TIN TÀI TRỢ.

Các mẹ tư vấn dùm mình : mặc váy gì cho đẹp?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.28K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 672 Bài viết

• 422 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Dáng người mình rất khó mặc quần áo, mình muốn mua váy về mặc cho điệu đà, xinh xắn mà khó quá, các mẹ tư vấn hộ mình với nhé :
    Mình nặng 67kg, người chắc, ngực đầy chắc cỡ 88, eo nhỏ khoảng 70, mông cỡ 100
    người cao 1,6m
    mình trông dáng người eo, nhưng khổ nỗi chân xấu quá, vòng đùi rất to cỡ 50 thì phải, bắp chân và cổ chân to, to lắm í, bốt cao cổ cỡ 40 không kéo lên được,
    chân ngắn và cong. Các mẹ xem mình nên mua váy thế nào, ở đâu, mình nghĩ chắc mình phải mặc loại váy dài đến ngang bắp chân thì ok, nhưng mình không tìm được loại đó, cám ơn các mẹ nhiều.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 5,377 Bài viết

• 6,093 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    tốt nhất mẹ nó lên up cái ảnh toàn thân lên đây cho mọi người tư vấn cho dễ mẹ nó ạ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

bạn nên chọn mẫu đầm ôm eo, dài qua gối một chút để che đi khuyết điểm chân to, thử ghé qua cửa hàng Lechat studio 132 Lê Lai xem, ở đó bán đồ lụa, có nhiều mẫu đầm phù hợp với bạn đó.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 40 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

http://www.facebook.com/Rosieshop187 chị thử tham khảo 1 vài mẫu váy trong này xem ạ! Cái chính là mình cứ phải tự tin lên chị ạ!