TIN TÀI TRỢ.

Cách phối đồ cho nàng chân ngắn

• 13.5K Lượt chia sẻ
  • 274K Lượt đọc
  • 66 Trả lời

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 154 Bài viết

• 1,783 Được cảm ơn

Chào cả nhà, mình là Dani, (tự hào ) là thành viên của nhà Mặc Đẹp trên forum WTT. Hôm nay mình xây nhà mới cho gocDani, kênh Youtube về phối đồ và làm đẹp của mình. Hi vọng đây sẽ là nơi giúp các bạn gái chân không dài như mình có thêm nhiều thông tin về cách chọn và phối đồ cho tôn dáng nhất .

Một chút về gocDani:
    • +gocDani là kênh Youtube về Beauty & Style do Dani lập ra và điều hành (nôm na vừa làm GĐ vừa kiêm chân quét dọn )
    • +Tớ post video mới mỗi tuần về cách phối đồ
    • +Ngoài ra gocDani còn có seri về "xây dựng tủ quần áo" rất được nhiều bạn ủng hộ tại blog của gocDani - link
    • +Dani rất thích 8 chuyện với các bạn về nhiều thứ, và Facebook là nơi tuyệt vời để chúng ta trao đổi - link
    • +gocDani rất đa dạng về phong cách từ nhẹ nhàng nữ tính, đến cá tính, sexy. Cho dù bạn là dân VP, học sinh, sinh viên hay chủ doanh nghiệp thì Dani chắc chắn bạn sẽ tìm được một chút gì đó cho mình tại gocDani

Một chút về Dani:
    Tên tiếng Anh: Danielle, gọi tắt Dani
    Năm sinh: cuối 82 đầu 83
    Chiều cao: 1m50 hay 1m52 gì đó, chênh nhau có 2 cm nên không bao giờ có ý định đo một lần cho chính xác
    Gia cảnh nhân thân: gốc Bắc, sinh và lớn lên ở SG, hiện đang sống tại Melbourne, Úc. Có chồng và một con gái nhỏ (sinh năm 2013)

Mình hướng đến việc xây dựng gocDani thành một ngôi nhà nơi không khí luôn vui vẻ, mọi thành viên đoàn kết thân thiện. Và trên hết là ngôi nhà nơi các tư liệu và bài viết đều đều mang tính thực tế cao và giàu các thông tin bổ ích.

gocDani luôn mong sẽ đón nhận thêm nhiều thành viên mới và các ý kiến đóng góp xây dựng cho góc nhỏ của chúng ta ngày một hoàn thiện hơn.

Rất mong sẽ nhận được sự ủng hộ của cả nhà.

Love,

Dani

IMG_2787-copy-1024x768

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 154 Bài viết

• 1,783 Được cảm ơn

Và đây là video mới nhất của gocDani, lookbook phối chân váy maxi đen với áo crop :-). Vừa nữ tính mà lại không kém phần cá tính :-)

6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 154 Bài viết

• 1,783 Được cảm ơn

Cách mặc đẹp khi ở nhà

Mặc đẹp ngay cả khi ở nhà mùa Hè Thu

Trong clip này Dani sẽ nói về cách mặc đẹp ngay cả khi ở nhà. Đây là câu hỏi của một số bạn đã gửi cho mình trong thời gian qua

Để mặc đẹp ngay cả khi ở nhà thì chúng ta phải hiểu rõ định nghĩa của đồ mặc ở nhà và đồ ngủ
    • Đồ ở nhà: mặc lúc về nhà, nhìn lịch sự, kín đáo để nếu có sống cùng bố mẹ chồng hay bất chợt có bạn đến chơi nhà hoặc chạy nhanh ra chợ mua bó rau cũng không sao.
    • Nói cách khác Đồ mặc nhà = đồ mặc ra đường dạng đơn giản
    • Đồ ngủ: mặc lúc đi ngủ, chỉ cần thoáng mát, thoải mái và sexy (cho những bạn có nhu cầu)
    • Người Việt Nam hay nhầm lẫn giữa 2 khái niệm này. Cứ về nhà là thay bộ đồ bộ hình gấu mèo xanh đỏ, thùng thình. Nhìn vừa thiếu lịch sự khi có khách đến chơi lại mất điểm thẩm mĩ với chồng

Video này sẽ giúp thay đổi quan niệm của bạn về đồ mặc ở nhà và giúp bạn mặc đẹp ngay cả khi bận rộn dọn dẹp nhà cửa và chăm con.

