TIN TÀI TRỢ.

bán hàng livetream

• 0 Lượt chia sẻ
  • 720 Lượt đọc
  • 10 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 25 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Các mẹ ơi cho em hỏi đợt này các mẹ bán hàng trên livetream có bị bóp tương tác không? Em live trên fanpage bị bóp tương tác hay sao ý mà live tream ko thấy tiếp cận được khách hàng như trước. Các mẹ có cách nào không cho em xin chút bí quyết với ạ. Sắp tết rồi mà ko bán được hàng sốt ruột quá.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 30 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em cũng đang tìm hiểu kinh doanh online đây. Cũng muốn mở shop mà chưa thấy cao nhân nào chỉ dạy ca.
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em hóng cùng bác với nhé, mà bác bán mặt hàng gì vậy?
    • 30 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bán hàng theo kiểu livetream này nư thế nào ạ . Chỉ dạy em luôn với, em ga mờ
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bác cho e hóng cùng với page của e cũng bị vậy à
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 15 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bị bop tương tác là do mẹ nó không tương tác thường xuyên với mọi người. Nên thường xuyên vào bài viết của bạn bè like cmt thường xuyên ý.
    Cơ chế của FB nó như cuộc sống bình thường thôi, mẹ nó chỉ muốn bạn bè hỏi mình mỗi khi mình có chuyện mà không chịu hỏi hạn thăm hỏi trước đó thì chịu thôi.
    Còn nếu bận quá ko tương tác thường xuyên được với bạn bè thi nên mua phần mềm chăm sóc tài khoản FB mẹ nó ạ, nó làm cho mình hết
    Chúc shop buôn bán đắt hàng
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bác thử sử dụng phần mềm share livestream xem sao để nó cứu lại tương tác... chứ bh mà live chay thì được mấy đâu
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi camli210 Xem bài viết
    Bị bop tương tác là do mẹ nó không tương tác thường xuyên với mọi người. Nên thường xuyên vào bài viết của bạn bè like cmt thường xuyên ý.
    Cơ chế của FB nó như cuộc sống bình thường thôi, mẹ nó chỉ muốn bạn bè hỏi mình mỗi khi mình có chuyện mà không chịu hỏi hạn thăm hỏi trước đó thì chịu thôi.
    Còn nếu bận quá ko tương tác thường xuyên được với bạn bè thi nên mua phần mềm chăm sóc tài khoản FB mẹ nó ạ, nó làm cho mình hết
    Chúc shop buôn bán đắt hàng
    hay quá đúng vậy rồi nè
    • 25 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

phần mêm share livetream tên là gì bác ơi để em tham khảo với ạ
    • 25 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

phần mềm đó tên là gì cho mình xin tên để mình tìm hiểu với
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

e cũng giống TH này, hóng