Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Bra quyến rũ-cách chọn mua,sử dụng và bảo quản

• 827 Lượt chia sẻ
  • 95.1K Lượt đọc
  • 424 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 409 Bài viết

• 143 Được cảm ơn

É é, bài hay quá.
    Huhu, cơ mà em mua bra khó quá cơ. Em chỉ hợp Theoria mà ở HN khó kiếm quá
    Triump mặc cũng không hợp bằng em Theoria.
    Có mẹ nào mà biết mua Theoria ở HN chỗ nào thì inbox em nhé

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

75D tương đương áo Vic là 34C. bên shop amigosshop.net có bán đó mẹ nó ơi ^^. giá rẻ hơn truimp nhiều. hàng nhập chính hãng xách tay từ USA. ^^ lại màu sắc và chất lượng thì khỏi chê nhé

DSC01860

DSC01862

DSC03903

DSC03904

DSC03905

DSC03906
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 120 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mẹ Ù Xem bài viết
    Đo cỡ áo

- Dụng cụ: Sử dụng loại thước đo trong may vá. Bạn có thể nhờ ai đó đo cho mình sẽ là chuẩn nhất, nếu không bạn có thể đứng trước gương tự đo phần bầu ngực lớn nhất. Để tìm ra một số đo chính xác nhất bạn nên đo ngực trần còn không nếu đo ngoài áo, bạn phải thít chặt dây.
    Áo nịt ngực gồm 2 thành phần chính:
    - Vòng áo hay còn gọi là vòng khung có nhiều cỡ khác nhau như: 32, 34, 36,...Cỡ 32 tương đương với vòng áo rộng: 80cm, cỡ 34 sẽ tương đương với vòng áo rộng: 85 cm, và cứ như vậy mỗi cỡ sẽ cách nhau 5 cm. Bạn chỉ cần đo khung sương xườn phần dưới ngực rồi cộng với 10 cm bạn sẽ ra cỡ cần tìm.
    - Quả áo chính là phần quả trên áo nịt ngực được đo bằng các chữ cái đầu như A, B, C. A tương đương với 2,5cm, B là 5 cm, cứ như vậy, mỗi cỡ sẽ cộng thêm 2,5 cm. Để tìm ra cỡ này, bạn đo vòng ngực nới lỏng, lấy số đo này trừ đi cỡ đo vòng áo. Ví dụ: vòng ngực 85 cm, vòng khung 80 cm ( cỡ 32 ), cỡ quả áo = 85 - 80 = 5 cm, như vậy cỡ quả áo sẽ là B.
    Cứ cách vài năm bạn nên đo lại một lần, vì vòng ngực có thể thay đổi theo thời gian.
    Vậy m đo vòng chân ngực là 80, quả là 85; cỡ sẽ là B36 đúng k?
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 21 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

E chuyên bán hàng Mỹ xách tay ạ, bra Victoria Secret thì rất thích ,cực kì mềm mại,dễ chịu, tôn vòng 1 đấy ạ.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 21 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Giá áo Victoria của em bán chỉ giao động từ 700-800 thôi, màu sắc và chất lượng thì khỏi chê, các chị vào page e xem ạ : Hàng hiệu Mỹ - Ran's House , qua trực tiếp nhà e coi hàng càng thích ạ