Chúng ta cần lưu ý các điểm sau:

Tiêu chí đồ mặc ở nhà: gọn gàng, màu sắc hài hoà, thoáng mát, dễ cử động mà vẫn đẹp, kín đáo và lịch sự

Đầu tư thoả đáng: Tránh tư tưởng “đồ mặc ở nhà thì phải rẻ tiền”, tiền nào của nấy. Bạn có thể canh sale để mua được đồ tốt mà giá rẻ, nhất là các dịp cuối năm hay lúc sang mùa mới và sale đồ của mùa cũ. Hoặc những đồ mặc ra đường mà bạn đã chán thì thay vì vứt đi, nếu phù hợp hãy chuyển chúng thành đồ mặc ở nhà

Màu sắc:
    Không gì ngại hơn là phải dành thời gian nghĩ cách phối màu cho đồ mặc ở nhà. Dani có một công thức nhanh và luôn luôn đúng, đó là: chọn một màu thân trên hoặc dưới, phần còn lại thì hoạ tiết, hoa lá hoặc nhiều màu. Nếu tuân theo công thức này bạn sẽ không bao giờ phải lo lắng về việc chỏi màu, không hợp màu, bạn có thể nhắm mắt bốc cái áo hay cái quần bất kì nào trong tủ và chúng sẽ vẫn hài hoà với nhau.
    (có hôm trong tủ Dani còn đúng 1 cái áo trên hoa, quần cũng hoa, không thể đỡ được. Từ sau đó Dani quyết định toàn bộ quần là màu sắc và áo là 1 màu – áo hoa vàng và quần hoa xanh nền đen)

Chất vải:
    Thun cotton cho mềm và thoáng. Chỉ cần bạn mặc đồ lót bên trong là ok

Số lượng:
    Đủ 7 bộ cho 7 ngày ở các nước phương Tây hoặc ít hơn nếu bạn bạn ở Việt Nam vì vn giặt đồ nhiều lần trong tuần

Kiểu dáng:
    Tuỳ theo sở thích, môi trường nên mỗi người có những lựa chọn khác nhau. Dani sẽ nêu điểm hay dở cũng như các lưu ý của tất cả các loại quần áo để giúp bạn quyết định.

Quần short:
    • Các loại quần có dáng như trong hình. Không quá bó, không quá ngắn và cũng không nên quá dài. Còn ngắn đến đâu thì do bạn quyết định.
    • Nên tránh quần short jeans nếu môi trường không cho phép. Vì Quần short jeans ôm và ngắn thường sẽ đẹp hơn nhưng lại nhìn không được lịch sự nếu bạn ở cùng bố mẹ chồng
    • Cẩn thận khi chọn quần short dáng đơn giản bằng chất liệu thun (nhất là thun lạnh) vì nhìn sẽ giống quần ngủ

Quần ¾:
    Lựa chọn an toàn và cơ động, khi cần có thể chạy ra chợ mua bó rau mà không cần phải thay đồ
    Có nhiều kiểu dáng và chất liệu cho bạn lựa chọn

Quần dài:
    Có 2 loại, quần bó dạng legging và quần crepe
    Quần crepe: rộng rãi, thoáng, dễ cử động, lịch sự và phong cách. Có thể mặc chạy đi đón con cũng được.
    Nếu bạn cao thì có thể chọn ống xuông, còn như Dani thì Dani chọn ốm dạng hơn ôm ở phần cổ chân, làm chân mình nhìn đỡ ngắn

Leggings/jeggings
    • Khi thời tiết hơi se lạnh bạn có thể mặc quần dài bó dạng leggings/jeggings ở nhà
    • Nên chọn Jeggings (kết hợp giữa Jeans và leggings – bó và co giãn như legging nhưng nhìn lại giống quần jeans) nhìn lịch sự hơn leggings .
    • Bạn có thể mặc jeggings đi ra nhà sách hay dẫn con ra công viên gần nhà chơi cũng vẫn phù hợp

Váy liền: đặc biệt phù hợp cho những ngày cuối tuần khi bạn muốn diện một chút nhưng vẫn linh hoạt để chủ động việc chăm con, nấu nướng và đón khách đến chơi nhà

Chọn váy liền:
    • Chân váy không quá bó cũng không quá xoè. Bó quá khó cử động, xoè quá mỗi lần đứng lên ngồi xuống vạt váy dễ tung lên nếu là chất vải mềm
    • Không nên chọn các váy thiết kế đơn giản và bằng chất vải thun (nhất là thun lạnh) → dễ nhìn giống đồ ngủ

Chân váy:
    Cũng như chân của váy liền, không quá bó cũng không quá xoè. Bó quá khó cử động, xoè quá mỗi lần đứng lên ngồi xuống vạt váy dễ tung lên nếu là chất vải mềm

ÁO:
    Kiểu dáng: dễ mặc nhất là áo thun basic ngắn tay, hơi rộng một chút để cho thoáng mát, đỡ bị dính mồ hôi ở nách áo
    Chất liệu: Thun
    Màu sắc: Tuỳ bạn nhưng hãy nhớ: để dễ phối nhất thì nếu bạn đã chọn phần dưới (quần/chân váy) nhiều màu thì áo chỉ nên đơn sắc và ngược lại
    Cách mặc: đóng thùng theo Dani thấy là cơ động nhất. Bỏ ngoài quần dễ bị nhìn luộm thuộm

ÁO KHOÁC:
    Mùa Thu hơi se lạnh bạn chỉ cần khoá thêm chiếc cardigan bên ngoài là xong
    Mình hay chọn cardigan 1 màu → dễ phối nhất. Màu dễ mặc và sạch: xám, đen, nude

Vậy là chúng ta đã sẵn sàng để nhìn xinh đẹp ngay cả khi ở nhà rồi ☺. Để gút lại bài này các bạn cần nhớ

Tiêu chí đồ mặc ở nhà: gọn gàng, màu sắc hài hoà, thoáng mát, dễ cử động mà vẫn đẹp, kín đáo và lịch sự

Đầu tư thoả đáng: Tránh tư tưởng “đồ mặc ở nhà thì phải rẻ tiền”, tiền nào của nấy

Bạn nhớ tóc tai cũng cần được gọn ghẽ nữa nhé. Chúc các bạn gái luôn xinh xắn và tự tin trong mắt ông xã lúc ở nhà.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 154 Bài viết

• 1,783 Được cảm ơn

Sau đây là 2 cách Dani style quần short giả da cho mùa Thu này. Hơi bị trẻ trung và teen nên không biết các bạn công sở có ưng không, xin khất lại với các bạn nào thích phong cách chững chạc hơn trong video khác nhé.

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 154 Bài viết

• 1,783 Được cảm ơn

Hôm nay Dani có 3 gợi ý về trang phục mùa Thu cho bạn. 3 bộ đồ dành cho 3 tính cách khác nhau từ nhã nhặn, cá tính cho đến ngọt ngào

Outfit 1: Màu pastel nhã nhặn
    Mình rất thích chất tối giản của bộ này

Cách phối:
    Bảng màu là các tông nhạt và nhã nhặn, bắt đầu với chiếc áo khoác mỏng màu lòng tôm, tiếp tới là áo thun trắng basic, quần jeans màu xanh nhạt và ủng màu nâu nhạt.

Nữ trang rất quan trọng ở trang phục này. Mình cần sự nổi nhưng không chói, vừa để tạo điểm nhấn nhưng lại không quá nổi bật. Sự quá trớn sẽ làm mất đi hình ảnh nhã nhặn và fresh mình đang xây dựng, còn đơn điệu quá sẽ làm cho cả bộ trang phục cực kì tẻ nhạt vì hiện giờ chúng ta chỉ có những mảng màu đơn sắc, không tí hoạ tiết nào. Vì thế mình chọn đôi bông tai 2 hạt tròn to.

Điểm cuối cùng tạo sự sống động cho trang phục là chiếc ví tay tối giản màu trong với hình dạng khá lạ mắt.

Kinh nghiệm:
    Dani chỉ cho hờ áo vào trong quần, bên cao bên thấp và thả ngoài ở đằng sau. Đóng thùng hết toàn bộ sẽ tạo cảm giác hơi cứng, còn bỏ hết ngoài quần nhìn sẽ rất thùng lùng, chưa kể áo khoác ngoài mỏng và không có dáng nhất định.

Outfit 2: Sắc net
    Đây là chiếc áo mình thích nhất cho mùa Thu này. Giá chưa đến $30 nhưng nhìn cứ như $60, $70. Áo có mặt trước và cánh tay màu xám, thân sau đen, cổ và đuôi áo màu trắng giống như mình đang mặc một cái áo trắng bên trong.

Cách phối:
    Để tạo nét mình chọn quần giả da bó và san dang cao gót dạng buộc dây.

Về cách dùng nữ trang thì không có gì sáng tạo, mình chọn chiếc vòng cổ tông vàng đeo dưới cổ áo. Đồng hồ dây trắng mặt vàng cho đi cùng với sắc trắng của cổ áo và sắc vàng của vòng. Màu vàng tiếp tục được nối sang đôi bông tai tròn nhỏ và cuối cùng là chiếc ví tay với đường cắt gọn và sắc nét để hoàn tất bộ trang phục.

Kinh nghiệm:
    Thường với tay áo dài không bó kiểu này mình hay xắn hoặc kéo lên để tạo dáng. Mình cảm giác tay áo xuông dài không rộng hẳn không bó hẳn làm cánh tay mình nhìn ngắn đi.

Để kiến chân dài hơn bạn nên đi giày cùng màu với quần. Ở đây mình kéo gấu quần trùm ra bên ngoài giày, che phần da chân giữa quần và giày, tạo cảm giác chân dài ra.

Outfit 3: Ngọt ngào
    Đây không phải là outfit mình sẽ mặc ra đường vì nhìn rất giống các em teen nhưng mình lại rất thích vẻ ngọt ngào hơi là lạ của nó

Cách phối:
    Mặc áo len ra bên ngoài chiếc váy liền. Cách này giúp bạn tận dụng được cái loại váy liền từ Hè sang Thu. Để tạo sự thú vị cho trang phục mình chọn tất cổ chân màu hồng và đi giày màu kem. Áo len, váy liền hoạ tiết, tất hồng, giày 2 màu đã đủ để tạo điểm nhấn cho trang phục nên phần còn lại mình chỉ điểm nhẹ đôi bông tai nhỏ hình bông hoa và chiếc ví tay dạng cổ điển đơn giản.

Kinh nghiệm:
    Gấu được gấp vào bên trong ở đằng trước giúp chiếc áo len nhìn vừa vặn với mình hơn. Đằng sau bạn có thể gấp vào hay thả tự do đều được.

Dani đã giới thiệu xong 3 gợi ý về trang phục mùa Thu và rất muốn biết bạn thích bộ nào nhất. Hãy subscribe và “Like” nếu bạn thích video này. Cám ơn các bạn đã xem và hẹn gặp lại lầ tới :-)
    • 3,304 Bài viết

• 1,347 Được cảm ơn

Mình có đứa bạn nó thần tượng gocDani ghê luôn.
    Ngày nào cũng vô blog xem có bài j mới.
    odQrodQrp7
    pVoPp7

2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 154 Bài viết

• 1,783 Được cảm ơn

Mùa Giáng Sinh sắp đến, DANI xin giới thiệu với bạn 3 gợi ý để mặc chân váy cho buổi tiệc cuối năm ở chỗ làm. Nếu bạn không phải mặc đồng phục thì hi vọng bạn sẽ tìm được chút cảm hứng từ các outfit trong video này.

