TIN TÀI TRỢ.

Áo cổ lọ nữ, mua ở đâu thì đẹp.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.67K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 2,116 Bài viết

• 482 Được cảm ơn

Các mẹ cho em hỏi mua áo cổ lọ (bó bó 1chút) ở đâu thì đẹp (HN), chất thun cũng được mà len thì càng tốt.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 91 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mytwelve Xem bài viết
    Các mẹ cho em hỏi mua áo cổ lọ (bó bó 1chút) ở đâu thì đẹp (HN), chất thun cũng được mà len thì càng tốt.
    Chị ra AD Fashion ở Tô hiến thành, em không nhớ địa chỉ, đoạn giữa bà triệu và bùi thị xuân, em thấy hàng ở đó cũng được, có nhiều áo len cổ lọ, đủ chất liệu.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4,557 Bài viết

• 5,724 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bạn qua mấy cửa hàng bán áo len ở chợ Thành Công, có rất nhiều và giá cũng hạt rẻ nữa.
    Ôm Ta Rê, Tút Ta Tê, Tu Rê Soa Ha

5452593035_76af78cc97_m5452601073_5fc893abbe_m5452601081_d5d8ddc4ca_m
    Mẹ yêu cục vàng của mẹ lắm lắm :Rose::Rose::Rose:
    Yêu nhất là câu nói của con: lúc 2 tuổi: Con yêu mẹ nhất đời; và bây giờ: Con yêu mẹ suốt cả cuộc đời:Laughing::Laughing:
    • 955 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mytwelve Xem bài viết
    em có loại áo mà chị muốn nhưng sợ mod cho là quảng cáo thì chết. Chị pm cho em nhé, xem có chọn được mẫu nào ko. hìhì. xin lỗi em spam thế thôi ạ
    nick của em Dieuthuy_aft
    Ba là xúc xích bò, mẹ là xúc xích heo, Bi là xúc xích gà, 3 xúc xích thơm ngon, la là lá la la, Nấu với .....mì ăn liền !!!
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 10 năm
    • 1,016 Bài viết

• 247 Được cảm ơn

Cac cua hang made in vn nam nay bao nhieu ao len co lo cua Zara, H&M, Pink nhieu vo cung, nhieu mau sac nua tha ho chon. Gia khoang 150K nhe
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 646 Bài viết

• 233 Được cảm ơn

E thích đồ Zara lắm nhưng trong Nam ko đa dạng chỉ có áo khoác mỏng thôi. Ở HN mấy hàng ấy bán ở đâu nhiều thế chị
    Cám ơn đời mỗi sớm mai thức dậy
    Ta có thêm ngày nữa để yêu thương:Rose: