Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Các mẹ giúp em địa chỉ mua áo kí giả Nam với ạh

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.82K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 208 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Các mẹ trên DD ơi, tình hình là AX em ở xa có nhắn em là tìm mua áo kí giả cho anh ấy (cái loại ko có tay ấy), em thì chưa bao giờ mua áo này nên chưa có kinh nghiệm gì cũng như ko biết mua ở đâu thì tốt nên em nhờ các mẹ tư vấn giúp em ạ. Các mẹ chỉ giúp em xem mua của hãng nào mặc đẹp và địa chỉ với nhé. Em xin cám ơn các mẹ nhiều.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 4,581 Bài viết

• 2,396 Được cảm ơn

Mình thấy áo ký giả thường phải may bạn ah, ít ai mua lắm, mà ký giả thường hợp với người lớn tuổi và mặc vào mùa hè. Mình biết một cửa hàng may ký giả đẹp ở địa chỉ 122 Phố Huế - bạn có thể đến đó hỏi để họ tư vấn cho nhé.
    Mong mọi người được nhiều sức khỏe và bình an trong cuộc sống
    • 208 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meusd Xem bài viết
    Mình thấy áo ký giả thường phải may bạn ah, ít ai mua lắm, mà ký giả thường hợp với người lớn tuổi và mặc vào mùa hè. Mình biết một cửa hàng may ký giả đẹp ở địa chỉ 122 Phố Huế - bạn có thể đến đó hỏi để họ tư vấn cho nhé.

Cám ơn mẹ nó đã tư vấn nhé, nhưng may thì chắc ko được rồi vì Ax mình ko ở VN. Mà thú thật là mình cũng chưa bao giờ để ý đến cái loại áo này, mình thì hay thấy những người làm truyền hình hoặc nhà báo là hay mặc thôi.