Điểm cần nhớ là trang phục không nên quá đơn giản, tẻ nhạt nhưng cũng không nên quá cầu kì và hở hang. Xét cho cùng chúng ta vẫn phải đi làm ngày hôm đó.

Dani không thích đi vớ màu với váy cho các dịp tiệc tùng cho nên mình sẽ chỉ cho bạn một mẹo nhỏ với vớ da. Đó là đi 2 lớp vớ màu da người. Lớp trong dày hơn để giữ ấm, lớp ngoài mỏng để đánh lừa thị giác. Mọi người sẽ nghĩ là bạn chỉ đi dạng vớ da mỏng cho văn phòng. Nếu chỉ đi lớp vớ da giày nhìn sẽ không thật, rất giống chân giả.

Outfit 1: Lavender Lady/ Tím Dịu Dàng
    Khi ở văn phòng thì bạn có thể bỏ vòng cổ ra và mặc thêm áo khoác blazer hoặc cardigan cho lịch sự. Vì Noel là mùa Xuân ở úc nên mình chọn chân váy hoa và áo sát nách màu tím đi cùng tông màu.

Giày màu nude giúp chân dài ra, vòng cổ statement màu trắng tạo sự sinh động cho trang phục. Mặc dù nhìn rườm rà nhưng vì chỉ có một màu nên chiếc vòng cổ này vừa tạo điểm nhấn mà không quá chỏi với hoạ tiết váy.

Hoàn tất bộ trang phục bằng chiếc ví tay kiểu cổ điển đơn giản.

Outfit 2: Blue pattern/ Hoạ Tiết Xanh
    Nếu bạn không thích hoa thì Dani có gợi ý về hoạ tiết tông xanh dương cho bạn. Cá nhân mình cảm nhận hoạ tiết này hơi cứng nên mình phối cùng với chiếc áo màu xanh ngọc nhẹ nhàng để cân bằng lại. Và trong giờ làm bạn có thể mặc thêm áo khoác bên ngoài.

Không phải ai cũng thích đôi giày của bộ này. Bạn có thể đổi bằng đôi khác nhưng Dani lưu ý là giày nên đơn giản và nên là màu trắng hoặc vàng thay vì đen để tạo sự sinh động cho trang phục.

Bông tai màu xanh cùng với tông màu chủ đạo.

Outfit 3: Classic monochrome/ Cổ điển đơn sắc
    Dani cực kì thích chiếc áo này. Nếu mình cao thì mình sẽ style nó với chiếc quần đen dài ống to theo phong cách nam tính. Nhưng thực tế là mình thấp bé nên chiếc áo này là lựa chọn tuyệt vời cho chân váy bó 2 lớp.

Với chiều cao khiêm tốn thì Dani khuyên bạn nên nếu thân trên đã là áo rộng thì thân dưới nên bó và ngược lại.

Phụ kiện là giày hở mũi đen và chiếc vòng tay mỏng để tạo phong cách cổ điển

Vậy là Dani đã style xong 3 chân váy cho trang phục tiệc Noel với văn phòng rồi. Nếu bạn thích video này thì hãy ấn nút “like” và subscribe nhé. Cám ơn bạn đã xem và hẹn gặp lại.
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 154 Bài viết

• 1,783 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thanhngoc81 Xem bài viết
    Mình có đứa bạn nó thần tượng gocDani ghê luôn.
    Ngày nào cũng vô blog xem có bài j mới.
    Dani rất vui khi nghe tin này . Cám ơn bạn đã share
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 154 Bài viết

• 1,783 Được cảm ơn

P6 – Tủ quần áo cơ bản mùa Đông cần những gì? số lượng bao nhiêu?

