TIN TÀI TRỢ.

Bán thời trang qua live stream thì quảng cáo bằng cách nào cho tốt ??

• 0 Lượt chia sẻ
  • 624 Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 4 năm
    • 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào các mẹ. Hiện tại em đang bán thời trang trẻ em qua kênh online facebook, LIve stream mà thấy không hiệu quả lắm, khi live dc rất ít người xem, mà em thấy mọi người live nhiều mắt nhiều người chia sẽ và comment quá, mẹ nào biết cách gì không chỉ em với ạ,Em cảm ơn

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bác thử tham khảo mấy tool share livetream tự động xem em có bà chị đang dùng mấy cái đó thấy bảo hiệu quả lắm mà đỡ tốn chi phí quảng cáo
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 4 năm
    • 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi manhdung1102 Xem bài viết
    Bác thử tham khảo mấy tool share livetream tự động xem em có bà chị đang dùng mấy cái đó thấy bảo hiệu quả lắm mà đỡ tốn chi phí quảng cáo
    Mẹ biết phần mềm nào không ạ, , giới thiệu giúp e với ạ
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi linkmiss Xem bài viết
    Chào các mẹ. Hiện tại em đang bán thời trang trẻ em qua kênh online facebook, LIve stream mà thấy không hiệu quả lắm, khi live dc rất ít người xem, mà em thấy mọi người live nhiều mắt nhiều người chia sẽ và comment quá, mẹ nào biết cách gì không chỉ em với ạ,Em cảm ơn
    bán thời trang trẻ em mà live stream thì quá chuẩn, nhưng cơ bản cần ăn nói tốt và có nhiều mẫu quần áo đẹp là ok
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyentuanninja Xem bài viết
    bán thời trang trẻ em mà live stream thì quá chuẩn, nhưng cơ bản cần ăn nói tốt và có nhiều mẫu quần áo đẹp là ok
    giá rẻ rẻ chút, tầm dưới 100k 1 bộ
    • 175 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    chạy quảng cáo thôi, litrem trực tiếp ấy
    Ai bảo em không biết làm mẹ????????????
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chạy quảng cáo google, facebook, còn livestream bằng nick riêng thì không ổn lắm đâu,được thời gian đầu thôi bạn. Đặc biệt về thời trang thì người người nhà nhà đều làm, cạnh tranh cực cao.
    https://www.dongphuc-action.com