Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

[Bơ Xanh] Gợi ý cách phối đồ cho nàng ngực nhỏ

• 1.7K Lượt chia sẻ
  • 85.9K Lượt đọc
  • 73 Trả lời

• Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 654 Bài viết

• 208 Được cảm ơn

Chị em có thể tham khảo thêm nhiều hướng dẫn phối đồ phù hợp với dáng người ở link bên dưới
    http://tuts.vn/lam-dep.html
    Người chung thủy là người yêu hết người này đến người khác
    Nhưng không yêu cùng một lúc 2 người

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 15 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Ngực nhỏ chỉ cần các cô nàng nào xitteen kết hợp với đầm suông mag giày bots nhìn rất đẹp mà không thấy khuyết điểm của mình nữa. Còn các bạn nào mặc đồ công sở thì kết hợp với các áo suông dạng rộng tí nhé đừng ôm bó sát sẽ thấy khuyết điểm ngay.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

clip sao dễ thương quá!!! mấy bộ đồ nhìn năng động...xem xong clip của bạn mình không còn thấy ngại ngùng khi mặc đò nữa, cảm ơn Bơ dễ thương nhé!!! ))
    • 38 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Công nhận ngực nhỏ có khi lại là lợi thế.hihi
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mumzmimz05 Xem bài viết
    ngực bé , chân vòng kiềng , người ốm ... thì nên mặc đồ sao cho đẹp vậy chị ?
    Bạn nên mặc áo có bèo ngực kết hợp với chân váy chữ a, hoặc váy dài qua gối một xíu
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em cũng lép :/
    • Thành viên tích cực 2015
    • 4 năm
    • 231 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

em lại thích nhỏ (mấy chị trong cty ai cũng nói em, k biết khen hay chê nữa )
    em k biết là các chj thế nào chứ đêm ngủ là em k có mặc áo ngực (em chưa chồng, chưa ny lun) ngoài ra thì em hay tự nấu chè nha đam với đậu xanh, hỗn hợp bột đậu, trc thì cũng hay uống bột sắn dây nhưng em uống chúng cho mát (em bị nóng gan) và đẹp da chứ k phải để tăng vòng 1đâu ạ. em cũng nge đâu đó những thứ em kể trên giúp tăng vòng 1đấy. các chj thử xem sao
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 74 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi quyt_vo Xem bài viết
    Ngực nhỏ vừa gọn, thoải mái, lại thời trang, mặc gì cũng đẹp khi nào muốn to lên là to được ngay (béo lên, mặc áo nâng ngực...)còn ngực to thì chả bao giờ làm cho nhỏ lại được trừ khi dao kéo. Rõ ràng Kể cho chị em 3 trường hợp họ hàng nhà tớ:

Chị 1: chị ruột tớ. Siêu vòng 1 luôn, tuổi đôi mươi đã xệ tới rốn nhé. Vùng da sát chân ngực lúc nào cũng bị ngực che nên bị hăm, ngứa, mụn đỏ này kia (mặc dù ở nhà toàn thả rông), lúc nào cũng phải rắc phấn như em bé

Chị 2: bạn gái ông anh họ. Cũng siêu vòng 1, to tất nhiên phải xệ, thấy tớ mặc áo ko dây mà thèm nhỏ dãi, mà đâu dám mặc vì bỏ cặp dây ra là xuống rốn mà tìm Thêm cái lúc nào trông cũng như mời gọi, lả lơi (nhất là lúc cúi xuống) trong khi chị ấy rất đứng đắn. Rất bất tiện trong những khi tiếp xúc với người lớn, sếp, đối tác...

Chị 3: chị họ tớ. Chị ý thì ngực 32, 34 (bằng size tớ) thả rông thì chỉ nhìn thấy đầu ngực thôi, khoảng cách giữa 2 đầu ngực khoảng 1 gang tay. Giờ gần 50 rồi, người thì teo héo nhưng đặc biệt ngực thì vẫn săn chắc, đẹp như hồi 18. Nhìn vẫn gợi cảm luôn :-> Đó là lợi thế của ngực nhỏ hehe

Anw, bạn trong clip dễ thương vô đối
    Ha ha. Hok đúng đâu bạn, ngực to vẫn có áo ngực để làm gọn lại và đẹp chuẩn luôn á.
    Dù sao clip cũng rất hay và hữu ích
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tuần sau nhà em có đi chơi biển, em cũng vừa sắm bộ bikini. Em cao 1m64 nặng 53kg, vai hơi rộng, nhưng vấn đề là ngực em nhỏ quá 😭 rất tự ti khi mặc bikini. Cả nhà cho em xin lời khuyên với ạ. Em mua loại bikini bèo ren. Em có nên mặc bra khi bơi ko ạ?
    • 4 năm
    • 485 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

Ngực nhỏ mặc đồ rất sang nha. Em để ý nhiều nhãn hiệu lớn toàn thiết kế cho người ngực nhỏ á. Người ngực lớn mặc thì không hề đẹp chút nào
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 185 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Ngày ấy đã không còn lúc trước ngực bé em cũng toàn mặc áo rộng, cổ cao nhất là cổ lọ ăn gian dc v1 kinh
    • 4 năm
    • 485 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhhong95 Xem bài viết
    mình thấy ngực nhỏ mặc đồ mới đẹp mà ta, thấy đơn giản, nhẹ nhàng...
    Mình cũng thấy như bạn đó. Chứ ngực lớn mặc có sang đâu mà.
    • 17 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gocDani Xem bài viết
    .

Khi sinh xong nếu cho con bú thì nguy cơ biến mất là rất cao đó em hi hi. Ôi nhưng mà chả lo đâu, tại hồi chưa có con cũng không nhiều nhặn gì, nên nhìn chung là "không có gì mấy để mất" :-D .
    hic hic, sao chị Dani giống e ghia. Sinh con xong nhìn cũng hok thấy gì. Cơ mà như chị bảo " không có gì mấy để mất" nên cũng hok lấy làm bùn lắm, miễn mình chọn đồ mặc cho phù hợp để tôn cái vòng 2 với vòng 3 lên là cũng ok rùi c hén hí hí.
    Lót dép hóng kinh nghiệm phối đồ từ mấy chị ^^
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ngực nhỏ mà biết cách mang đồ thời trang thì nhìn đẹp hơn có ngực bự nhiều hihi
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tiếp đi bơ, mình đang trông chờ
    • 283 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

không biết là sao
    • 21 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

phải đi mua ngay về mix thôi.
    • 68 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Mình cao 1m65 nhưng người hơi mập, vai đô. Có nàng nào cho mình ý kiến mặc sao cho hợp được không? Dáng người mình trông thô, giống men lắm các nàng.
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cách làm mới quần áo như thế này hay không các mẹ?
    https://www.youtube.com/watch?v=QczUau-X7Ys
    • 26 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

ngực nhỏ mặc áo 2 dây mới đẹp
  • Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4