhé !!! plzz
    Trời, mẹ này hỏi đúng địa chỉ roài, mình biết có 1 chị sửa quần áo cực chuẩn luôn, mấy chị em toàn gọi là "bàn tay vàng" đó mặc dù chỉ làm tại nhà thôi.
    Mình chỉ đường cho mẹ nó nhé: Chị này tên là Lài, ở Khâm THiên. Mình sẽ tả cho bạn đi vào nhà chị ấy từ phía Lê Duẩn nhé. Bạn đi từ đường Lê Duẩn, vừa qua đường sắt thì rẽ vào ngõ đầu tiên bên tay trái đường. Ở đấy nhiều hàng sửa quần áo nhưng nhà chị ấy cũng ko khó tìm. Bạn cứ đi được khoảng 100m bắt đầu nhìn lên phía trên, bên phải, thấy cái biển bé bé ghi sửa quần áo, dòng dưới hình như là luyện chữ đẹp thì phải (vì nhà chị ý trên tầng 2 của khu tập thể). Đặc điểm nhận dạng nữa là ngay chân cầu thang lên nhà chị ấy có 1 quán nước.

Cũng dễ tìm thôi, mình cũng tìm ra được khi được tả như thế.
    Mẹ nó mà mang đến đấy đảm bảo sẽ ưng ý.
    Goọdluck
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 296 Bài viết

• 202 Được cảm ơn

e cám ơn chị nhìu nha xo xo xo
    • 13 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chị cuntet07 ơi,chị cho em sdt của chị í được k ạ.Mà cái áo của em là áo khoác cánh dơi,em muốn sửa cho tay cánh nhỏ bớt đi chị ạ,ko bít chị Lài có sửa đc ko?và có đắt k chị?Vì nhà em xa lắm,xuống tận đấy nên hỏi chị trước.hihi.tks c nha~:Angel:
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 47 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuyman5989 Xem bài viết
    Chị cuntet07 ơi,chị cho em sdt của chị í được k ạ.Mà cái áo của em là áo khoác cánh dơi,em muốn sửa cho tay cánh nhỏ bớt đi chị ạ,ko bít chị Lài có sửa đc ko?và có đắt k chị?Vì nhà em xa lắm,xuống tận đấy nên hỏi chị trước.hihi.tks c nha~:Angel:
    Chắc là sửa được thôi, giá cả thì chắc tùy từng cái sửa nhiều hay ít, em gọi điện cứ hỏi xem khoảng tầm bn (chắc ko đắt đâu vì chị ấy sửa tại nhà mà).

Số đthoại nhà chị Lài 35186491.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 47 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Em Bluerose sửa xong báo cáo chất lượng, giá cả nhé
    • 38 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

e cũng đánh dấu để hôm nào tìm đường đến sửa quần áo
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 292 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

thế ở SG là chỗ nào, mẹ nào bit ko chỉ giúp mình zới?
    • 595 Bài viết

• 101 Được cảm ơn

ôi các chị ơi thế chị lài đấy có sửa dc quần bò ko ạ?áo len nữa......
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hiện mẹ em nhận sửa chữa quần áo tại nhà giá cả cực kỳ hợp lý, vì mẹ trước làm trong công ty dệt may hà nội hiện về hưu giờ làm thêm tại nhà.
    sửa chữa tất cả các loại quần áo nói chung. như : thay khóa ( các loại khóa nhé, khóa túi thời trang, khóa quần áo rét , khóa quần bò....). Cắt gấu quần, gấu váy, bóp, chiết váy áo...sửa áo 2 lớp, ban lớp....
    chị em nhà mình ai có nhu cầu vui lòng mang đến n
    hà hộ em nhé, trước em thường đến tận nhà lấy đồ và giao đồ luôn nhưng giờ bận quá nên không làm được, nếu chị nào bận quá có thể mang qua nhà cho mẹ em rồi để lại địa chỉ em sẽ mang trả.
    nhà cô bích lan. nhà số 1 ngõ 71 ngách 71/5 phố phương mai - đống đa - hà nội. nhà em ở đối diện đồn công an phương mai..

nich yahoo : hoasuongrongnui

Sdt : 01699883718

Thay khóa Quần âu : 14.000đ
    Thay khóa Quần bò : 15.000
    thay khóa áo chống nắng :22.000
    Thay khóa áo 2 lớp : 25.000
    thay khóa áo 3 lớp :30.000
    Chữa bóp bụng : 14.000
    nới bụng rộng ra :14.000
    Cắt gấu quần âu ; 12.000
    Cắt gấu quần bò : 15.000
    - Ngoài ra thay khóa các loại túi xách các loại không có gọng cứng, tất cả các loại khóa đều có thể làm được.
    - Cắt gấu quần bò,gấu váy bằng máy công nghiệp, quấn bèo