Vậy là cuối cùng bài viết được nhiều người mong ngóng đã ra lò. Thú thực với các bạn là Dani ngại viết bài về Tủ Đồ Cơ Bản lắm luôn ý. Rất là lâu và mất sức hi hi, từ khâu chọn ảnh (ảnh phải đẹp, nền trắng, không được dính mẫu), rồi lưu lại, và phối. Mất hết mấy tuần lễ và khi làm thì cứ gọi là hoa hết cả mắt, chóng hết cả mặt. Rồi khâu viết cũng rất dài và tỉ mỉ. Xong xuôi đến phần copy & paste lại link cho các sản phẩm cũng dã man chẳng kém. Seri “Tủ Đồ Cơ Bản” được mọi người đón nhận nồng hậu khiến Dani thấy công sức của mình không bị phí hoài :-)

Nếu muốn đọc bài viết này bạn hãy sang blog của gocDani - link (ad ơi, mình không cố ý dẫn link từ diễn đàn sang web khác nhưng quả thực bài này cực kì dài với hơn 40 cái hình, mình post lại không nổi. Đây là bài viết cuối cùng của seri này rồi nên mình sẽ không vi phạm lại trong tương lai đâu, mong ad châm trước và không xoá bài. Cám ơn ad nhiều @}

Screen-Shot-2014-12-01-at-1.24.46-pm-1024x694
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 154 Bài viết

• 1,783 Được cảm ơn

Video mới của gocDani cho các chị em giải trí cuối tuần . Các bạn nhớ click Like cho video bên youtube và SUBSCRIBE nhé. "Sơn móng tay review - So sánh Loreal, Maybeline và Sơn Hàn Quốc" -
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 154 Bài viết

• 1,783 Được cảm ơn

Style nữ trang cho váy liền hoạ tiết có một vài nguyên tắc nếu bạn nắm được thì sẽ rất dễ dàng, nếu không sẽ trở thành "quá tay". Trong video này Dani có nêu các nguyên tắc đó và 4 gợi ý về cách style nữ trang. Các bạn đón xem nhé.

3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 21 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Chị ơi, e oánh dấu nhé, hữu ích quá ạ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 154 Bài viết

• 1,783 Được cảm ơn

Cách mặc ít áo mà vẫn ấm trong mùa Đông. Mẹo để đi tất giấy mỏng và vẫn ấm cho các bạn gái văn phòng :-)
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 21 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Chị ơi, thêm bài chọn màu cho da ngăm đen đi c ơiiii
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 154 Bài viết

• 1,783 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi QQlibra Xem bài viết
    Chị ơi, thêm bài chọn màu cho da ngăm đen đi c ơiiii
    hi hi rất nhiều bạn quan tâm vấn đề này, chị vẫn đang tìm cách truyền tải một cách hiệu quả nhất, em cố chờ nhé.

Dani xin chia sẻ lại với các bạn tóm tắt nội dung của video "Cách phối phụ kiện cho váy len (liền) hoạ tiết"

640x640

Điểm then chốt cần nhớ là phụ kiện nên đơn giản, đơn sắc và cùng màu với hoạ tiết váy. Các loại bông tai, vòng dạng statement nhiều màu sắc sẽ làm cho tổng thể bộ trang phục vô cùng rối mắt. Nguyên tắc này áp dụng cho tất cả các loại phụ kiện từ mũ, vớ chân, cho đến giày, v..v

Để minh hoạ bạn có thể xem hình trên hoặc video cụ thể hơn ở bài post phía trên hay theo (ad ơi mình không dẫn link ra khỏi diễn đàn bữa bày đâu, chỉ vì video đã post ở trên rồi, giờ mới nghĩ ra post bài có chữ, nên post thêm video sợ giống spam. Ad thông cảm, lần sau mình sẽ post bài chữ luôn cùng video. Thanks ad)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 21 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Hi, e sẽ đợi ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 154 Bài viết

• 1,783 Được cảm ơn

Tóc phiêu lưu ký P3

• 21 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Hay quá . Rất ý nghĩa . Cảm ơn Dani rất nhìu ❤️❤️

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Khongkipnoiyeuem
    • 32 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thanks Dani
    • 5 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

cảm ơn chủ top nhé, mình thuộc tuýp người thấp, phối hợp đồ cũng khó, chẳng biết nên mặc thế nào cho phù hợp, mình cũng thích mặc váy nhưng hỏi mọi người nếu mặc váy maxi có xấu không nhỉ?
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4